Tâm sự - Đảo hoang | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Đảo hoang

Các cao nhân cho em xin ít lời khuyên ạ. Em đang mông lung quá. Cả năm qua dịch bệnh hoành hành. Em thất nghiệp nên cũng lao vào lô đề, tài xỉu. Em ra đảo cùng 250tr( đi vay, chưa kể vốn sẵn có) cứ thua rồi lại vay lại mong gỡ. Giờ thì nợ cũng hơn 200 đấy ạ. Các bác cho em tí định hướng để em về bờ với. Có 50tr lãi ngoài mà em loay hoay chưa biết làm thế nào để trả. Giờ lãi cũng gần bằng gốc rồi ạ. Em bất lực quá các bác ơi. Chả tâm sự được với ai. Lên đây cho nhẹ lòng

Mình cũng vậy ,cũng vào lotobet chơi 1 2 tuần nó cho ăn ,h ham tuần nào cũng thua càng gỡ càng thua,nên mình nghĩ ko ăn dk chấp nhận mất số tiền nghu ,vậy ,h mình chỉ chơi sxmb thui ,gỡ dần vậy ae ạ

Mình cũng vậy ,cũng vào lotobet chơi 1 2 tuần nó cho ăn ,h ham tuần nào cũng thua càng gỡ càng thua,nên mình nghĩ ko ăn dk chấp nhận mất số tiền nghu ,vậy ,h mình chỉ chơi sxmb thui ,gỡ dần vậy ae ạ
Mà nghĩ cũng đen bác ạ.năm ngoái Đang theo bác mai ca cũng có tí hi vọng. Cũng vào dây đen chết may hôm thông cạn vốn. Theo bác phan bảo kiếm lúa thì tháng đấy cũng bị âm 1 ít. Giờ đang tham khảo phương pháp nào mà không cần may mắn.

Mà nghĩ cũng đen bác ạ.năm ngoái Đang theo bác mai ca cũng có tí hi vọng. Cũng vào dây đen chết may hôm thông cạn vốn. Theo bác phan bảo kiếm lúa thì tháng đấy cũng bị âm 1 ít. Giờ đang tham khảo phương pháp nào mà không cần may mắn.
Thế hả năm ngoái mình cũng theo mai ca gập ngay 2 khung gãy 6 ngày nên năm nay ko theo ,mình tự đánh lấy nên cũng kiếm dk ít ,thì lại dính vào bét nó hút ghê quá ,ko chơi bét thì mỗi tháng cũng dk vài triệu

Thế hả năm ngoái mình cũng theo mai ca gập ngay 2 khung gãy 6 ngày nên năm nay ko theo ,mình tự đánh lấy nên cũng kiếm dk ít ,thì lại dính vào bét nó hút ghê quá ,ko chơi bét thì mỗi tháng cũng dk vài triệu
Em rất chịu khó ngâm cứu. Đợt bác nào đấy thống kê cả tháng theo bác phan bảo dương. Tháng tiếp theo em cũng theo nguyên cả tháng bác phan bảo. Tháng đấy âm 1 ít. Tháng sau ko còn vốn theo lại ăn ngập ngụa. Nghĩ nó chán