Cầu MB - DÀN LIÊN KẾT CHÀO XUÂN 2020 | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB DÀN LIÊN KẾT CHÀO XUÂN 2020

Một số bọn em cạn vốn nhưng vần tin tưởng cầu bác mai em vet nốt gạo bát cuối nấu nốt không dươc qua tết chơi lại

Cay thật. Giờ tn bác. Cắt lỗ hay phang tiếp. Bác cho a e lời khuyên

Ra đảo hết roài. Mai về hay ko tớ củng quay lại mức 1.

Góp ý ae mai theo dàn 56s của bác kydan14, lót tổng chẵn, biết đâu ăn cả 2 dàn, chúc ae may mắn, mình tin ngày mai kết quả sẽ tốt đẹp cho ae, đã theo thì xác định từ đầu đánh đủ khung, bại không nản, thắng không kiêu

Tuần trước mình cũng theo dàn46s 4 hôm ko ra .tuần này lại dính56s.3 ngày nữa toang quá a e ơi .có ai cùng.vận đen .an ủi nhau cái nào

Ong có máu không chả nhẽ anh em mình theo từ đàu hâi giàn mói chết cả sao

Tuần trước mình cũng theo dàn46s 4 hôm ko ra .tuần này lại dính56s.3 ngày nữa toang quá a e ơi .có ai cùng.vận đen .an ủi nhau cái nào
Minh cung giống ban thui.nhung bay gio biet lam sao day.bác kydan14 cung muon cho anh em duoc mà.vi bác ay ko mat gi va cung ko duoc gi tu mình ca .cầu quá đẹp con gi nua.tại minh den thoi ban a

Mình cùng cảnh ngộ với bạn đây, đen quá, hoang mang ko biết mai có nên theo tiếp ko, ko thấy bác kydan đâu, bác vào động viên anh em có phần tự tin hơn

Minh cung giống ban thui.nhung bay gio biet lam sao day.bác kydan14 cung muon cho anh em duoc mà.vi bác ay ko mat gi va cung ko duoc gi tu mình ca .cầu quá đẹp con gi nua.tại minh den thoi ban a

Cùng cảnh ngộ với bạn

Nay có nên cắt lỗ dàn này ko bác kydan ơi, 3 ngày chưa ra rồi

HÔM NAY VÀO ĐI AE. TỰ TIN LÊN NÀO. LẤY LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ MẤT. 1 BƯỚC NỮA SẼ ĐẾN ĐÍCH, ĐỪNG BỎ CUỘC GIỮA CHỪNG. AE VỮNG CHÂN BƯỚC LÊN THUYỀN ĐỂ VÀO BỜ NÀO.

HÔM NAY VÀO ĐI AE. TỰ TIN LÊN NÀO. LẤY LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ MẤT. 1 BƯỚC NỮA SẼ ĐẾN ĐÍCH, ĐỪNG BỎ CUỘC GIỮA CHỪNG. AE VỮNG CHÂN BƯỚC LÊN THUYỀN ĐỂ VÀO BỜ NÀO.
Ruavang cũng theo dàn 56s này à, mình cảm thấy run tay, nếu nay vào là ngày 4, phải vào tầm 1 cụ/con mới có lãi, mà xịt hôm nay nữa là đi 90 cụ thì mất tết, ai tiếp thêm động lực cho mình đi

Sao ko thấy bác ky dan vào động viên a e cho đỡ hoang mang nhỉ

Ruavang cũng theo dàn 56s này à, mình cảm thấy run tay, nếu nay vào là ngày 4, phải vào tầm 1 cụ/con mới có lãi, mà xịt hôm nay nữa là đi 90 cụ thì mất tết, ai tiếp thêm động lực cho mình đi
CỐ GẮNG THEO 1 NGƯỜI THÔI BẠN ƠI. MÌNH THEO DÀN 64 XỊT MẤY NGÀY RỒI. THẤY NGƯỜI TA ĂN THÌ NHẢY QUA. LÚC MÌNH QUA LÀ LÚC NÓ GÃY. GIỜ VÀO LẠI VỪA THÔI . GỠ CŨNG TỪ TỪ, ĐỪNG TẤT TAY. ĐỜI CÒN DÀI MÀ. TỪ TỪ RỒI CŨNG VÀO BỜ THÔI BẠN Ạ. SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG. KO AI ĐEN HOÀI VÀ CŨNG KHÔNG AI ĐỎ HOÀI ĐÂU. CHÚC BẠN HÔM NAY GỠ LẠI ĐƯỢC 1 ÍT NHÉ

Nếu nay vào thì về mức ban đầu thôi ae.đề đóm trả biết thế nào mà lần.mình có mấy a chơi ỏ ngoài.lên dàn72s.trong năm ăn cũng đều đều chưa gẫy 3 ngày liền.thế mà.h .đang gẫy lên 5 ngày đấy.toang lắm .liệu mà chơi 46s toang 4 ngày đấy.