Cầu MB - Đánh nhiều làm gì. 4 số 12/5. Nhờ ad duyệt cho ae tham khảo | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Khả năng em nhảy cầu là cao các bác ạ. Chứ giờ nợ nhiều lao động 2 Năm em mới trả dc hết. Đấy là chưa tính tiền xăng xe và ăn trong 2 năm đấy. Chỉ tính lương thoii. 2 năm mới đủ trả nợ. 1 treo cổ 2 nhảy cầu còn đúng 2 phương án. Các bác chọn giúp em 1 trong 2 với
Muốn về bờ theo anh phan bảo hoặc anh đồng phạm 86

Khả năng em nhảy cầu là cao các bác ạ. Chứ giờ nợ nhiều lao động 2 Năm em mới trả dc hết. Đấy là chưa tính tiền xăng xe và ăn trong 2 năm đấy. Chỉ tính lương thoii. 2 năm mới đủ trả nợ. 1 treo cổ 2 nhảy cầu còn đúng 2 phương án. Các bác chọn giúp em 1 trong 2 với
Bình tĩnh bạn đâu còn có đó
Bạn cố gắng bỏ ra 1 tháng lương theo nhẹ dàn của 1 ct nào đó chứ đừng đánh lung tung thêm vài lương trả nợ dần
R sẽ về đc bờ thôi

Thích con tứ thủ các cao thủ chốt nhưng thằng e nó lại nằm mơ thế là đánh theo nó xịt mất bực quá mọi người ạ. Số ko đc ăn

vâng e cảm ơn ah e sợ mai lại kép lệch tiếp a ah e sợ b44 đấy a 50 về 49 thì rất đơn giản a ah ace sem va tham khảo giúp e với ah

giờ mới thấy, chúc mừng ae nay rr