Cầu MB - ĐỀ BÁO KÉPK7N@MANHDUC09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin thông lại não cho mình thank
Xl ng ae k biết cầu đó lên nói ng ae cũng k biết được . Mới cả nó là cầu huyền thoại mình chơi lên k thể cho ai được thông cảm nhé ng ae . Mình có gì hay mình cũng cs hết mà hì nhưng cầu huyền thoại của mình thì mình k cs đươ

Dạ đúng anh ah, em để ý đợt này dàn ngoài cũng hay ăn
A hay ép dàn ngoài và dàn giữa vào với nhau xong ép xuống còn 64s tuần húp 5/7 cũng được nó k gãy quá 2 tay . E để ý mà xem . Mới đây bị phát ăn có 4/7 vì dàn trong nó ra 3 hôm hì

A hay ép dàn ngoài và dàn giữa vào với nhau xong ép xuống còn 64s tuần húp 5/7 cũng được nó k gãy quá 2 tay . E để ý mà xem . Mới đây bị phát ăn có 4/7 vì dàn trong nó ra 3 hôm hì
OK a vậy em sẽ nghiên cứu trên xu hướng của a chỉ và nuôi thêm 3s,6s

Xl ng ae k biết cầu đó lên nói ng ae cũng k biết được . Mới cả nó là cầu huyền thoại mình chơi lên k thể cho ai được thông cảm nhé ng ae . Mình có gì hay mình cũng cs hết mà hì nhưng cầu huyền thoại của mình thì mình k cs đươ
Chết có .m.ang đi được đâu.cs đi khi ra đi hai tay buông xuôi cho thanh thản

Chết có .m.ang đi được đâu.cs đi khi ra đi hai tay buông xuôi cho thanh thản
Bác nói hay vậy ae trong này đều biết a manhduc09 có gì hay đều chia sẻ thậm chí còn nhiệt tình với diễn đàn ko phải anh ấy ko muốn mà chia sẻ ở trên này nhiều bọn bán số nên ko tiện chứ bác nói như vây nghe ko hay lắm

Vậy anh nuôi anh lên số cho bọn em theo với ạ
???

Giờ già rồi vk con gì nữa hix
Bác khỉ vàng là 80 ạ. May quá, em tìm được tuổi hợp để theo rồi. Mong bác có nhiều cầu đề hay cho em theo kiếm thêm nuôi 2 con. Đợt vừa rồi em cũng bị xa bờ quá, cũng vì sự nông nổi của 1 người phụ nữ mà giờ rất mệt mỏi bác ạ. Mong bác luôn có nhiều cầu đẹp, số hay cho em bám theo gỡ ít nhiều. Em cảm ơn ạ.
Tuổi bác với tuổi em là tam hợp theo bác em hi vọng sớm lên bờ ạ.