Cầu MB - Đề 64s BẤT DIỆT | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Đề 64s BẤT DIỆT

Tùy người ae thôi. Đấy là cầu nó báo thế. Như tôi hôm nay đấy, tôi đánh tôi lại bỏ đúng con 41 vì gan và vì hôm nay cũng nghi về kép, thế là toang đề. May gỡ lại được con lo 03 và 3 càng lô 403. Nghĩ lại vẫn thấy tiếc. Hôm nay không có duyên với đề. Mai phải rút kn
E cũng bỏ con 41 quá xui rồi

ACE NẾU AI ĐANG THEO CẦU NÀY MÌNH CHIA SẺ THÌ ĐỌC DÒNG TÂM SỰ NÀY CỦA MÌNH NHÉ. THƯỜNG THÌ CẦU MÀ GÃY, SAU ĐÓ LẠI CHẠY LẠI THÌ ACE CÓ THỂ TỰ TIN XUỐNG TAY ĐÚNG KHÔNG NÀO. NHƯNG MÌNH ĐANG NGHI NGHI HOẶC HOẶC ĐỒNG NÓ ĐANG DỤ MÌNH THÌ SAO. NÓ CHO CHẠY LẠI 1 TAY SAU ĐÓ GÃY HẲN 2,3 TAY ẤY CHỨ.(vì trưa nay ngủ dậy, mơ mình trượt đề --> có 1 cảm giác bất an ?). VẬY HÔM NAY NẾU OÁNH AE CỨ VÀO NHÈ NHẸ TÙY THEO VỐN NHÉ. MÌNH CŨNG VẬY. CÒN NẾU HÔM NAY CẦU VẪN CHẠY, MAI AE TA TỰ TIN MÀ CHIẾN THẮNG.
CHÚC ACE CÓ SỰ LỰA CHỌN SÁNG SUỐT CHO CON ĐỀ CỦA MÌNH.
LUÔN LUÔN VÌ 1 MÁI NHÀ CHUNG. BIGWIN

ACE NẾU AI ĐANG THEO CẦU NÀY MÌNH CHIA SẺ THÌ ĐỌC DÒNG TÂM SỰ NÀY CỦA MÌNH NHÉ. THƯỜNG THÌ CẦU MÀ GÃY, SAU ĐÓ LẠI CHẠY LẠI THÌ ACE CÓ THỂ TỰ TIN XUỐNG TAY ĐÚNG KHÔNG NÀO. NHƯNG MÌNH ĐANG NGHI NGHI HOẶC HOẶC ĐỒNG NÓ ĐANG DỤ MÌNH THÌ SAO. NÓ CHO CHẠY LẠI 1 TAY SAU ĐÓ GÃY HẲN 2,3 TAY ẤY CHỨ.(vì trưa nay ngủ dậy, mơ mình trượt đề --> có 1 cảm giác bất an ?). VẬY HÔM NAY NẾU OÁNH AE CỨ VÀO NHÈ NHẸ TÙY THEO VỐN NHÉ. MÌNH CŨNG VẬY. CÒN NẾU HÔM NAY CẦU VẪN CHẠY, MAI AE TA TỰ TIN MÀ CHIẾN THẮNG.
Rất cảm ơn chủ thớt!

Cám on bạn mình thấy cầu b rất đuọc xin hỏi b đanh lâu chua

Bạn cho mình dàn đó với .

Đúng rồi ae. Có lần gãy nhiều hơn 2 ngày. Nhưng quan trọng là NHỊP gãy những ngày gần đây chỉ có 1 ngày. Hôm con 67 và 1 hôm con 66, đến hôm nay nữa. Vì vậy mai mình vẫn có thể theo nhé người ae. Bên trên mình có đánh dấu nhịp chạy của cầu, bạn theo dõi kĩ nhé

Các ông ạ, tôi ăn đề mỏi mồm. Thật. Ko nói sai. Nhưng hôm nay đi ur với ae bạn bè nên bây giờ mới lên trả lời ae được. Ae thông cảm. Vợ cứ đợi đấy đã, a tâm sự với ae xong, a sẽ lên ngay.

Các ông ạ, tôi ăn đề mỏi mồm. Thật. Ko nói sai. Nhưng hôm nay đi ur với ae bạn bè nên bây giờ mới lên trả lời ae được. Ae thông cảm. Vợ cứ đợi đấy đã, a tâm sự với ae xong, a sẽ lên ngay.
Hôm qua t sự với vợ lâu quá vợ bắt đóng thuế rồi