Lotto Bet - ĐÁNH HẬU NHỊ NHÓM PHỨC HỢP KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ HẾT | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet ĐÁNH HẬU NHỊ NHÓM PHỨC HỢP KHÔNG CẦN CẦU KÈO GÌ HẾT

bạn oi, ban cho minh hỏi lại, số 4 và số 2 trong 38054927 loại 16
cach tính như thế nào bạn?
Chắc bạn chưa hiểu môn này phải k vậy thì nên tìm hiểu kỹ rồi hãy vào chơ

HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ VỚI CÁC BẠN CÁCH LOẠI 2 SỐ ĐÁNH HẬU NHỊ VÀ NHÓM PHỨC HỢP : CÁC BẠN LẤY KẾT QUẢ KỲ TRƯỚC 5 BANH RA SỐ GÌ THÌ ĐÁNH CHÍNH SỐ ĐÓ VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ :

VÍ DỤ : KỲ TRƯỚC RA 45276 T LẤY : 49052716 LOẠI 38 . NẾU RA CÁC SỐ GIỐNG NHAU TA LẤY THÊM BÓNG ÂM CỦA 2 SỐ HẬU NHỊ NỮA NHÉ. CÁC BẠN TỰ TÉT .

CÁCH NÀY MÌNH CHƠI THỬ 1 THÁNG RỒI RẤT HIỆU QUẢ.
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
Cảm ơn bác đã chia sẻ

HÔM NAY MÌNH CHIA SẺ VỚI CÁC BẠN CÁCH LOẠI 2 SỐ ĐÁNH HẬU NHỊ VÀ NHÓM PHỨC HỢP : CÁC BẠN LẤY KẾT QUẢ KỲ TRƯỚC 5 BANH RA SỐ GÌ THÌ ĐÁNH CHÍNH SỐ ĐÓ VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ :

VÍ DỤ : KỲ TRƯỚC RA 45276 T LẤY : 49052716 LOẠI 38 . NẾU RA CÁC SỐ GIỐNG NHAU TA LẤY THÊM BÓNG ÂM CỦA 2 SỐ HẬU NHỊ NỮA NHÉ. CÁC BẠN TỰ TÉT .

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
Giàn này của bạn áp dụng khi gặp kỳ số rời phải ko bạn

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
Thế vd: nó ra 90187 mà lấy chính nó và bóng dương của nó như này nó là 10 số ah, hay gặp cầu như này bỏ bạn

Cầu này hay quá thấy chạy cũng khá nhiều

Thế vd: nó ra 90187 mà lấy chính nó và bóng dương của nó như này nó là 10 số ah, hay gặp cầu như này bỏ bạn
Newus mà ra kết quả như thế này thì bỏ số âm của 2 con hậu nhị

Lâu rồi mới thấy cái cầu chắc chắn thế này cảm ơn chủ thớt nhé

Cảm ơn ct đã cs nhé cầu quá ok , mà đây vẫn gọi là cầu nhé

Giải thích rõ vậy mà cũng chưa hiểu hả ae ví dụ nhé kq kì 001 ra 24567 thì tay sau ta sẽ đánh hậu nhị nhóm phức là 27490516 bỏ 3,8 Cứ lấy kq kì mới ra với bóng dương của nó đánh cho kì sau nếu kì đó ra nhiều số trùng thì lấy bóng âm nữa hoặc có thể nghỉ k chơi
Danh trong bnhiu tay

Nhóm phức hợp là chơi sao vậy ạ- mình chọn 8 số mà về số mình chọn ở hàng đơn vị là ăn phải ko ạ- nó có tính hàng chục ko mn

Cách này trước a chơi cũng nhiều r . cũng khá hay nhé, có thể áp dụng chơi dàn 64 thêm 8 con kép vào
1 lần cược tối thiểu 65 con số, đánh phức loại 2 con đã 64 con rồi, hình như là đã bao gồm kép phải ko nhỉ