Cầu MB - ĐANG Tổng hợp những dấu hiện nhận biết cầu TỔNG từ 0 đến 9 có a.e nào muốn hóng | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐANG Tổng hợp những dấu hiện nhận biết cầu TỔNG từ 0 đến 9 có a.e nào muốn hóng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình ĐANG Tổng hợp những dấu hiện nhận biết cầu TỔNG từ 0 đến 9 có a.e nào muốn hóng thì điểm danh ở đây nhé!
Khi nào thì cầu xuất hiện tổng 0,1,2,3....7,8,9
nó tương tự khi nào a.e thấy có dấu hiệu báo kép.
Cánh tay của a.e đâu rồi!
Chào ct

Mình ĐANG Tổng hợp những dấu hiện nhận biết cầu TỔNG từ 0 đến 9 có a.e nào muốn hóng thì điểm danh ở đây nhé!
Hong ct

Nói ra chia sẻ mà ko chia sẻ là phạm qui . Hay là cao thủ đươc châm trước vây

Nếu chủ tịch chia xẻ cho anh em d d thì chia xẻ không thì CT xóa cái tốp pic này đi để mấy hôm rồi ace trong d d tuy người già đến người trẻ mong ngóng ct vẫn biết CT là người rất có tâm giúp đỡ ace nhung ace cũng mong ngóng ct 3ngay rồi ct a

Em đặt 1 vé chủ tịch ơi

Mong ct quá

Nếu chủ tịch chia xẻ cho anh em d d thì chia xẻ không thì CT xóa cái tốp pic này đi để mấy hôm rồi ace trong d d tuy người già đến người trẻ mong ngóng ct vẫn biết CT là người rất có tâm giúp đỡ ace nhung ace cũng mong ngóng ct 3ngay rồi ct a
Ông chỉ biết viết mà ko biết đọc à, đang tổng hợp đến tháng 9 nhé, đọc đi rồi bình luận

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.