Cầu MB - ĐỀ: NGƯỜIRỪNG 10/10(AE CÙNG BÚ THÔNG VỚI MÌNH NGÀY 7, TIẾP TỤC TK AE) | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐỀ: NGƯỜIRỪNG 10/10(AE CÙNG BÚ THÔNG VỚI MÌNH NGÀY 7, TIẾP TỤC TK AE)

Các bác cho e hỏi chút là chơi trên trang kubet uy tín không? Tỷ lệ ăn là bao nhiêu. E toàn chơi ở ngoài thua quá thấy các bác chia sẻ chơi trên trang ăn cao e chỉ biết mỗi 2d 1 ăn 99. 3d, 4d thì ăn ntn. E cảm ơn
3d = 1/972, 4d = 1/9000 e chơi ngoài Nó ăn hết tiền phế được thì ít thua đủ tiền. Chơi trên Ku chỉ sợ e không có đủ tiền mà chơi thôi

*KHÔNG CẦN NÓI NHIỀU , NHÌN PHÁT BIẾT NGAY , CẦU ĐÃ BẮC AE CÙNG VƯỢT , CÁC CT TIẾP TỤC HẠ GIÀN CHO ACE TK( MÌNH ĐÃ CS THÔNG NGÀY 7 VÀ ĐÃ BÚ ĐƯỢC 12 NGÀY THÔNG)

*CHÚC TẤT CẢ ACE MAY MẮN RRHP!
View attachment 63322
A đồng hương oi. Lại ăn roi. Ăn thông cả tháng luon anh ah

Hôm
Nay thế nào em gái quê, chưa biết mặt nhưng anh quan tâm em lắm , rr húp tiếp mà ko thấy em lên tiếng
Đang cố bòn tiền để mời bia a day. Nay e đánh đầu lẻ lên vỡ mồm anh ah. Gái Nam Định chắc chắn lại đạt điểm trên khá anh nhe

Đang cố bòn tiền để mời bia a day. Nay e đánh đầu lẻ lên vỡ mồm anh ah. Gái Nam Định chắc chắn lại đạt điểm trên khá anh nhe
Anh đang thông mà em ko theo trai nam định ko đủ đk để em theo rùi , híc vì em mà a mất hết lòng tin để soi cầu

3d = 1/972, 4d = 1/9000 e chơi ngoài Nó ăn hết tiền phế được thì ít thua đủ tiền. Chơi trên Ku chỉ sợ e không có đủ tiền mà chơi thôi
Em cảm ơn bác e thấy nếu chơi dàn 64 số thì rễ bắt tỷ lệ thắng quá cao. Càng thì khó chứ chơi chạm 123456789 ghép vòng bỏ kép thì chơi quanh năm được

Anh hôm
Nay say quá chưa soi dc , thông càng nhiều ae bắt say nhiều mau ko biết có đủ tỉnh táo để chiến đấu ko ?

Anh đang thông mà em ko theo trai nam định ko đủ đk để em theo rùi , híc vì em mà a mất hết lòng tin để soi cầu
Hôm
Nay toàn ae nt cho anh rr hết , ae chơi to khiếp toàn 500 k một số . Anh giờ ăn thông lên đánh bé tí đủ lãi tuần là anh thích rồi kkkk

Em gái quê hương à , anh ko đẹp trai nhưng anh là đàn ông 100% kkkk gửi ảnh cho anh ko lúc gặp em xinh quá anh ngại kkkView attachment 63576
Em gái quê hương à , anh ko đẹp trai nhưng anh là đàn ông 100% kkkk gửi ảnh cho anh ko lúc gặp em xinh quá anh ngại kkkView attachment 63576
A oi.E dang ảnh ma ko đang dc