Thảo luận - Đề miền bắc theo ngày năm 2022 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đề miền bắc theo ngày năm 2022

Vì lý do cá nhân. Tôi xin phép ae chốt nốt ngày hôm nay thôi nhé. Chúc ae ở lại diễn đàn mạnh khỏe. Tạm biệt
E vẫn tham khảo và chơi theo số của a a cố gắng lên dàn tuần cho e theo với ạ .cảm ơn a ạ

Chắc bác ấy lại tự ái rồi. Đang chốt mà ngừng chỉ có xích mích với bình luận của ai trong hội thôi

Bác đừng nói vậy,em theo dõi và theo bác wuyny2 lâu rồi, bác cho khung nuôi rất chuẩn 99,99% là ăn, có tuần khung nuôi của bác 3hom dàn kết của bác đưa lên ăn đến 2lần,nay bác không còn chốt thực sự là rất buồn,mong một ngày nào đó lại được tham khảo số của bác ý chốt

Quay lại mà ko lên cho ae con lô 9398 để hôm nay nó về 2 nháy. Mai ae tham khảo lô 6368 nuôi khung 3 ngày. Hết khung bắt đầu hành trình năm mới 2023. Mở bát năm mới hi vọng hốt đồng. Ae muốn tôi lên bộ môn lô hay đề để lại bình luận nhé

Quay lại mà ko lên cho ae con lô 9398 để hôm nay nó về 2 nháy. Mai ae tham khảo lô 6368 nuôi khung 3 ngày. Hết khung bắt đầu hành trình năm mới 2023. Mở bát năm mới hi vọng hốt đồng. Ae muốn tôi lên bộ môn lô hay đề để lại bình luận nhé
Lên đề đi Bác,bộ cũng đc ạ