Cầu MB - Đề 64s BẤT DIỆT | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Đề 64s BẤT DIỆT

NHẮC LẠI KHÔNG ACE LẠI QUÊN, CẦU VẪN CHẠY THÌ VẪN CÓ THỂ CHIẾN NHÉ AE. TUY NHIÊN TA SẼ VÀO NHẸ HƠN HÔM TRƯỚC ĐỂ BẢO TOÀN VỐN. KHI NÀO CẦU GÃY THÌ HÔM SAU TA VÀO TO SAU NHÉ AE.
hình ảnh lưu í cho ae tự tin theo cầu BẤT DIỆT này của mình, từ hôm nghỉ covid quay lại đến giờ mới gãy có 2 ngày thôi.
CHÚC ACE VẬN DỤNG THÀNH CÔNG. BIGWIN.View attachment 33691

LẠI CHÚC MỪNG ACE RỒI. CẦU VÀNG LẠI CHẠY RỒI. CHÚC MỪNG CON ĐỀ 41 ( CON GAN ) ĐÃ NỔ VỚI CÂY CẦU NÀY AE NHÉ
ĐIỀU ĐẶC BIỆT LÀ 3 CÀNG ĐỀ 241 CŨNG NẰM TRONG 4 CHẠM 1,2,3,4 HÔM NAY CỦA CHÚNG TA NHÉ.
CHÚC ACE 1 NGÀY TIẾP TỤC ĐẠI THẮNG.

LẠI CHÚC MỪNG ACE RỒI. CẦU VÀNG LẠI CHẠY RỒI. CHÚC MỪNG CON ĐỀ 41 ( CON GAN ) ĐÃ NỔ VỚI CÂY CẦU NÀY AE NHÉ
ĐIỀU ĐẶC BIỆT LÀ 3 CÀNG ĐỀ 241 CŨNG NẰM TRONG 4 CHẠM 1,2,3,4 HÔM NAY CỦA CHÚNG TA NHÉ.
E thấy a lên test thử, tuần gãy lien 4ngay thấy cũng ráng quá a..

Mai chamj 8,9,0,1

E thấy a lên test thử, tuần gãy lien 4ngay thấy cũng ráng quá a..
Tùy người ae thôi. Đấy là cầu nó báo thế. Như tôi hôm nay đấy, tôi đánh tôi lại bỏ đúng con 41 vì gan và vì hôm nay cũng nghi về kép, thế là toang đề. May gỡ lại được con lo 03 và 3 càng lô 403. Nghĩ lại vẫn thấy tiếc. Hôm nay không có duyên với đề. Mai phải rút kn

Chúc mừng ct

E biết cau đang chạy rất là ổn.. e giờ vốn ít, nên e cũng lo
Uhm. Cũng cần cân đối bạn nhé. Cuộc chiến lâu dài mà. Quan trọng là cần bảo toàn vốn nhé. M vốn nhỏ thì mình đánh nhỏ thôi. Lấy ít gom lại nhiều. Lúc nào đủ lực thì bung. Theo m thì bạn vốn nhỏ nên đánh đề thôi. Không tào lao sang lô hay bất kì món nào khác. Mà an toàn là chơi 4 chạm đã. Chỉ chơi dàn 64s thôi. Có lãi đừng rút. Nhiều ngày thì vốn cũng lớn thôi mà. Chúc bạn thành công

Uhm. Cũng cần cân đối bạn nhé. Cuộc chiến lâu dài mà. Quan trọng là cần bảo toàn vốn nhé. M vốn nhỏ thì mình đánh nhỏ thôi. Lấy ít gom lại nhiều. Lúc nào đủ lực thì bung. Theo m thì bạn vốn nhỏ nên đánh đề thôi. Không tào lao sang lô hay bất kì món nào khác. Mà an toàn là chơi 4 chạm đã. Chỉ chơi dàn 64s thôi. Có lãi đừng rút. Nhiều ngày thì vốn cũng lớn thôi mà. Chúc bạn thành công
E cảm ơn a nhiều lắm. E mới theo 4cham của a cs đó. E k vốn nhiều. E chỉ đánh 5k thôi ak

Ngày 09/5/2020 ta lại có chạm 8901