Cầu MB - Dàn đề thuật toán cho tuần mới từ 22-27/9 | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dự là hôm nay em nó ăn theo đường này. Ae nhẹ tay
Ct cho hỏi theo đường cầu này thì các bóng số sẽ dc ghép với con 1. Sao hôm đề về 42 lại ko có các bóng số ghép với con 7 đây là điều mình thắc mắc

Dự là hôm nay em nó ăn theo đường này. Ae nhẹ tay
người anh em có thể nói dõ hơn cho anh em được biết không. người anh em giỏi hơn bọn tôi. người anh nói dõ hơn cho anh em tự chơi số để về bờ được không

Ae khi tịnh tiến có thể giữ trùng hoặc bỏ trùng. Nếu theo giữ trùng thì đánh theo giữ trùng, bỏ trùng thì theo bỏ trùng. Đây là 2 cách biến hóa của dàn. Đây là trường hợp gặp tiến đuôi trùng đầu, dàn khi lên sẽ ít số. Để đảm bảo thì mình vẫn ghép thêm 8 đầu vào và thêm kép vào để ổn định dàn (kép chỉ thêm khi báo kép sắp ra thôi)

Ae khi tịnh tiến có thể giữ trùng hoặc bỏ trùng. Nếu theo giữ trùng thì đánh theo giữ trùng, bỏ trùng thì theo bỏ trùng. Đây là 2 cách biến hóa của dàn. Đây là trường hợp gặp tiến đuôi trùng đầu, dàn khi lên sẽ ít số. Để đảm bảo thì mình vẫn ghép thêm 8 đầu vào và thêm kép vào để ổn định dàn (kép chỉ thêm khi báo kép sắp ra thôi)
như này có đúng k anh em

Đính kèm

Ct cho hỏi theo đường cầu này thì các bóng số sẽ dc ghép với con 1. Sao hôm đề về 42 lại ko có các bóng số ghép với con 7 đây là điều mình thắc mắc
Đề 86 Nếu bạn tịnh tiến ko bỏ trùng con 8 thì sẽ ko xuất hiện con 1 (867890). Nếu bạn bỏ trùng 8 thì sẽ có 1 4(867901). Nay mình ko kết bệt chạm 8 nên chỉ chọn thêm mấy con 787 898

E thì cả đêm qua ngồi soi xét. Cách bắt của e thì đơn giản. Lọc đề gan .200 . lọc lô gan 8 ngày .bỏ 8 con đề ngày trước. Bỏ đầu , đít, tổng bị giam . cứ thế e chơi . Trung bình khoảng 50-60 con./ Ngày.. kết thì theo cầu cho to tiền lên tý . E chơi cả tháng. K lỗ. Mà thi thoảng mới vào được con ngon. Nên thấy a bàn luận . nên cũng ngồi xem phương pháp của bact .mai k l hiểu. Mong các bác ai hiểu thông não giúp e

Ths ct nhiều . Mình vẫn chưa tự mình ghép đc dàn như ct đã úp lên , để mình tìm hiểu thêm mấy ngày nữa mới Thông đc não . Chú ct và gđ luôn mạnh khỏe . Thấy dàn của ct nổ Thông nên muốn tự mình lập dàn để tự chơi , ct đã cho cần câu thì vẫn hay hơn cho con cá , mình ghép mãi cũng lên hơn 60s số với số ct đưa lên!

Đề 86 Nếu bạn tịnh tiến ko bỏ trùng con 8 thì sẽ ko xuất hiện con 1 (867890). Nếu bạn bỏ trùng 8 thì sẽ có 1 4(867901). Nay mình ko kết bệt chạm 8 nên chỉ chọn thêm mấy con 787 898
1 4 lấy ở đâu ra. người anh em nói dõ hơn được không. khó hiểu quá

Còn 1 cái nữa là hôm đề về 42 bác lấy bóng dương là 9 ghép vòng và nay là 86 bác lại ko lấy bóng dương của 8 là sao vậy cùng một trường hợp trùng đầu

Còn 1 cái nữa là hôm đề về 42 bác lấy bóng dương là 9 ghép vòng và nay là 86 bác lại ko lấy bóng dương của 8 là sao vậy cùng một trường hợp trùng đầu
Đề 42 không bỏ trùng thì là 423456 có 9 bóng 4 để ghép vòng. Bỏ trùng thì 423567. Mình lấy 9 để ghép cho đủ dàn số thôi bạn. Ít số trượt cao

Em test cách lọc kép bằng của bác cho 2020 thì 50_50 ạ. Không chém đc đâu
Bác chưa kt hết. 2002-2019. Kép bằng trung bình ra từ 28_40 lần / 365 ngày. Vậy bác chia đều ra là 32 lần ra kép bằng /365ngay. /12 tháng= 12 ngày ra kép 1 lần đó. Còn 100 ngày nữa . kép ít nhất ra 8-10 lần. Kép năm nay ra có 13 lần thôi. Covicd nữa . K chưa biết thế nào. Nhưng có quy luật chung cho đầu . đít. Kép bằng . kép lệch là 1 năm trung bình ra 30 lần đó. Và cách lọc kép này là thống kê từng năm . từng tháng 2002-2019 đó. Bác có thể kiểm tra. Chứ 1 năm nay ra kép là quá ít số lần.

Tỷ lệ lọc kép bằng từ 2002-2019 nếu làm theo cách đó là 20 ăn 30 lần / năm đó.

Khiếm khuyết của dàn này chính là chỗ này đây 867890 như vậy có 2 con số 8 , để an toàn lấy nó thành bóng 3 , rồi hạ dàn thêm kép vào
người anh em có cách ghép trên tạo dàn số cho nhanh không.

Các bạn cứ hiểu là vì sao người ta cho ghi 65 con đề. Vì là tỷ lệ 3/1 .1 tháng trúng 20 ngày với 64s. Thì hoàn vốn. Còn 10 ngày nữa trúng mới có lợi.
Tương tự . kép bằng . lệch . bệt đầu bệt đít. BệtTổng.(10) con. Cũng là tỷ lệ 3/1 đó. . vì sao 10so. Đó Lại 1 năm ăn 30 lần . Ăn như vậy người chơi phải nghiên cứu bắt được 20 lần mới hòa .10 lần còn lại là lời

Nên mình mới nói . kép năm này còn 8_10 lần nữa .

Nếu 20 số kép mà ăn 3 ngày trong 30 ngày thì lỗ vậy ta nên bỏ kép vẫn chơi vẫn hiệu quả hơn.
Đang lấy ví dụ sợ gãy hầu như mình đánh 3 càng loại hết kép

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.