Cầu MB - ĐỀ DÀN TUẦN @MANHDUC09 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Người trẻ phải chú ta: 40 tuổi Là phải nghĩ tới
1/ Tổ ấm
2/ Sức khỏe;
3/ Tiền tiết kiệm
Để Khi 60 tuổi ta ko phải tiếc nuối do những ngày còn trẻ phung phí!
Mình đã nghỉ hưu được 2 năm nghĩ lại thấy thấm!
Lúc đang công tác ko mấy khi chú ý đến giữ gìn sức khoẻ hoặc là do chủ quan ( thanh niên mà), hoặc là do công việc nên ăn uống ngủ nghỉ.... không điều độ. Rượu bia thoải mái thậm chí còn tự hào uống được rượu! Tiêu pha thoải mái... trong túi lúc nào cũng tiền chẵn....!
Khi về nghỉ rồi bắt đầu mỡ máu , huyết áp, tiểu đường, men gan... vượt ngưỡng cho phép. Thế là thuốc là ăn kiêng..! Thu nhập chỉ có lương hưu.. Hiếu hỉ, giỗ Tết ...cái gì cũng trông vào nó!
Giờ nghĩ lại thấy tiếc và ko làm lại đc.
Vậy nên khi 40 tuổi phải nghĩ cho mình 20 năm sau!
Vì thấy @MANHDUC09 đang mệt mới khỏe...
và Đại tướng @saigon999 động viên, trân trọng gửi mấy dòng tâm sự để cùng nhau bồi bổ sức khoẻ, rèn luyện tư duy, kiếm tiền “nuôi lợn“ và li cafe sáng cho đời đỡ mệt mỏi! Hihi
Cảm ơn người ae rất nhiều, chúc ae luôn mạnh khỏe may mắn và rực rỡ mỗi ngày

Người trẻ phải chú ta: 40 tuổi Là phải nghĩ tới
1/ Tổ ấm
2/ Sức khỏe;
3/ Tiền tiết kiệm
Để Khi 60 tuổi ta ko phải tiếc nuối do những ngày còn trẻ phung phí!
Mình đã nghỉ hưu được 2 năm nghĩ lại thấy thấm!
Lúc đang công tác ko mấy khi chú ý đến giữ gìn sức khoẻ hoặc là do chủ quan ( thanh niên mà), hoặc là do công việc nên ăn uống ngủ nghỉ.... không điều độ. Rượu bia thoải mái thậm chí còn tự hào uống được rượu! Tiêu pha thoải mái... trong túi lúc nào cũng tiền chẵn....!
Khi về nghỉ rồi bắt đầu mỡ máu , huyết áp, tiểu đường, men gan... vượt ngưỡng cho phép. Thế là thuốc là ăn kiêng..! Thu nhập chỉ có lương hưu.. Hiếu hỉ, giỗ Tết ...cái gì cũng trông vào nó!
Giờ nghĩ lại thấy tiếc và ko làm lại đc.
Vậy nên khi 40 tuổi phải nghĩ cho mình 20 năm sau!
Vì thấy @MANHDUC09 đang mệt mới khỏe...
và Đại tướng @saigon999 động viên, trân trọng gửi mấy dòng tâm sự để cùng nhau bồi bổ sức khoẻ, rèn luyện tư duy, kiếm tiền “nuôi lợn“ và li cafe sáng cho đời đỡ mệt mỏi! Hihi
Dạ e cảm ơn tất cả những lời động viên của các a các chị và mn ạ

Cảm ơn Đại tướng!
Ae cho tình cảm thôi bác, tướng tá gì trên mạng ảo này. Chúng ta cùng nhau chia sẻ cách kiếm Xèng và động viên nhau trong cuộc sống là thiết thực nhất.
Tất cả xuy cho cùng cuộc đời là Phù du, chớp mắt đã trở thành Cát Bụi.

Ae cho tình cảm thôi bác, tướng tá gì trên mạng ảo này. Chúng ta cùng nhau chia sẻ cách kiếm Xèng và động viên nhau trong cuộc sống là thiết thực nhất.
Tất cả xuy cho cùng cuộc đời là Phù du, chớp mắt đã trở thành Cát Bụi.
Mình tuổi Kỷ Hợi, Lá số lập năm1996 định danh là “ số Lộc tồn”, hết lại có! Nay gặp @saigon999 và@manhduc trong dd GMSH chắc chắn hàng tháng có thêm lương! Cảm ơn các bạn rất nhiều nhé!

Mình tuổi Kỷ Hợi, Lá số lập năm1996 định danh là “ số Lộc tồn”, hết lại có! Nay gặp @saigon999 và@manhduc trong dd GMSH chắc chắn hàng tháng có thêm lương! Cảm ơn các bạn rất nhiều nhé!
Dần thân tị hợi bốn hành xung đó . Mình canh thân huhu

Cảm ơn bạn ! Mình cũng có cách bắt 1 chạm bạn kết hợp để có dàn số tặng a,e vào bờ .... Cầu này ! Trước chưa vào Diễn Đàn mình áp dụng chơi cũng hơn 10 năm nay rồi ăn 9/10 tuần . Cầu như sau ( Bạn lấy GĐB ngày Chủ Nhật cộng tất cả lại với nhau được bao nhiêu bạn trừ cho 8 . Còn lại lấy hàng đơn vị nuôi tuần kế tiếp) Thí dụ tuần rồi GĐB 97059 = 30-8 = 22 bạn lấy Chạm 2 . Bạn tes coi nhé ....
[Cầu này hay tối ưu nhất bn lên lấy cả bóng cho an toàn

Dần thân tị hợi bốn hành xung đó . Mình canh thân huhu
Ko phải thế đâu! Bạn Cây thạch lựu, mình Cây đồng bằng! Thạch lựu đá và Bình địa mộc còn nương tựa và nâng đỡ nhau đấy!
Chú ý với nam Quý Hợi, Nhâm Thân, Ất Hợi một chút thôi. Ko tranh luận với họ là OK mà.

Cảm ơn bạn ! Mình cũng có cách bắt 1 chạm bạn kết hợp để có dàn số tặng a,e vào bờ .... Cầu này ! Trước chưa vào Diễn Đàn mình áp dụng chơi cũng hơn 10 năm nay rồi ăn 9/10 tuần . Cầu như sau ( Bạn lấy GĐB ngày Chủ Nhật cộng tất cả lại với nhau được bao nhiêu bạn trừ cho 8 . Còn lại lấy hàng đơn vị nuôi tuần kế tiếp) Thí dụ tuần rồi GĐB 97059 = 30-8 = 22 bạn lấy Chạm 2 . Bạn tes coi nhé ....
Cảm ơn tác giả đã chia sẻ. Lại học thêm một pp soi cầu mới. Chúc tác giả sức khỏe, luôn vui vẻ hạnh phúc, thành công trong cuộc sống và may mắn trong giải trí.

Èo a tàn sống về đêm thế e chịu huynh à. Nếu a thích chăn nuôi hết tuần này thì e có 2 dàn lận cơ. Dàn 1 ăn 2 3 lần, dàn 2 ăn 1 lần thì nghỉ. Tiếc là e ko có vốn nuôi tuần vừa rồi dàn 1 nổ 3 lần 2d 2 làn 3d cơ hihi
Dàn 1 ghép vòng gdb t2 với gdb t3 tuần trước, ai chơi 3d lấy luôn các số ấy làm càng
Dàn 2 lấy hàng đv gdb t7 tuần trước ghép vòng gdb cn tuần trước ra bộ nuôi tuần này
@MANHDUC09 a xem hộ e chút nhé
b cho mình hỏi cầu này tuần trước t2 là 4679 t3 là 3458 ta lấy ghép vòng với nhau chơi từ t2 tuần này đúng ko b?

Ko phải thế đâu! Bạn Cây thạch lựu, mình Cây đồng bằng! Thạch lựu đá và Bình địa mộc còn nương tựa và nâng đỡ nhau đấy!
Chú ý với nam Quý Hợi, Nhâm Thân, Ất Hợi một chút thôi. Ko tranh luận với họ là OK mà.
Chuẩn đấy kaka

Cảm ơn tác giả đã chia sẻ. Lại học thêm một pp soi cầu mới. Chúc tác giả sức khỏe, luôn vui vẻ hạnh phúc, thành công trong cuộc sống và may mắn trong giải trí.
Ng ae này chịu khó đi học ntn sau sẽ giỏi lắm đây . Sẽ là 1 trong những người mà ace mn cần chú ý tới . Chúc mm nhé

E có cầu này cũng rất ok ạ, chạy từ tết, và rất ít khi gãy ạ, lấy giải 7.2 của ngày thứ 2 làm chạm đánh đến thứ 2 tuần tới ạ, tuần này là chạm 6-8 đánh tuần ạ.
Chúc mọi người rực rỡ