27 Lô Bet - Dàn nuôi 64 số đánh suốt ngày ko sợ thua | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Dàn nuôi 64 số đánh suốt ngày ko sợ thua

Con có tật con giật mình cụ ah. Nằm mơ con vất sợ bét lắm ah.
sợ thì né ra, ai bảo táy máy sờ vào làm j. Nói sợ nhưng nửa đêm mò vào thì cũng nói dc ai, quản dc bản thân mình tốt mới là chân lý, ai nói j làm j kệ họ đừng quan tâm!

sợ thì né ra, ai bảo táy máy sờ vào làm j. Nói sợ nhưng nửa đêm mò vào thì cũng nói dc ai, quản dc bản thân mình tốt mới là chân lý, ai nói j làm j kệ họ đừng quan tâm!
E bỏ ko táy máy mấy năm rồi từ cái năm 2020. E cũng chỉ bị nó doạ 1 lần thôi. Chứ cũng ko có lần thứ 2 đâu cụ ah. Mong những a e nào chưa bị nó hút thì liệu mà né ra ko lại khổ.

4D m chỉ chơi dàn đề như này, tầm 1.200s tới 1.400s. Nhưng vốn phải mạnh mới húp dc, chứ vài củ thì chơi lô khung kiếm 1 củ ăn non rồi nhảy thôi b. Ngồi lâu chết thảm lắm 💀
Mình 3 hôm trc vác vốn 20m vào đánh 4D, đánh dàn 2k1 số, 8 tay liền k ăn tay nào, trong 8 tay đó nó về giải nhất tận 6 tay, bịp vccc

E bỏ ko táy máy mấy năm rồi từ cái năm 2020. E cũng chỉ bị nó doạ 1 lần thôi. Chứ cũng ko có lần thứ 2 đâu cụ ah. Mong những a e nào chưa bị nó hút thì liệu mà né ra ko lại khổ.
Nói ra thì sợ bảo này nọ chứ thực ra mấy CT trên này húp dc con BET cũng k ít, ko 1 CT nào k chơi BET dù họ có khuyên AE né cỡ nào thì họ vẫn vào, như a vậy. Nhưng nhớ 1 điều: 10 thằng chơi chết hết 9 thằng, liệu cơm gắp mắm thôi🤣🤣🤣

Nói ra thì sợ bảo này nọ chứ thực ra mấy CT trên này húp dc con BET cũng k ít, ko 1 CT nào k chơi BET dù họ có khuyên AE né cỡ nào thì họ vẫn vào, như a vậy. Nhưng nhớ 1 điều: 10 thằng chơi chết hết 9 thằng, liệu cơm gắp mắm thôi🤣🤣🤣
Chúc a e may mắn.

Mình 3 hôm trc vác vốn 20m vào đánh 4D, đánh dàn 2k1 số, 8 tay liền k ăn tay nào, trong 8 tay đó nó về giải nhất tận 6 tay, bịp vccc
Cái này a công nhận, có những lúc nó bịp thấy rõ. Nói chung ăn nó k dễ, vốn to lợi thế ít bị động thôi chứ đen hay bị gài cũng chết như ai. Nên ae mỏng vốn nhẹ bị cứ theo mấy CT vào xs nhà nước kiếm gạo cho chắc!

🔰 Đăng ký dự thi:
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Messenger ADMIN sự kiện: https://www.messenger.com/t/Adgmsh.me/
  • - Kết bạn và nhắn tin đến Facebook ADMIN sự kiện: https://www.facebook.com/Adgmsh.me/

Dàn 64s mà dám nói cả ngày không thua. Ae chơi đạt chỉ tiêu nghỉ thì ok

Thôi bỏ đi e trai, ae mình biết nhau nên a chia sẻ vậy mà có đứa đi rình mò rồi đòi quỳ lạy các kiểu con đà điểu, a hết phép luôn. Chắc nó nghĩ nó cùng level với a nên tự tin lên mặt. Sắp tết rồi, e chơi j nhỏ nhẹ cho vui thôi, để tg lo cho gd chứ a bị nhiều năm rồi: cứ sắp tết đánh vội đánh vã để có $ tiêu tết mà toang hết mọi thứ đang có, nên a mới nói tuy BET đang cho a ăn nhưng a rất sợ là thế, số má k biết đường nào mà mò e, K CHƠI LÀ THẮNG!
Bác có số zalo mình xin thụ giáo với. Thấy bác đánh hay quá. Học hỏi. Chứ giờ thua tha quá