Lotto Bet - Đánh cả Rồng và Hổ | Page 7 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Đánh cả Rồng và Hổ

Ko chơi nữa anh em nhé, rình đánh 1,2 tay ăn xong nghỉ ,ko nên chơi trò mạo hiểm này

Qua nó khan hòa nên đi đánh cả 2 cửa húp nhiều

Có bác nào chơi đánh 1 lúc cả rồng và hổ chưa, chỉ cần k về hoà là lãi. E định bem đúng 1 tay 1 ngày, 2tr hổ 2tr rồng, ko hoà là cũng lãi 320k :D
Các bác cho ý kiến thêm, e chỉ sợ Ku nó soi thôi
Tránh chơi vào đêm là đc vì đêm khá ảo còn ban ngày thỏa mái

75A91C3F-E9FA-48D4-BDCE-B99D6FCF4CCA.pngB9859B70-9940-483C-B547-6B88FA61FE85.pngChiều nay trc giờ Sxmb bảo vào kiếm thêm tý chão MB cho rực rỡ.bay mje 5m com cóp cả ngày.chiều nay bị soi.kay thật

Có bác nào chơi đánh 1 lúc cả rồng và hổ chưa, chỉ cần k về hoà là lãi. E định bem đúng 1 tay 1 ngày, 2tr hổ 2tr rồng, ko hoà là cũng lãi 320k :D
giờ nhé vào ku cái vào đắt tiền 2 cửa luôn xong tắt máy mai vào thấy nhảy số là húp thì chơi tiếp còn mất tiền thì thôi

Để mà hòa thì cũng hiếm mà bác vào dây đen nên mới thế

chơi nhiều nó cũng soi đấy bạn

Hôm trc nó mới khan cho 50 kỳ ấy chứ

chết người anh em à. đắng và ngậm ngùi

Canh như thế nào mà canh đúng 1 tay 1 ngày vậy ng ae

1 ngày đủ chỉ tiêu 3 4 lít nghỉ được rồi \-strong\-strong

Không hòa là lãi, tỉ lệ hòa cũng thấp,dc đấy