Thảo luận - DÀN NUÔI CHẠM TUẦN ĐI CÙNG NĂM THÁNG | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận DÀN NUÔI CHẠM TUẦN ĐI CÙNG NĂM THÁNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NÓI RỒI CÒN GÌ NỮA DÀI VỐN THÌ VÀO CẢ 2 CHẠM ( bỏ trùng còn 36 số - Không thì 38 số —Tách riêng thì 19 số cho 1 chạm )
CÓ TUẦN NÓ ĐÃ ĂN GÉP CẢ 2 CHẠM VÌ VẬY MÀ CÓ AE THEO DÕI TÔP PÍC CẦU HÀNG NGÀY VÀ DÀN ĐẶC BIỆT NUÔI TUẦN THÁNG 02/2022 CỦA TỚ CÓ HÔM CHÉN 2 LẦN ĐỀ LÀ CÓ THẬT )
Vâng cảm ơn bác

View attachment 198643

THÔNG BÁO NHO NHỎ ACE ĐÃ VÀ ĐANG THEO DÕI TOP PIC THẢO LUẬN DÀN ĐỀ CHẠM ĐI CÙNG NĂM THÁNG CỦA TKGM830091 THÌ HÃY ĐỌC KỸ BÀI BÌNH LUẬN TRẢ LỜI CỦA TÔI VỚI BẠN HOADOANH86 ( kêu không hiểu gì thì thực sự bó tay ,Chắc là chờ sung rụng đúng mồm đây)
—————————————
TÔI TUỔI CON HỔ RẤT NÓNG TÍNH ,THẲNG THẮN , CÓ KHI NHIỀU ACE KHÔNG HÀI
LÒNG MONG BỎ QUÁ CHO NHÉ
Bác nghĩ thế chứ bác là ng rất nhiệt huyết ạ

Sao bác k lên dàn hàng ngày rồi dàn nuôi từ ngày nào đến ngày nào cho mọi ng cũng theo bác

Sao khi đọc từng cmt của bác và xem cầu cuối cùng cũng thông ra dc. Quyết định thử may nuôi 3 cầu của bác
1/ con đầu ĐB thứ 2: c8 còn 3 ngày
2/ song thủ ĐB dựa vào 2 ngày đầu tháng: 35 53 (tới cuối tháng)
3/ bộ ghép tâm t4,t5 : bộ 02 ( t6 t7 cn)
Mong sẽ nổ rực rỡ

View attachment 198643

THÔNG BÁO NHO NHỎ ACE ĐÃ VÀ ĐANG THEO DÕI TOP PIC THẢO LUẬN DÀN ĐỀ CHẠM ĐI CÙNG NĂM THÁNG CỦA TKGM830091 THÌ HÃY ĐỌC KỸ BÀI BÌNH LUẬN TRẢ LỜI CỦA TÔI VỚI BẠN HOADOANH86 ( kêu không hiểu gì thì thực sự bó tay ,Chắc là chờ sung rụng đúng mồm đây)
—————————————
TÔI TUỔI CON HỔ RẤT NÓNG TÍNH ,THẲNG THẮN , CÓ KHI NHIỀU ACE KHÔNG HÀI
LÒNG MONG BỎ QUÁ CHO NHÉ
Cháu cũng tuổi hổ bac ơi !!!! Ha ha

CẦU MỒM CẦU MIỆNG XIN CHIA SẺ CÙNG ACE GMSH
ACE LẤY VỊ TRÍ SAU LÀM CHẠM NUÔI TUẦN NHÉ
1/ CON ĐẦU ĐỀ THỨ 2 TUẦN TRƯỚC LÀM CHẠM THẬT ( KHÔNG BÓNG)
NUÔI CHO TUẦN SAU : 115(8)4 NUÔI CHẠM 8 CÒN 4 NGÀY 16,17,18,19/06/2022
2/ CON ĐÍT THỨ 3 TUẦN TRƯỚC : 8752(5) CŨNG NUÔI CHẠM 5 CÒN 4 NGÀY
16+17+18+19/06/2022
Cảm ơn bác rất nhiều. Mong hôm nay sẽ rr

Sao khi đọc từng cmt của bác và xem cầu cuối cùng cũng thông ra dc. Quyết định thử may nuôi 3 cầu của bác
1/ con đầu ĐB thứ 2: c8 còn 3 ngày
2/ song thủ ĐB dựa vào 2 ngày đầu tháng: 35 53 (tới cuối tháng)
3/ bộ ghép tâm t4,t5 : bộ 02 ( t6 t7 cn)
Mong sẽ nổ rực rỡ
Giống mình quá đi bạn ơi.lót bộ 43 nữa cho chắc cú đi theo Lão tướng. Chúc Lão tướng 091 rr

Sao bác k lên dàn hàng ngày rồi dàn nuôi từ ngày nào đến ngày nào cho mọi ng cũng theo bác
1/ Dàn nuôi gì từ ngày nào đến ngày nào ,thì xin hỏi lại bạn là bạn đã đọc kỹ những gì Tôi chia sẻ tại đây chưa và bạn hiểu được những gì đấy là điều Tôi mong muốn không phải riêng bạn mà là tất cả ACE đang chơi số phải động não,tự thân vận động nếu muốn chơi môn số học này đừng có A tòng a rua không hiểu không biết gì mà cứ lao vào chơi thì không khác nào vứt tiền qua cửa sổ ( sạt nghiệp là cái chắc )
TỐP PÍC này Tôi lập ra chỉ muốn chia xẻ những phương án và đường cầu kèo hàng ngày cho tất cả ACE đã và đang theo dõi và những ACE bây giờ mới bắt đầu theo dõi
( Phải nói thật rằng cầu kèo là có thật trúng trượt là do duyên)
Cầu kèo và phương pháp Tôi đưa lên thì mong ACE hãy tét lại cho kỹ nếu thấy sai chỗ nào thì nên có ý kiến để Tôi còn sửa ( Già rồi lẫn là chuyện bình thường) hoặc giải đáp thoả đáng nếu chưa hiểu, Nếu thấy hay hợp ý trùng cầu thì ACE hãy cổ vũ động viên Tôi
bằng 1 nút linkke
1/ Dàn hàng ngày tôi không bao giờ lên, mong bạn thông cảm , mà chỉ lên cầu hàng ngày và chọn số chơi có trong phương án tuần của cá nhân lên sẵn trong tuần ( và chỉ chơi văn nghệ 5-10k hoặc không chơi vnd mà chỉ chơi xu ảo )

CẦU MỒM CẦU MIỆNG XIN CHIA SẺ CÙNG ACE GMSH
ACE LẤY VỊ TRÍ SAU LÀM CHẠM NUÔI TUẦN NHÉ
1/ CON ĐẦU ĐỀ THỨ 2 TUẦN TRƯỚC LÀM CHẠM THẬT ( KHÔNG BÓNG)
NUÔI CHO TUẦN SAU : 115(8)4 NUÔI CHẠM 8 CÒN 4 NGÀY 16,17,18,19/06/2022
2/ CON ĐÍT THỨ 3 TUẦN TRƯỚC : 8752(5) CŨNG NUÔI CHẠM 5 CÒN 4 NGÀY
16+17+18+19/06/2022
cảm ơn người ae đã cs chúc ae mm

1/ Dàn nuôi gì từ ngày nào đến ngày nào ,thì xin hỏi lại bạn là bạn đã đọc kỹ những gì Tôi chia sẻ tại đây chưa và bạn hiểu được những gì đấy là điều Tôi mong muốn không phải riêng bạn mà là tất cả ACE đang chơi số phải động não,tự thân vận động nếu muốn chơi môn số học này đừng có A tòng a rua không hiểu không biết gì mà cứ lao vào chơi thì không khác nào vứt tiền qua cửa sổ ( sạt nghiệp là cái chắc )
TỐP PÍC này Tôi lập ra chỉ muốn chia xẻ những phương án và đường cầu kèo hàng ngày cho tất cả ACE đã và đang theo dõi và những ACE bây giờ mới bắt đầu theo dõi
( Phải nói thật rằng cầu kèo là có thật trúng trượt là do duyên)
Cầu kèo và phương pháp Tôi đưa lên thì mong ACE hãy tét lại cho kỹ nếu thấy sai chỗ nào thì nên có ý kiến để Tôi còn sửa ( Già rồi lẫn là chuyện bình thường) hoặc giải đáp thoả đáng nếu chưa hiểu, Nếu thấy hay hợp ý trùng cầu thì ACE hãy cổ vũ động viên Tôi
bằng 1 nút linkke
1/ Dàn hàng ngày tôi không bao giờ lên, mong bạn thông cảm , mà chỉ lên cầu hàng ngày và chọn số chơi có trong phương án tuần của cá nhân lên sẵn trong tuần ( và chỉ chơi văn nghệ 5-10k hoặc không chơi vnd mà chỉ chơi xu ảo )
Bác ơi cháu nuôi chạm 7,8,9 mấy ngày cuối tuần ổn k ah.51s hơi nhiu nhưng 3ngày chắc vẫn ok bác.

View attachment 198490

-ĐÃ NỔ DÀN 4 :27 (927 NGÀY ĐẦU TUẦN
-CÒN DÀN 1+2+3 ( 4 NGÀY CUỐI TUẦN
-DÀN 3D : 2,7,4,9,0,6,8 ĐÃ NỔ :927,762,716
( CÒN GÌ NỮA ĐÂY AE )

XIN ĐÍNH CHÍNH DÀN 3 : 21 SỐ CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ 18 Số ( LỖI SAI SÓT)
DÀN 21 SỐ NUÔI TUẦN TỪ 13-19/06/2022
( CẦU NÀY TÍNH TỪ TẾT CHƯA XỊT PHÁT NÀO ĐEN THÌ 1 PHÁT , ĐỎ CÓ TUẦN NỔ
NỔ 4-5 PHÁT
(10 TUẦN GẦN ĐÂY ĐỀU NỔ 2-3-4-5 PHÁT.
CHẲNG CÓ NHẼ TUẦN NÀY GÃY SAO AE

XIN ĐÍNH CHÍNH DÀN 3 : 21 SỐ CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ 18 Số ( LỖI SAI SÓT)
DÀN 21 SỐ NUÔI TUẦN TỪ 13-19/06/2022
( CẦU NÀY TÍNH TỪ TẾT CHƯA XỊT PHÁT NÀO ĐEN THÌ 1 PHÁT , ĐỎ CÓ TUẦN NỔ NỔ 4-5 PHÁT
(10 TUẦN GẦN ĐÂY ĐỀU NỔ 2-3-4-5 PHÁT.

CHẲNG CÓ NHẼ TUẦN NÀY GÃY SAO AE
Xin chủ tịch nói rõ bổ sung thêm 3 số nào?

Đúng là tốt nghiệp lớp xóa mù chữ có khác, sau gần 1 ngày đánh vần đã đọc hết bài viết và bình luận. Nhưng đọc xong cho hết chữ chứ có hiểu gì đâu.

Tiếng Kinh khó thật đấy. Người vùng cao đọc không hiểu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.