Cầu MB - Dàn đề thuật toán cho tuần mới từ 22-27/9 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
d
Em đã hiểu rồi, thanks bác! Nhờ bác chỉ cách ghép vòng trong ứng dụng tạo dàn số với, chứ em ghép vòng thủ công mất thời gian quá. VD: ghép vòng 6 chạm trừ kép =30s.
Bác ghép vòng trong chỗ nào vậy bác , mong bác cs chứ ghép = thủ công thì mất rất nhiều tg . Ths bạn nhiều!

Sư huynh quá Ok! Còn ông chủ topic sợ cái kiểu “Đồng Soi” hay sao mà im thế! Chắc ông ấy đi tiền lớn!
Thật ra pp này mình biết khá lâu rồi , xl ct đã nói vậy nhé . Tầm 4 hay 5 năm rồi nhưng ít sử dụng vì hay phải nc thêm bớt số nên mất tg và khó tìm đc hàng kết . Cho nên cứ 4ch chuẩn 64s rồi tính hạ nhanh hơn nh , còn tìm 10s btd thì ko đơn giản , cả tháng đỏ thì đc 1 2 lần , cầu kèo đi theo cả năm cả tháng còn gãy thua liểng xiểng , cầu càng đẹp càng dễ gãy , ko 1 pp nào 100% cả ! :D

Tiến đích bỏ trùng đầu là sao bạn, ví dụ thử xem giúp ạ.

Thật ra pp này mình biết khá lâu rồi , xl ct đã nói vậy nhé . Tầm 4 hay 5 năm rồi nhưng ít sử dụng vì hay phải nc thêm bớt số nên mất tg và khó tìm đc hàng kết . Cho nên cứ 4ch chuẩn 64s rồi tính hạ nhanh hơn nh , còn tìm 10s btd thì ko đơn giản , cả tháng đỏ thì đc 1 2 lần , cầu kèo đi theo cả năm cả tháng còn gãy thua liểng xiểng , cầu càng đẹp càng dễ gãy , ko 1 pp nào 100% cả ! :D
Dạ! Em hiểu là nvay mà! Em cũng ko hay bắt theo cái kiểu này đâu ak! Chỉ tìm dàn 64 ghép 7-8cangf đánh thôi a còn tìm bt thì hợp duyên theo ngày có chạm,bộ,tổng mới ra đc a ak! Nhưng bạn chủ topic chia sẻ mập mời quá e sợ ae mỗi người hiểu sang một ý khác nhau khổ họ ra a ak

Mình ko phải tg po này nhưng mình hiểu ntn và phân tích để ae dễ hiểu 57+1234 sẽ ra 6ch 578901( lấy 7+1234) ghép vòng các số này với nhau , tiếp lấy từng số vd 7 bóng 2 ghép 5s còn lại là 58019 , tiếp 8 bóng 3 ghép 5s còn lại , cứ như thế đến con cuối cùng là 1 bóng 6 là ra dàn này ! Cá nhân mình nếu nay dàn này có đề sẽ bỏ tổng 839 bỏ đuôi 04 và thêm kép bằng vào ! Ae tk nhé chúc may mắn !
VẬy con 5 ko cần đổi bóng hả Ct

Pp này là một bác hơn 80t chia sẻ cho mình, bác đánh từ rất lâu rồi. cách lọc theo bạc nhớ và tìm quy luật khi viết thành ô bàn cờ 9 ô nữa. Cái đấy mình ko cs được, mn thông cảm vì đây mình chỉ học hỏi lại thôi

Cám ơn Bạn longvu18nd, Tuan1966 Đã chia sẻ và hướng dẫn - dàn này rất ưu việt và yên tâm .. chỉ có điều nhiều số quá . mong 2 bạn chỉ rõ thêm cách hạ dàn cho ít số .. Xin cám ơn

Pp này là một bác hơn 80t chia sẻ cho mình, bác đánh từ rất lâu rồi. cách lọc theo bạc nhớ và tìm quy luật khi viết thành ô bàn cờ 9 ô nữa. Cái đấy mình ko cs được, mn thông cảm vì đây mình chỉ học hỏi lại thôi
Chả hiểu sao mình ghép lên tới dàn 78s mới sợ chứ , mong 2 ct longvu18nd và Tuấn1966 cs cách ghép đang với .ths 2 ct nhiêu!

Bạn cho hỏi dàn này có đánh cố định được kô cảm ơn

Cám ơn Bạn longvu18nd, Tuan1966 Đã chia sẻ và hướng dẫn - dàn này rất ưu việt và yên tâm .. chỉ có điều nhiều số quá . mong 2 bạn chỉ rõ thêm cách hạ dàn cho ít số .. Xin cám ơn
Bạn muốn tk đường loại vào topic của mình nhé , tp cầu 4ch chạy bon bon

Chả hiểu sao mình ghép lên tới dàn 78s mới sợ chứ , mong 2 ct longvu18nd và Tuấn1966 cs cách ghép đang với .ths 2 ct nhiêu!
Bạn đọc kỹ pp lên dàn mình đã pt ở trên , 6ch ghép vòng ra 36s , sai đó lấy bóng từng con từ con 7 ghép với 5s kia ko bóng làm như vậy lần lượt đến con 1 là ra dàn này .

View attachment 59712
Theo cách hiểu của mình thì chủ tịch ghép số như trong hình mình đã chú thích, chỉ có điểm khác biệt mà mình ko hiểu là tại sao dàn chủ tịch ghép số có thêm 050 thì là lấy bóng dương của số 0 ghép với chính nó, trong khi các số khác khi lấy bóng dương thì lại ko ghép với chính nó là sao, mong chủ tịch thông não giúp e với ạ?
Tại sao lại có 606-686-696-676 nhỉ

Bạn đọc kỹ pp lên dàn mình đã pt ở trên , 6ch ghép vòng ra 36s , sai đó lấy bóng từng con từ con 7 ghép với 5s kia ko bóng làm như vậy lần lượt đến con 1 là ra dàn này .
Ths ct nhiều ct ân cần với ae qua. Chúc bạn cuối giờ quay thật rr , có chỗ nào mình k hiểu mình hỏi bạn góp ý với nhé !

Vd đề về 30. Ta có 6 chạm 301245. Hôm sau đề về 82. Chủ thớt nói là bắt đầu lấy bóng của con 0 để ghép vs những số còn lại. Vậy thì ko ra đc 82. Mà phải lấy 3 bóng 8 mới ra đc 82
Nay ong sai.hom de ve 30 1234.ko co (301245)sai.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.