Lotto Bet - Đẳng cấp số BẮT CỨNG 1 CHẠM LOTOBET 19-04-2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Đẳng cấp số BẮT CỨNG 1 CHẠM LOTOBET 19-04-2020

Bắt 1 chạm trong [1 HÀNG SỐ ] AE test thấy cầu chạy thì vào cược.. bất kể khung giờ hay sảnh AB..đều chơi đc.. Khi xuất hiện kì trước và sau có số trên dưới trùng số dạng kép bằng, ta lấy 1 chạm bóng duy nhất nuôi khung 3 kì..Thường nổ sau 123 tay [ kì ] VD giải ra kì 337 có dạng số 29879 @ kì 338 có dạng số 47319 . số trên và dưới kì trước sau trùng số ta lấy bóng 99 lấy bóng 4 nuôi k 3 kì [ kì 340 giải ra 38147 nổ 4 ].. thường nổ kì kế tiếp. HÌNH VẼ NHƯ SAU
View attachment 31325
Cảm ơn bác cs

Bắt 1 chạm trong [1 HÀNG SỐ ] AE test thấy cầu chạy thì vào cược.. bất kể khung giờ hay sảnh AB..đều chơi đc.. Khi xuất hiện kì trước và sau có số trên dưới trùng số dạng kép bằng, ta lấy 1 chạm bóng duy nhất nuôi khung 3 kì..Thường nổ sau 123 tay [ kì ] VD giải ra kì 337 có dạng số 29879 @ kì 338 có dạng số 47319 . số trên và dưới kì trước sau trùng số ta lấy bóng 99 lấy bóng 4 nuôi k 3 kì [ kì 340 giải ra 38147 nổ 4 ].. thường nổ kì kế tiếp. HÌNH VẼ NHƯ SAU
View attachment 31325
A ơi khi nào xsmb quay trở lại a lên cầu nhé coi như phang mở hàng

Như này đánh tiên, hậu nhị hay hơn
Đánh tiền hậu nó ra tâm càng hàng trăm bạn tính sao.. Còn thấy tiền hậu dễ bắt thì bạn là cao thủ rồi

Đính kèm

• 55.5 KB Lượt xem: 54
Anh dạy em bắt BT đi. Số em nó làm sao tuần nay cứ lúc nào theo thì nó lại gãy ???? @ltd2707197
Bạn thư thái tinh thần.. tĩnh tâm . Ko nghĩ đến đc mất. Chú tâm vào con số. Ba bề bốn hướng cộng trừ.. ít nhất 3 kì.. thấy ra trùng lập . Đó là bạn bắt đc chạm cứng rồi. Cẩn thận thì lót cho 1 số nào đó có trùng lập ra đều 3-4 tay.. rồi dạng bạc nhớ gần như có định trước..vv và mây mây. Qtrong là chỉ có 60s để nhìn cầu.. 60s để lên số và lên gân , 30 giây cược và 30 giây đợi chờ thành tích.. hup chỉ 3 tay thông, tinh thần sẽ Hưng phấn. Nó sẽ qdinh đc thua cho bạn. Nên tinh thần rất qtrong

A ơi khi nào xsmb quay trở lại a lên cầu nhé coi như phang mở hàng
Ok e.. sxmb nghe nó thân thuộc.. Chiến đấu với ng sắt khá mệt óc..kkk. Nhưng cũng nên học và biết sxtg.. cách thức sau này mình chơi sx vn sẽ nhiều kn hơn. Lồng bóng và cách lập trình số như nhau..

Bạn thư thái tinh thần.. tĩnh tâm . Ko nghĩ đến đc mất. Chú tâm vào con số. Ba bề bốn hướng cộng trừ.. ít nhất 3 kì.. thấy ra trùng lập . Đó là bạn bắt đc chạm cứng rồi. Cẩn thận thì lót cho 1 số nào đó có trùng lập ra đều 3-4 tay.. rồi dạng bạc nhớ gần như có định trước..vv và mây mây. Qtrong là chỉ có 60s để nhìn cầu.. 60s để lên số và lên gân , 30 giây cược và 30 giây đợi chờ thành tích.. hup chỉ 3 tay thông, tinh thần sẽ Hưng phấn. Nó sẽ qdinh đc thua cho bạn. Nên tinh thần rất qtrong
Em tay mơ nên thôi em cứ đi theo anh trước rồi học dần ???

View attachment 31325
Hay lắm. Cảm ơn ae

Đánh tiền hậu nó ra tâm càng hàng trăm bạn tính sao.. Còn thấy tiền hậu dễ bắt thì bạn là cao thủ rồi
con số này ko có thực.. mình trích dẫn con số để bạn ý tăng phần lưu ý thôi ae ak

Ok bác pp của em thì khi về kép bằng 1đôi liền kề thì ta bắt bóng chạm đó
Vd 11456 23441 56678 kết hợp là ta có hai cách.?
cầu dạng kép mình có cs rồi bạn.. Có topic mình vẽ cầu chỉ dẫn rất rành bạn ak..thanks ng ae đã đóng góp cầu chuẩn

Cho minh hoi Vd ki 321 23456 ki 322 27486 trung dầu duoi minh lam Sao