Thảo luận - DÀN NUÔI CHẠM TUẦN ĐI CÙNG NĂM THÁNG | Page 36 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận DÀN NUÔI CHẠM TUẦN ĐI CÙNG NĂM THÁNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cuộc sống, dù tàn khốc đến đâu bạn cũng hãy cứ kiên trì, vì nỗ lực bao nhiêu sẽ đạt được thành công bấy nhiêu. Khi thời gian qua đi, nhìn lại cuộc hành trình bạn sẽ thấy trong biển người mênh mông, mỗi cuộc hội ngộ đều là một nhân duyên tốt đẹp.
Đời một người tính dài ngắn làm chi, quan trọng là mình làm được gì trong khoảng thời gian sống.
Cuộc sống gập gềnh lắm, nhớ để chút ấm áp cho người bên cạnh, vì mỗi ngày người bên mình sẽ một ít đi, khoảng thời gian được gặp gỡ họ cũng ngày càng ngắn lại.
Buổi sáng, khi mặt trời xuất hiện, nhớ nhắc mình bắt đầu một ngày bình yên, đặt niềm vui trong lòng và nở nụ cười trên môi.

.........

Dẫu biết, cuộc sống bên ngoài chẳng hề đơn giản một chút nào cả. Bởi vì, cuộc sống đó có những toan tính của đồng tiền, những lọc lừa của lòng người, và đầy rẫy những cám dỗ dục vọng của thế gian. Vậy tại sao, chúng ta không thử bỏ ra một chút thời gian, để cho tâm hồn được tĩnh tại, được thong dong trong từng hơi thở, được tung bay trong vũ trụ, được hòa mình cùng với thiên nhiên. Rồi từ đó, thấu hiểu lòng người một cách rõ ràng hơn. Sống một cuộc sống yên bình hơn. Cho dù cuộc đời có khắc nghiệt với bạn như thế nào đi chăng nữa, thì bạn hãy cố gắng lên, hãy quay về với chính mình và thả trôi những phiền muộn cho tâm hồn mình được từng bước từng bước thong dong!

Dẫu biết, cuộc sống bên ngoài chẳng hề đơn giản một chút nào cả. Bởi vì, cuộc sống đó có những toan tính của đồng tiền, những lọc lừa của lòng người, và đầy rẫy những cám dỗ dục vọng của thế gian. Vậy tại sao, chúng ta không thử bỏ ra một chút thời gian, để cho tâm hồn được tĩnh tại, được thong dong trong từng hơi thở, được tung bay trong vũ trụ, được hòa mình cùng với thiên nhiên. Rồi từ đó, thấu hiểu lòng người một cách rõ ràng hơn. Sống một cuộc sống yên bình hơn. Cho dù cuộc đời có khắc nghiệt với bạn như thế nào đi chăng nữa, thì bạn hãy cố gắng lên, hãy quay về với chính mình và thả trôi những phiền muộn cho tâm hồn mình được từng bước từng bước thong dong!
Nghe bác nói con cảm thấy tình cảm bác nói ko hết nhưng con cũng cảm ơn bác rất nhiều hàng ngày con cũng dành tg theo dõi bác mỗi đường cầu bác cs lên. Tuy nhiên nhìu người chưa hiểu đc tiêu đề bài viết của bác chưa hiểu đc hàm ý của bác mong bác tc

Nghe bác nói con cảm thấy tình cảm bác nói ko hết nhưng con cũng cảm ơn bác rất nhiều hàng ngày con cũng dành tg theo dõi bác mỗi đường cầu bác cs lên. Tuy nhiên nhìu người chưa hiểu đc tiêu đề bài viết của bác chưa hiểu đc hàm ý của bác mong bác tc
Những bạn đó chắc mới vào ddgmsh hoặc mớ theo dõi bác hoặc nhũng bạn trẻ lôn nóng để bám cầu gỡ nhưng chưa hiểu ý bác mong bác thông cảm ak

Những bạn đó chắc mới vào ddgmsh hoặc mớ theo dõi bác hoặc nhũng bạn trẻ lôn nóng để bám cầu gỡ nhưng chưa hiểu ý bác mong bác thông cảm ak
Con cũng bám cầu và dàn 32s của bác vẫn húp ý bác muốn cs nhũng con số đẹp theo bộ và ttd hay btd con số đều nằm trong dàn 32s bác muốn gọi ý như thế con đã hiểu bộ và ttd và btd con hiểu ý bác

ai cũng chỉ mong được thanh thản, sống bình yên, không áp lực mà nhiều phiền muộn lắm bác à, chỉ biết cố gắng thôi!

Cháu nhìn ko hiểu gì
Muốn hiểu và đọc được cầu thì Cháu nên đọc lại những trang trước trong TOPPIC
này ,Bác đã có bài chia sẻ rất rõ ràng cho ace làm sao có thể biết và hiểu được cầu kèo Bác chia sẻ ( quá đơn giản và cực rễ hiểu )

Cháu nhìn ko hiểu gì

KHÔNG HIỂU GÌ THÌ BÁC XIN THÔNG NÃO ( GIẢI THÍCH) CHO CHÁU
1 LẦN LÀ HIỂU NGAY
1/ MÀU TRẮNG LÀ 4D (4 CÀNG)
2/ MÀU ĐỎ LÀ 3D ( 3 CÀNG )
3/ XANH GÉP VÀNG BẰNG BỘ
* : 5105 NỔ 5155
**: 0919 NỔ 5496
*** :9205 NỔ 9155
****:9253 CÓ NỔ 4230 + BỘ HAY KHÔNG ???

VẬY HIỂU CHƯA ĐƠN GIẢN NHƯ ĐAN RỔ

View attachment 207197

KHÔNG HIỂU GÌ THÌ BÁC XIN THÔNG NÃO ( GIẢI THÍCH) CHO CHÁU
1 LẦN LÀ HIỂU NGAY
1/ MÀU TRẮNG LÀ 4D (4 CÀNG)
2/ MÀU ĐỎ LÀ 3D ( 3 CÀNG )
3/ XANH GÉP VÀNG BẰNG BỘ
* : 5105 NỔ 5155
**: 0919 NỔ 5496
*** :9205 NỔ 9155
****:9253 CÓ NỔ 4230 + BỘ HAY KHÔNG ???

VẬY HIỂU CHƯA ĐƠN GIẢN NHƯ ĐAN RỔ
Thầy giáo giảng quá rõ ràng, bằng tâm huyết và chân thành. Lão KK LÀ TRƯỞNG BỐI mà. Chúc Anh nhiều sức khỏe nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.