Tâm sự - Dây đen | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Dây đen

Chào ace ! Có rất nhiều con đường ta có thể tham khảo và lựa chon mà đi.chon ra phương pháp và vốn mình có bao nhiêu.di thế nào hợp lý và chơi hằng ngày bao nhiêu lãi nghỉ.tôi có thể kiếm 2m đến 5m không phải xsvn mà chơi lobet chơi 27 lobet.du số lai thi rút ra con bao nhiêu đập vào xsvn . Choi xsvn thì mn choi de hay lo va có thể các giải phân bố tiền hợp lý.có nhiều lúc đen chứ không đỏ mãi cái nào đen thi dung chuyen sang cai khác.quan trong ace phai biêt von mình bao nhieu .choi hok thể tất tay được.chuc ae chon dung con duong minh di.ace ngu ngon va dau tuan rực rơ.

Đừng áp lực anh ạ, có người nói này nói kia em không biết nhưng em vẫn tin tưởng và theo anh

E luôn theo lô với đề của bác cứ bám 1 tháng đều lãi

Lúc ăn to k thấy ai cảm ơn , thua thì lên kêu k hiểu , chơi thì phải chịu chứ , chơi mà than thì k bao h thắng đc

Tiền của mình mình chơi, thắng không mất đồng nào mà vào số không ai ép, thế mà nhiều anh em vẫn kêu được, thật sự buồn

Thật sự thông cảm với áp lực của cao thủ, tôi đọc cmt thôi mà tôi cũng sốt hết cả ruột rồi

Mong cao thủ không nản vững chí bền gan, vẫn còn rất nhiều người thật lòng bên anh như em.

Đúng con sâu làm rầu nồi canh, các ông kêu ít thôi không cao thủ dỗi không chốt số chỉ khổ những người như tôi

Chào ace ! Có rất nhiều con đường ta có thể tham khảo và lựa chon mà đi.chon ra phương pháp và vốn mình có bao nhiêu.di thế nào hợp lý và chơi hằng ngày bao nhiêu lãi nghỉ.tôi có thể kiếm 2m đến 5m không phải xsvn mà chơi lobet chơi 27 lobet.du số lai thi rút ra con bao nhiêu đập vào xsvn . Choi xsvn thì mn choi de hay lo va có thể các giải phân bố tiền hợp lý.có nhiều lúc đen chứ không đỏ mãi cái nào đen thi dung chuyen sang cai khác.quan trong ace phai biêt von mình bao nhieu .choi hok thể tất tay được.chuc ae chon dung con duong minh di.ace ngu ngon va dau tuan rực rơ.
Ae thử xem lại các hình thức dàn đề và giải nhất, mình thấy dàn 40s nguy hiểm hơn 64s hoặc 36s khá nhiều. Mỗi loại dàn sẽ phải kèm với 1 hình thức 3 càng khác nhau.
G.7 cũng rất hay nhưng với 4 con số mà đi ko rõ ràng vấn đề tiền thì quả là 1 vấn đề.

Ae thử xem lại các hình thức dàn đề và giải nhất, mình thấy dàn 40s nguy hiểm hơn 64s hoặc 36s khá nhiều. Mỗi loại dàn sẽ phải kèm với 1 hình thức 3 càng khác nhau.
G.7 cũng rất hay nhưng với 4 con số mà đi ko rõ ràng vấn đề tiền thì quả là 1 vấn đề.
Dạ .e se xem xet lai.cam on ad

Chơi 27 lobet a chơi đề hay lô vậy anh