Cầu MB - DÀN NỔ NHƯ MƯA - K3N. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN NỔ NHƯ MƯA - K3N.

Đính kèm

Cho mình hỏi là bạn lọc các con số này à ??? Hay cầu ở đâu hả bạn ???
Helo người ae.
Cầu này là dàn cố định không cần cầu kèo gì đánh quanh năm với 1 dàn 21s không đổi?
Ghép chạm 1,7 với các tổng 1,2,3,6,7,8 ép dàn 21s.
B có thể lọc lại dàn bỏ đi các con đề gan hoặc kép để chơi nhé.

Helo người ae.
Cầu này là dàn cố định không cần cầu kèo gì đánh quanh năm với 1 dàn 21s không đổi?
Ghép chạm 1,7 với các tổng 1,2,3,6,7,8 ép dàn 21s.
B có thể lọc lại dàn bỏ đi các con đề gan hoặc kép để chơi nhé.
Oki bạn vì mình chơi mình phải biết con số nó ở đâu và nó ntn để mình tets mình theo dõi xong mình mới chơi . Xl bạn nhé vì mình là vậy cứ phải hỏi cho rõ . Cầu 20s trong tuần của mình cũng có 1 năm gãy 4-5 lần nuôi tuần mình xem để kết hợp để ép số xuống bạn ạ

Oki bạn vì mình chơi mình phải biết con số nó ở đâu và nó ntn để mình tets mình theo dõi xong mình mới chơi . Xl bạn nhé vì mình là vậy cứ phải hỏi cho rõ . Cầu 20s trong tuần của mình cũng có 1 năm gãy 4-5 lần nuôi tuần mình xem để kết hợp để ép số xuống bạn ạ
Chuẩn luôn người ae à.
Cầu kèo thì nhiều nhưng quan trọng là mình phải tìm hiểu và hiểu rõ được quy luật cầu thì mới tự tin.
Dàn 21s này m cũng học được và chia sẽ lại thôi.
Dàn này mặc dù không có cầu kèo gì nhưng tỷ lệ cũng khá ổn trong năm.

Chuẩn luôn người ae à.
Cầu kèo thì nhiều nhưng quan trọng là mình phải tìm hiểu và hiểu rõ được quy luật cầu thì mới tự tin.
Thế vậy thì xl người ae nhé mình chịu rồi vì mình k biết nguồn gốc xuất sứ của những con số đó mà lên dàn vậy mình k chơi đâu . Hì dù sao mình cũng cảm ơn bạn cs nhé

Thế vậy thì xl người ae nhé mình chịu rồi vì mình k biết nguồn gốc xuất sứ của những con số đó mà lên dàn vậy mình k chơi đâu . Hì dù sao mình cũng cảm ơn bạn cs nhé
Kaka ok người ae.
Số má mà b , đồng nó quay , tiền thì trong tay ae mình , quan trọng là ăn hay thua thôi??
Chúc người ae may mắn với những con số
Có cầu kèo hay cs cho ae cùng tham khảo.!

Chuẩn luôn người ae à.
Bạn cứ xem mình mà cs cho bà con và mn ace lúc nào cũng rõ nguồn gốc của các con số mình chia sẻ đó . Tuần trc cs cho bà con 3 cầu ăn cả 3 cầu nhưng chắc mn ace bà con k chú ý chơi thôi

Bạn cứ xem mình mà cs cho bà con và mn ace lúc nào cũng rõ nguồn gốc của các con số mình chia sẻ đó . Tuần trc cs cho bà con 3 cầu ăn cả 3 cầu nhưng chắc mn ace bà con k chú ý chơi thôi
Mình có xem mấy bài cs của b. Cũng khá là hay và bổ ích.
Ae trong dd này ai biết gì hay có cầu kèo hay thì cs cho ae cùng chơi thôi.

Kaka ok người ae.
Số má mà b , đồng nó quay , tiền thì trong tay ae mình , quan trọng là ăn hay thua thôi??
Chúc người ae may mắn với những con số
Có cầu kèo hay cs cho ae cùng tham khảo.!
Đúng số má cầu kèo nhưng phải biết nguồn gốc xuất sứ bạn ạ . Còn cá cầu ai thích trùng tiết thì chơi k thì tk hoặc để ngắm thôi mà bạn . Ý mình là mình phải biết rõ . Còn bạn cs lên thì quá tốt để mn tk mình cũng vào học hỏi mn và tham khảo mà hì

Mình có xem mấy bài cs của b. Cũng khá là hay và bổ ích.
Ae trong dd này ai biết gì hay có cầu kèo hay thì cs cho ae cùng chơi thôi.
Tất cả mọi người ae cs là rất quý bạn ạ để ae học hỏi mà bạn . Mình cũng như bạn và mn thôi cứ chia sẻ kệ ai trùng tiết thì chơi k để đấy ngắm thôi bạn ạ . Cđ học mãi học mãi có thừa đâu bạn . Chúc bạn nay big win nhé hì

Đúng số má cầu kèo nhưng phải biết nguồn gốc xuất sứ bạn ạ . Còn cá cầu ai thích trùng tiết thì chơi k thì tk hoặc để ngắm thôi mà bạn . Ý mình là mình phải biết rõ . Còn bạn cs lên thì quá tốt để mn tk mình cũng vào học hỏi mn và tham khảo mà hì
Mình hiểu mà b êi?
Mình thì cũng chẳng có nhiều cầu kèo gì hay cho lắm nhưng chơi thì cũng xác định rõ mục tiêu.
Tuần thì thường nuôi 2 -3 dàn
Có tuần nào cần thêm tiền thì rình rập nuôi 4-5 dàn ??
May mắn thay chúng nó cử nổ đều kiếm tí lúa b à☺️☺️

Mình hiểu mà b êi?
Mình thì cũng chẳng có nhiều cầu kèo gì hay cho lắm nhưng chơi thì cũng xác định rõ mục tiêu.
Tuần thì thường nuôi 2 -3 dàn
Có tuần nào cần thêm tiền thì rình rập nuôi 4-5 dàn ??
May mắn thay chúng nó cử nổ đều kiếm tí lúa b à☺☺
Chuẩn bạn ạ . Cầu mình tự bắt đc đánh tự tin lắm . Mình đây cũng chơi 2-3 dàn 1 tuần nhưng cứ ăn dàn nào 1 lần là nghỉ . Mình có 1 dàn 2 chạm 36s đấy 78 tuần chưa gãy 1 dàn 2 tổng 2019 gãy4 lần và phụ 1 dàn cực độc mình đã cs khoảng 20-30s tùy tuần . Cứ hốc là nghỉ chơi dàn k đc tham a non ngủ mới ngon bạn ạ

Nay có mấy cầu cho ae tham khảo, trùng máu bộ nào chì chơi nhé.!