Cầu MB - Đề 64s BẤT DIỆT | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Đề 64s BẤT DIỆT

NHẮC LẠI KHÔNG ACE LẠI QUÊN, CẦU VẪN CHẠY THÌ VẪN CÓ THỂ CHIẾN NHÉ AE. TUY NHIÊN TA SẼ VÀO NHẸ HƠN HÔM TRƯỚC ĐỂ BẢO TOÀN VỐN. KHI NÀO CẦU GÃY THÌ HÔM SAU TA VÀO TO SAU NHÉ AE.
hình ảnh lưu í cho ae tự tin theo cầu BẤT DIỆT này của mình, từ hôm nghỉ covid quay lại đến giờ mới gãy có 2 ngày thôi.
CHÚC ACE VẬN DỤNG THÀNH CÔNG. BIGWIN.

NHẮC LẠI KHÔNG ACE LẠI QUÊN, CẦU VẪN CHẠY THÌ VẪN CÓ THỂ CHIẾN NHÉ AE. TUY NHIÊN TA SẼ VÀO NHẸ HƠN HÔM TRƯỚC ĐỂ BẢO TOÀN VỐN. KHI NÀO CẦU GÃY THÌ HÔM SAU TA VÀO TO SAU NHÉ AE.
hình ảnh lưu í cho ae tự tin theo cầu BẤT DIỆT này của mình, từ hôm nghỉ covid quay lại đến giờ mới gãy có 2 ngày thôi.
CHÚC ACE VẬN DỤNG THÀNH CÔNG. BIGWIN.View attachment 33691
NHƯ DỰ ĐOÁN LƯU Í BAN ĐẦU, HÔM NAY CHÍNH THỨC CẦU GÃY. ĐÂY LÀ NỖI BUỒN NHƯNG CÓ KHI LẠI LÀ NIỀM VUI ?. VÌ NGÀY MAI ACE CÓ THỂ TỰ TIN VÀO THEO CẦU NÀY NHÉ.
NHƯNG CŨNG KHÔNG QUÊN CHÚC MỪNG ACE NÀO HÔM NAY LỤM LÚA ĐỀ 82 NHÉ.
HÔM NAY MÌNH CŨNG KHÔNG BUỒN VÌ ĐÃ VÀO NHỎ HƠN DỰ KIẾN BAN ĐẦU. THẾ MỚI LÀ CUỘC CHƠI. BIẾT CHẤP NHẬN ĐỂ HƯỚNG TỚI NGÀY MAI VÀ CẢ 1 CUỘC CHIẾN DÀI HƠI
CHÚC ACE CÓ 1 BUỔI TỐI VUI VẺ

NHƯ DỰ ĐOÁN LƯU Í BAN ĐẦU, HÔM NAY CHÍNH THỨC CẦU GÃY. ĐÂY LÀ NỖI BUỒN NHƯNG CÓ KHI LẠI LÀ NIỀM VUI ?. VÌ NGÀY MAI ACE CÓ THỂ TỰ TIN VÀO THEO CẦU NÀY NHÉ.
NHƯNG CŨNG KHÔNG QUÊN CHÚC MỪNG ACE NÀO HÔM NAY LỤM LÚA ĐỀ 82 NHÉ.
HÔM NAY MÌNH CŨNG KHÔNG BUỒN VÌ ĐÃ VÀO NHỎ HƠN DỰ KIẾN BAN ĐẦU. THẾ MỚI LÀ CUỘC CHƠI. BIẾT CHẤP NHẬN ĐỂ HƯỚNG TỚI NGÀY MAI VÀ CẢ 1 CUỘC CHIẾN DÀI HƠI
CHÚC ACE CÓ 1 BUỔI TỐI VUI VẺ
Nhưng thường gãy 2ngay k a

Mình vừa thống kê thì cũng có truong hop gay 2 lan lien tiep

E vẫn đang bám cầu này đấy chứ tại nó giống cầu xs thế giới mà ct cs nên có thể bám vẫn yên tâm chơi

Mình vừa thống kê thì cũng có truong hop gay 2 lan lien tiep
Đúng rồi ae. Có lần gãy nhiều hơn 2 ngày. Nhưng quan trọng là NHỊP gãy những ngày gần đây chỉ có 1 ngày. Hôm con 67 và 1 hôm con 66, đến hôm nay nữa. Vì vậy mai mình vẫn có thể theo nhé người ae. Bên trên mình có đánh dấu nhịp chạy của cầu, bạn theo dõi kĩ nhé

Đúng rồi ae. Có lần gãy nhiều hơn 2 ngày. Nhưng quan trọng là NHỊP gãy những ngày gần đây chỉ có 1 ngày. Hôm con 67 và 1 hôm con 66, đến hôm nay nữa. Vì vậy mai mình vẫn có thể theo nhé người ae. Bên trên mình có đánh dấu nhịp chạy của cầu, bạn theo dõi kĩ nhé
Hnay tôi ngồi thống kê có tháng 1 hay 2 gì đó có lúc gãy thông 3-4 ngày , nên a e lưu ý vào vốn cẩn trọng , dàn 64 số tỷ lệ nhiều tiền, còn từ lúc sx quay lại thì có vẻ Oke, sx mà hok nói trước đc điều gì hết, cần nhất là a e chuẩn bị vốn thật tốt.

Chính xác ae nhé. Tuy nhiên hôm nay nên vào nhẹ vì mình nghi cầu đã chạy dài ngày. Nếu là mình thì mình sẽ đợi cầu gãy rồi hôm sau mới xuống tay. Còn lại quyết định là ở bạn. Theo nhịp thì lần trước cầu chạy 4 ngày rồi gãy, ngày thứ 5 sẽ chạy tiếp. Vì vậy ae cân nhắc cả cầu của các cao thủ khác nữa nhé.
Đúng là, bạn dự đoán chuẩn!

Hnay tôi ngồi thống kê có tháng 1 hay 2 gì đó có lúc gãy thông 3-4 ngày , nên a e lưu ý vào vốn cẩn trọng , dàn 64 số tỷ lệ nhiều tiền, còn từ lúc sx quay lại thì có vẻ Oke, sx mà hok nói trước đc điều gì hết, cần nhất là a e chuẩn bị vốn thật tốt.
Đúng đó người ae. Vừa đánh vừa phải bảo toàn bốn. Nhất là nếu có lãi thì cũng phải giữ lại. Hôm sau lấy thịt nó rán nó chứ