Cầu MB - Đề 1chạm 19s nuôi tuần dành cho anh em ít vốn mà muốn cuối tháng có lương | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Đề 1chạm 19s nuôi tuần dành cho anh em ít vốn mà muốn cuối tháng có lương

hieu041099

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,724
Điểm
173
Xu
11,000Xu
Anh em lấy con tâm càng ngày thứ 7 làm chạm nuôi cho tuần sau, anh em có thể tự test thấy ok anh em có thể vào tiền nhé. Riêng Cầu này chạy từ tháng 9 năm 2019 đến nay mới gãy 2 tuần, bản thân tôi rất tâm đắc với cầu này, nó để anh em kiếm cơm thì quá là ok nhé.

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Cầu 1:Ta cộng 2 con đầu giải đặc biệt của ngày thứ 7 được bao nhiêu lấy con đấy làm chạm nuôi từ thứ 2 tuần sau đến cn.
Cầu 2: ta cộng con hàng chục nghìn và hàng đơn vị được bnhieu ta lấy làm chạm đánh từ t2 tuần sau đến cn.
Cầu kèo là như vậy, anh em thấy ổn thì chơi tiền là của các bạn, còn tôi test từ tháng 1 đến giờ cả 2 cầu mới chỉ gãy 1 tuần, chúc anh em.may mắn.
Cam on bac chuc bac và cac ae may man

Chia sẻ thêm cho anh em thêm 2 cầu nữa chạy từ đầu năm
Cầu 1 :Ta lấy tổng 2 con đầu giải đặc biệt ngày t2 làm chạm chơi từ hôm sau đến cuối tuần
Cầu 2: ta lấy tổng con số hàng vạn cộng với hàng trăm làm chạm chơi từ hôm sau đến chủ nhật. Tuần này có 2 chạm là chạm 0,5 đánh cho ngày mai và ngày kia. Bt bộ 00 anh em có thể tham khảo vào tiền.
Cầu chạy từ đầu năm đến giờ vẫn mượt mong ae có thể kiếm cơm từ thằng đồng.
Cầu 1 là lấy 2 con đầu giải đặc biệt thứ 2 làm chạm là 2-8 hay là 2 con đầu cộng lại hả bạn

Cầu 1:Ta cộng 2 con đầu giải đặc biệt của ngày thứ 7 được bao nhiêu lấy con đấy làm chạm nuôi từ thứ 2 tuần sau đến cn.
Cầu 2: Anh em lấy con tâm càng ngày thứ 7 làm chạm nuôi cho tuần sau, anh em có thể tự test thấy ok anh em có thể vào tiền nhé. Riêng Cầu này chạy từ tháng 9 năm 2019 đến nay mới gãy 2 tuần, bản thân tôi rất tâm đắc với cầu này, nó để anh em kiếm cơm thì quá là ok nhé.
Đợi cầu cảm ơn b chia sẻ nhé

Cầu 2: Anh em lấy con tâm càng ngày thứ 7 làm chạm nuôi cho tuần sau, anh em có thể tự test thấy ok anh em có thể vào tiền nhé. Riêng Cầu này chạy từ tháng 9 năm 2019 đến nay mới gãy 2 tuần, bản thân tôi rất tâm đắc với cầu này, nó để anh em kiếm cơm thì quá là ok nhé.
Hay bạn ơi

Cảm ơn ct đã cs

Vậy là m bắt từ t7 đánh cho t2 đến cn đã có tuần nào k ra chưa hả a

Tâm càng đặc biệt ngày thứ 7 à bạn ???