Cầu MB - ĐỀ BỘ + CHẠM CHO NGÀY ĐẦU TUẦN 8-2 * Cầu BTĐ tay 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
269,630
Điểm
123
Xu
202,618Xu
94967

Có 1 bộ đề rất ok.. tớ thấy bồ kết.. xg xèng đc.. chiều mai cs nhé ae.. nó chạy kèm cả tổng..đã xác định đầu đuôi
Thật ra thì lên sớm chút a ạ, để ae tk và bàn bạc xem có nên hay ko nữa a ạ, biết đâu có ng lại có nhiều ý hay mà lại ổn a ạ, trợ giúp nhau thì khả năng nổ sẽ cao hơn a ạ, e có ý kiến vậy

Thật ra thì lên sớm chút a ạ, để ae tk và bàn bạc xem có nên hay ko nữa a ạ, biết đâu có ng lại có nhiều ý hay mà lại ổn a ạ, trợ giúp nhau thì khả năng nổ sẽ cao hơn a ạ, e có ý kiến vậy
ok..hnay a sẽ lên sớm cùng đơn cược luôn .. cs với ace mn chỉ còn 2 ngày.. cả năm tớ đâu có tiếc cầu nào khi soi đc mà ko cs đâu.. bạn cứ yên tâm.. tớ thấy bộ này BÙM..nên đắn đo chút..cs là rơi xèng...mm thì chúng ta nghỉ tết sớm hnay

ok..hnay a sẽ lên sớm cùng đơn cược luôn .. cs với ace mn chỉ còn 2 ngày.. cả năm tớ đâu có tiếc cầu nào khi soi đc mà ko cs đâu.. bạn cứ yên tâm.. tớ thấy bộ này BÙM..nên đắn đo chút..cs là rơi xèng...mm thì chúng ta nghỉ tết sớm hnay
Vâng ạ

Bùm chưa a ơi ?

Lấy 2 số đầu đb + lại ra chạm
Lấy 2 số cuối đb + lại làm chạm t2
Hn chạm 0,7 ai bắt đc tổng k