Thảo luận - Đề miền bắc theo ngày năm 2022 | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đề miền bắc theo ngày năm 2022

Sang tuần mk tạo lại mục thảo luận , mk cx có tạo 1 cái mà tìm lại k thấy
Hay bạn vào mục thảo luận của bạn binh3926 ( có ai choi xsmb mà về bờ ...) mình thấy bạn ấy lập xong để k hoạt động hơi phí hehe

Cx
Hay bạn vào mục thảo luận của bạn binh3926 ( có ai choi xsmb mà về bờ ...) mình thấy bạn ấy lập xong để k hoạt động hơi phí hehe
Có vào nom rồi nhưng thấy kêu nuôi đề k có lời thì k biết đánh kiểu j mà kêu k lời nên k muốn đăng

Các cao nhân cho hỏi Tiền Tam thì hàng số nào làm càng

Bữa trc có chia sẻ mà có ai học dc đâu
Khi mình biết đến b mình có đọc comen các bài của b và theo dõi dc chút time thì dd tạm ngưng . Bây giờ dd hoạt động trở lại mình thấy xáo trộn nhiều quá , kiểu như là lạc mất nhau rồi còn đâu e hỡi ý ... ae đa phần là ít vốn nên cách chơi nuối dàn ít số như của b rất phù hợp . Bạn lập topic mới cho ae theo nhé .

chào anh em, mình đang để ý miền bắc 2 tháng gần đây về đề chạm 1469 rất nhiều, anh em cứ mạnh dạn đánh chạm 1469 mà kiếm tiền, không cần cầu kèo gì cả.
chúc ae chiến thắng nhá
Ko phải 2 tháng mà là từ đầu năm rồi, kể cả ae có đánh đều tiền thì tháng nào cũng lãi với chạm 1469. Năm nay dự 1469 sẽ là chạm quốc dân

Vì lý do cá nhân. Tôi xin phép ae chốt nốt ngày hôm nay thôi nhé. Chúc ae ở lại diễn đàn mạnh khỏe. Tạm biệt
Sao vậy bác ? Ae vẫn thường xuyên ghé qua tham khảo số của bác mà .