Cầu MB - ĐB (6,7,8/9)••••Cầu đề nuôi khung 3n | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chạm 4 ngày cuối btđ 44 ae lên đạn chưa
OK cao thủ.em đã lên nòng chỉ chờ đến giờ để nổ thẳng vào đầu thằng cu đồng thôi CT ạ.chúc CT cùng ae và em hôm nay diệt đồng một ngày rr ạ

Ngay nay la ngay thư 3 rôi ko bit co ra kep ko . E moi mêt' vơi con kep qua .

hôm nay mà ra bộ 44 thì chẳng nhẽ 4 ngày liên tiếp ra đề gan

Lai kep nưa a . E hêt' tiên rôi . Đang vay lai nvay mât 350 triêu . Ngân hang . Câm sô đo 400 nưa . Buôn qua' ko bit bao giơ mơi tra hêt' lơ . Đơt kep khan 44 ngay cung toang mât 500 triêu .
Gỡ dần bạn ơi ! Nhiều người nuôi kép bị nợ lắm đấy , theo 1 cao thủ mà về bờ, thử theo ct Phan Bảo Hay Bac Tô Hùng xem sao

Nay e theo kep băng , lech toang mât 40 cu . Hoang mang qua . Kep lam e mât 700 cu rôi . Lam sao ma gơ đươc . Cac bac cho e lơi khuyên e cam ơn a
Đâm lao fai theo lao thôi, tuần này rất nhiều cầu nuôi Ttđ, std, btd đều( kép bằng+kép lệch) , tuần này sẽ nổ. Tuần này mà ko ra nữa thì bỏ đi, đã rất nhiều ae ra đảo vì kép. Chúc bạn may mắn s-$!

Đánh to c4 quá may lót kép bằng nhẹ tay không lại đứt dây đàn rồi

Lai kep nưa a . E hêt' tiên rôi . Đang vay lai nvay mât 350 triêu . Ngân hang . Câm sô đo 400 nưa . Buôn qua' ko bit bao giơ mơi tra hêt' lơ . Đơt kep khan 44 ngay cung toang mât 500 triêu .
Bạn hôm nay gỡ dc nhiều k

Minh gơ đươc hơn 100 cu . Nay hêt tiên đanh co 15 triêu kep băng . Bach thu 44 99 m v 1 triêu ma ko vao . Cam ơn tđgmsh cam' ơn ae co' cân đôc cho ae vê bô

Minh gơ đươc hơn 100 cu . Nay hêt tiên đanh co 15 triêu kep băng . Bach thu 44 99 m v 1 triêu ma ko vao . Cam ơn tđgmsh cam' ơn ae co' cân đôc cho ae vê bô
Chúc mừng bạn đã gỡ dc 1 ít rút kinh nghiệm lần sau cậu nhìn ngày chủ nhật 3 số ở giữa có 2 số giống nhau hãy nuôi kép b và lệch nhé

Mọi người lót kép nhẹ thôi cứ lao vào đồng nó giam thêm đấy.2 hôm ra đề khan rồi đang quay ảo.cầu kèo chỉ tk thôi bệt tổng bệt bộ cũng phải 4-5 hôm xong mới ra kép dk.thà đánh dàn ăn ít còn hơn lõm vốn
02,20 vẫn nuôi bạn nhỉ,con 585 của bạn tôi đánh 100k song lại hủy,tiếc qua,

Cầu này phải đánh tông chạm 4 9 là ok nhất
Bất kể là tam hoa gì đánh tc đó khung 3 ngày 99%