Cầu MB - Đề 2 chạm MB K3N (cn,t2,t3) | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Đề 2 chạm MB K3N (cn,t2,t3)

hieu041099

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,724
Điểm
173
Xu
11,000Xu
Kiểu đánh đề đầu anh em nhé, ăn như đề đuôi
Ta lấy con đầu vào của giải đặc biệt ngày thứ 7 và bóng dương của nó làm chạm đánh cho 3 ngày tiếp theo, cầu test đã ăn thông từ tháng 12 năm ngoái. Anh em thấy ổn thì m cũng chiến đồng thôi. Chúc anh em may mắn

Đính kèm

Ta lấy con đầu vào của giải đặc biệt ngày thứ 7 và bóng dương của nó làm chạm đánh cho 3 ngày tiếp theo, cầu test đã ăn thông từ tháng 12 năm ngoái. Anh em thấy ổn thì m cũng chiến đồng thôi. Chúc anh em may mắn
Ngày 22/2/2020. ngày đó bị gãy mà ad..

Vậy theo Cao thủ CS cầu này Hai chạm chứ đâu phải 1 chạm. Vì Cao thủ cs lấy Con đầu vào giải đặc biệt ngày thứ bảy và bóng dương của nó ạ. Thanks Cao thủ chia sẻ cầu giúp ace trong diễn đàn đc vào bờ ạ.

Vậy theo Cao thủ CS cầu này Hai chạm chứ đâu phải 1 chạm. Vì Cao thủ cs lấy Con đầu vào giải đặc biệt ngày thứ bảy và bóng dương của nó ạ. Thanks Cao thủ chia sẻ cầu giúp ace trong diễn đàn đc vào bờ ạ.
M ghi nhầm, m sửa rồi nhé bạn ,cảm ơn b đã nhắc nhở

HAY ĐÓ BÁC À DÀNH CHO ĐÁNH WEB ĐỀ ĐẦU MAI CHẠM 0 5 NGÀY CUỐI

Vào “đề đầu” hay vào “đầu” hả bạn ơi mình chơi trên KU thấy vào đề đầu thì phải nạp tiền mà tk vẫn còn tiền, vào “đầu” thì mức tiền x4 hả bạn. Thế như cầu bạn chia sẻ thì vào cái gì bây bạn