Cầu MB - ĐẲNG CẤP BẠC NHỚ 2020 TỈ LỆ 100% | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
hình như 252 ra kép 11 khung 14 ngày
còn 1 em nữa ko nhớ. nhưng cứ như này mà nahwtj thì ko phải nghĩ. e tính ghép càng thì nay 10 ngàyăn thông 3d 7 ngày rồi. nay xịt 3d. hơi tiếc
à chơi cả 2 bác ạ. chứ không tách rời nhé. dàn 30s quan trọng là ae biết lọc còn 15 20s thôi. cầu của 252 ý.

nếu ghép
à chơi cả 2 bác ạ. chứ không tách rời nhé. dàn 30s quan trọng là ae biết lọc còn 15 20s thôi. cầu của 252 ý.
à ko. lý do nói kép vì tín hiệu kép kép lệch báo mạnh thôi. chứ chơi chỉ ăm là nghỉ thôi. đã chơi thề số thì tăng tỷ lệ win sao mà phải lọc bỏ. đã là bạc nhớ thì nó gần như 1 quy luật. bỏ số là sai quy luật. và mình hay quan tâm đánh kiểu bạc nhớ

nếu ghép

à ko. lý do nói kép vì tín hiệu kép kép lệch báo mạnh thôi. chứ chơi chỉ ăm là nghỉ thôi. đã chơi thề số thì tăng tỷ lệ win sao mà phải lọc bỏ. đã là bạc nhớ thì nó gần như 1 quy luật. bỏ số là sai quy luật. và mình hay quan tâm đánh kiểu bạc nhớ
ok bác.

Thanks bác. Hôm bữa đọc được và đã lưu rồi mà Quên mất. Mất ăn bác ạ. Hi vọng theo bác ít bữa kiếm ít vốn làm ăn cho tết bằng bạn bè

toppic này mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm bạc nhớ hàng ngày . ace like mạnh ủng hộ nhé. tất cả cầu mình share là 100% nổ trong các tay 2020 chỉ mong vẫn nổ các tay tiếp theo cho ace mình bám càng kiếm tiền tết
E chụp lại mà nay ngu ko đánh mấy năm nay ko có Tết đau khổ

xem thì cứ xem thôi. có phải ai cũng bỏ time ra để mà xem rồi tính toán đâu. rồi lại xuống tiền để đánh. nhất là laik không trùng số mình kết. khó phết.

toppic này mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm bạc nhớ hàng ngày . ace like mạnh ủng hộ nhé. tất cả cầu mình share là 100% nổ trong các tay 2020 chỉ mong vẫn nổ các tay tiếp theo cho ace mình bám càng kiếm tiền tết
Mai đánh dàn nào hả bác