Cầu MB - ĐỀ DÀN TUẦN @MANHDUC09 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạn hiền thân mến ơi! Đem qua tôi tét thấy thế này tuần này 5 ngày tổng lẻ một ngày tổng chẵn trong vòng 2 năm trở lại đây có 2 lần ra 1 ngày tổng chẵn trong 1 tuần. Tỷ lệ này ra tổng chẵn hôm nay là 98,8%. Nếu ra tổng lẻ là tổng 1.
Vây nếu ace bắt chạm 4-9 thì nên tham khảo kỹ nhé. Cầu mã độc của mình báo trong 4 ngày sẽ nổ chạm tổng 1 và tổng 6. Chiều tối k lên đc vì bận không thảo luận được.
Hận quá bạn hiền ơi! Không biết nói gì luôn 7058 ác. Chết cái tính ngang tôi đã lọc đc dàn dự bị mà không úp đc . Chắc là số tôi vận nó vậy.

Chúc mừng bạn hiền.

Còn 3 ngày nữa cứ mã độc mà phang tỷ lệ ăn rất cao. Chả cái gì bằng tự mình tét. Két phang không kết nghỉ.

Manh đức ơi ngoài dàn nuoi tuần ban chia.xe có dàn nào nuoi tuần ổn dịnh k chia xe mình vói... mình bây gio.muốn choi an toàn thô
Ng ae nuôi 36s chạm cầu long biên cũng quá là ok mà . Trúng 100% từ 18/8/2018 đến giờ chưa gãy khung nào . Hay ng ae nuôi 48s k7n húp 2 lần trở lên cũng ok mà . Mình cs rồi đó ng ae chắc k tk à ???

Ng ae nuôi 36s chạm cầu long biên cũng quá là ok mà . Trúng 100% từ 18/8/2018 đến giờ chưa gãy khung nào . Hay ng ae nuôi 48s k7n húp 2 lần trở lên cũng ok mà . Mình cs rồi đó ng ae chắc k tk à ???
Mình đều bít....nhung ham bach thủ lên thua

Dan 36 nuoi can nhiều vốn vói mình chỉ còn khoang 30 trieu... dan 36 .mình chet truóc 2 tuần thông đot cham 27 khan... len 36s bay gio.thuong e nuoi khoảng 4 ngày là đẹp nhát

.
Thế ng ae tk dàn 48s của mình ý tuần húp 2 lần trở lên . Mà dàn chạm cầu long biên mình cs hàng năm nay có gãy đâu nhỉ

Chơi gì làm gì cũng phải có mục tiêu e ạ . Chứ giờ kt khó khăn lắm chơi bời quá tay là hỏng hẳn đấy . A giờ cũng chẳng chơi bời nữa thua tha nhiều vì bóng quá giờ chỉ đánh đề thôi
Cám ơn trung tá mạnh đức nhé đã sản xuất ra những cầu nuôi tuần rất hay !