Cầu MB - Dàn tối đa 62 số (2 chạm 4 tổng) chạy động hằng ngày, ăn đều, max khung 4 ngày. | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn tối đa 62 số (2 chạm 4 tổng) chạy động hằng ngày, ăn đều, max khung 4 ngày.

Mình thống kê 20 ngày một, 31 ngày gần nhất thì ăn 27 ngày, xịt 4 ngày anh em nhé. Trong đó có dây 19 ngày thông. Thống kê chính xác 100%.

Sau 1 ngày nghỉ thì hôm nay ăn lại chạm 5 con 55, mình chụp nhưng k tải bảng thống kê cho anh em xem được vì quá dung lượng, mai anh em có thể chơi chạm 0,5, tổng 0,5 hoặc nghỉ 1 hôm.

Mình thấy đề về kép or có chạm 0 thì nên nghỉ cầu này 1 hôm

cảm ơn bác đã chia sẻ cho mọi người
Cầu hay quá người ae. Mình chưa tét nhưng thấy người ae trả lời mọi người ăn hơn 20 ngày /1 tháng là quá ổn rồi ạ. Còn chơi to hay nhỏ tùy vào vốn và năng lực của mỗi người ạ. Cho mình hỏi Cao thủ là. Nếu bị gãy thì lên dàn ngày hôm sau để chơi. Hay vẫn chơi dàn hôm chưa nổ ạ. Nghĩa là hôm nào sịt bỏ lên dàn của ngày hôm trước chơi hôm sau ạ. Thanks Cao thủ ạ.

Cầu hay quá người ae. Mình chưa tét nhưng thấy người ae trả lời mọi người ăn hơn 20 ngày /1 tháng là quá ổn rồi ạ. Còn chơi to hay nhỏ tùy vào vốn và năng lực của mỗi người ạ. Cho mình hỏi Cao thủ là. Nếu bị gãy thì lên dàn ngày hôm sau để chơi. Hay vẫn chơi dàn hôm chưa nổ ạ. Nghĩa là hôm nào sịt bỏ lên dàn của ngày hôm trước chơi hôm sau ạ. Thanks Cao thủ ạ.
Lên dàn mới bạn nhé, mỗi ngày 1 dàn, k đánh lại.

Nay 29.3.2020 chơi đủ tổng thì là tổng 0549 chạm 59

29/3 vẫn húp ngọt e 14 tổng 5 anh em nhé. Dàn rất ổn. Mai 30/3 theo cầu là chạm 1,4, tổng 1,4,0,5. Còn theo đồng thì là ... hi