Cầu MB - ĐỀ TỔNG 2 thì chơi lô gì ? | Kinh nghiệm bạc nhớ | Tỷ lệ ăn cao 2019 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐỀ TỔNG 2 thì chơi lô gì ? | Kinh nghiệm bạc nhớ | Tỷ lệ ăn cao 2019

Như đã hứa với ae đủ 50 like sẽ chia sẻ, cũng bật mý luôn thôi
- 2 con lô này đều có đầu 9
- Đuôi là 2 và 4
Có lẽ là anh em đã biết nên nuôi k3n lô nào rồi.

View attachment 3899

View attachment 3895

View attachment 3898

Bên trên cũng chỉ là kinh nghiệm bạc nhớ. Và anh em cũng lên lưu ý 1 cặp lô có nổ được hay không còn phụ thuộc vào nhịp tần suất và nó có đang gan hay không. Còn tỷ lệ ăn dựa theo kinh nghiệm này tính tới thời điểm hiện tại ĐỀ tổng 2 xuất hiện 26 lần trong năm 2019 và với phương pháp này đã có 23 lần xuất hiện lô 92-94 trong k3n. Tỷ lệ ăn là 88,46%.
Chúc anh em có những con số may mắn !
Tks ! Chúc ad ngày cuối tuần vui vẻ.

Đã bao giờ anh em tự hỏi đề hôm nay tổng này thì hôm sau chơi lô gì chưa ?
Topic này sẽ là topic mở đầu cho series đề tổng hôm sau chơi lô gì anh em nhé. Vẫn là lô khung 3 ngày nhé anh em.
Mình đã dành thời gian để test từ đầu năm 2019 tới giờ hiện tại đề tổng 2 xuất hiện 26 lần.
Theo như kinh nghiệm bạc nhớ này thì 2 con lô mình muốn gửi tới anh em đã xuất hiện trong 23/26 lần. Theo anh em tỷ lệ ăn như vậy đã là ổn chưa ?
Nếu anh em quan tâm thì like và chấm dưới topic này. Đủ 50 like 17h30 chiều 31/8 mình sẽ chia sẻ nhé.

View attachment 3885
Hong lắm ad ơi

Rr quá ad giông bão, chén 94 ngày 1 luôn, chiều em vào 94 bỏ 92

Như đã hứa với ae đủ 50 like sẽ chia sẻ, cũng bật mý luôn thôi
- 2 con lô này đều có đầu 9
- Đuôi là 2 và 4
Có lẽ là anh em đã biết nên nuôi k3n lô nào rồi.

View attachment 3899

View attachment 3895

View attachment 3898

Bên trên cũng chỉ là kinh nghiệm bạc nhớ. Và anh em cũng lên lưu ý 1 cặp lô có nổ được hay không còn phụ thuộc vào nhịp tần suất và nó có đang gan hay không. Còn tỷ lệ ăn dựa theo kinh nghiệm này tính tới thời điểm hiện tại ĐỀ tổng 2 xuất hiện 26 lần trong năm 2019 và với phương pháp này đã có 23 lần xuất hiện lô 92-94 trong k3n. Tỷ lệ ăn là 88,46%.
Chúc anh em có những con số may mắn !

Đã bao giờ anh em tự hỏi đề hôm nay tổng này thì hôm sau chơi lô gì chưa ?
Topic này sẽ là topic mở đầu cho series đề tổng hôm sau chơi lô gì anh em nhé. Vẫn là lô khung 3 ngày nhé anh em.
Mình đã dành thời gian để test từ đầu năm 2019 tới giờ hiện tại đề tổng 2 xuất hiện 26 lần.
Theo như kinh nghiệm bạc nhớ này thì 2 con lô mình muốn gửi tới anh em đã xuất hiện trong 23/26 lần. Theo anh em tỷ lệ ăn như vậy đã là ổn chưa ?
Nếu anh em quan tâm thì like và chấm dưới topic này. Đủ 50 like 17h30 chiều 31/8 mình sẽ chia sẻ nhé.

View attachment 3885
Rất ổn đấy b!

Góp ý với chủ tịch btl 63 bác soi xem có vào dk ko ạ