Cầu MB - ĐỀ DÀN TUẦN @MANHDUC09 | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Bạn chỉ cho mình cầu mình tets cho và mình xem ntn bạn nói vậy mình chịu thật sự đấy . Bạn đừng tự ái nhé mình nói thật từ tâm mình đấy hì
E cộng con hàng vạn và con đv giải đb cn tuần trc lấy nó và bóng dương làm tổng chơi cho tuần sau.cầu này tuần này tay thứ 9.trcs đó gãy 1khung rùi lại ăn

2 đâu đê 09 chơi k2n nô nhe kaka
Tra lơi thay anh zai manh Đức kaka
Sai xin lôi
Đung dc vô tay kaka
Chăng biết ae chơi khung ăn ngay nao la co lãi, vơi hợp ly luôn
Ăn dc thi noi lãi ít
Ko ăn thi noi câu gãy
Thê thi cung bo tay thật.
Nhưng người như vây minh nghi kho ma vê bơ kaka

Chăng biết ae chơi khung ăn ngay nao la co lãi, vơi hợp ly luôn
Ăn dc thi noi lãi ít
Ko ăn thi noi câu gãy
Thê thi cung bo tay thật.
Nhưng người như vây minh nghi kho ma vê bơ kaka
Mỗi ng 1 suy nghĩ khác nhau . Gãy là gãy k trình bầy ng ae ạ . Ai tk thì tk trùng kết thì chơi k trùng kết thì để ngắm . Hết . Mọi cầu kèo đều mang tính chất tk biết được đã giầu

TỐI THỨ 6 TUẦN TỚI MÌNH SẼ CS STĐ CHO MN VÀ ACE TK . CẦU CHẠY ĐƯỢC 2 TAY RỒI . MÌNH VỪA TÌM ĐƯỢC CẦU MỚI HY VỌNG NÓ NỔ TIẾP . NAY BẮT STĐ (010) ĐÚNG VỊ TRÍ ĐÓ . TUẦN TRƯỚC CŨNG ĐÚNG VỊ TRÍ ĐÓ STĐ (282) . Hì
DÁN LUÔN VÀO NHÀ VŨTHANH NHÉ. TÍNH HAY QUÊN . THANKS! :d

DÁN LUÔN VÀO NHÀ VŨTHANH NHÉ. TÍNH HAY QUÊN . THANKS! :d
Bật mí luôn cho vuthanhnb ng ae tk nhé . Ng ae lấy con tâm càng ngày thứ (5) và con cuối cùng của giải (6) ngày thứ 6 ghép lại nhé . Nó đang ăn được 2 tay rồi . Tay (1) 282 . Tay 2 (101) ( chú ý khéo nuôi bộ tổng kết hợp còn 14s trong tuần cũng húp cầu này mình từng cs rồi đó ) hì

Bật mí luôn cho vuthanhnb ng ae tk nhé . Ng ae lấy con tâm càng ngày thứ (5) và con cuối cùng của giải (6) ngày thứ 6 ghép lại nhé . Nó đang ăn được 2 tay rồi . Tay (1) 282 . Tay 2 (101) ( chú ý khéo nuôi bộ tổng kết hợp còn 14s trong tuần cũng húp cầu này mình từng cs rồi đó ) hì
Mình cũng đang có cầu theo 01 và 28!

Èo a tàn sống về đêm thế e chịu huynh à. Nếu a thích chăn nuôi hết tuần này thì e có 2 dàn lận cơ. Dàn 1 ăn 2 3 lần, dàn 2 ăn 1 lần thì nghỉ. Tiếc là e ko có vốn nuôi tuần vừa rồi dàn 1 nổ 3 lần 2d 2 làn 3d cơ hihi
Dàn 1 ghép vòng gdb t2 với gdb t3 tuần trước, ai chơi 3d lấy luôn các số ấy làm càng
Dàn 2 lấy hàng đv gdb t7 tuần trước ghép vòng gdb cn tuần trước ra bộ nuôi tuần này
@MANHDUC09 a xem hộ e chút nhé

Chơi gì làm gì cũng phải có mục tiêu e ạ . Chứ giờ kt khó khăn lắm chơi bời quá tay là hỏng hẳn đấy . A giờ cũng chẳng chơi bời nữa thua tha nhiều vì bóng quá giờ chỉ đánh đề thôi
VẬY là a,e mình cùng chung cảnh ngộ cả . Lotoobet ăn nhanh mà thua cũng nhanh . Quan trọng là mình giữ được mình và biết khi nào là đủ . Nhiều hôm e ngồi bét mấy tiếng kiếm máy chục củ . Rồi ko giữ được mình , rồi bị say số thế là thua lại hết . Thâm luôn cả vốn !!! Thời gian theo giỏi a MANHDUC09 ..... Thầm cảm ơn anh nhiều . A,e kết hợp cầu a MANHDUC09 và Cầu bạn MAICA thì chơi đề miền bắc rất ổn định đo . Thank các người anh chị em xa lạ vì tất cả .....