Cầu MB - ĐỀ về 00 đánh LÔ GÌ CHẮC ĂN ? | Kinh nghiệm bạc nhớ - Tỷ lệ ăn cao| Tập đoàn giải mã số học | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐỀ về 00 đánh LÔ GÌ CHẮC ĂN ? | Kinh nghiệm bạc nhớ - Tỷ lệ ăn cao| Tập đoàn giải mã số học

Đường về bờ chỉ có 1 con đường DUY NHẤT 1 LỖ 05 nhé anh em.
Nuôi K3n không nổ bỏ lô đề.
Ai vốn mạnh có thể phang cả cặp 05-50 nhé.
Tỷ lệ ăn đang là tuyệt đối, anh em có thể bỏ thời gian ra test nhé
Cảm on giông bão nhé. Tâm sự vơi bão ti cho vui ,chu sinh 1959 chắc sưng chu cũng duoc nhỉ. Thực sự cháu và giông tố, rất tâm huyết nhiệt tình với công việc, nhiều ace cảm ơn cháu đã tổ chức một sân chơi lành mạnh,và đã đưa nhiều ace vào bờ chú chúc các cháu khỏe hạnh phúc 'lam chỗ dựa cho san chơi ben vững

Cảm ơn Chủ Tịch,đã tốn bao công sức suy nghĩ tìm tòi để có những con số giúp cho nhiều a,c,e đc về bờ.riêng tôi nhất,nhất theo Chủ Tịch đến cùng,tôi mới đc cấp tài khoản diễn đàn rất vui đc bày tỏ.và cảm ơn Giông Tố,cùng toàn thể a,c,e TĐGMSH rất,rất nhiều

Đường về bờ chỉ có 1 con đường DUY NHẤT 1 LỖ 05 nhé anh em.
Nuôi K3n không nổ bỏ lô đề.
Ai vốn mạnh có thể phang cả cặp 05-50 nhé.
Tỷ lệ ăn đang là tuyệt đối, anh em có thể bỏ thời gian ra test nhé
anh em mạnh dạn lên, chưa hết khung mà, cầu BTL thì vốn đâu có nặng như cầu STL đâu mà fai sợ, mạnh dạn đy, Bão nhấn mạnh k nổ bỏ lô đề rồi ae còn ngại chi nữa. cho đi niềm tin thì sẽ nhận được tiền ae nhé

anh em mạnh dạn lên, chưa hết khung mà, cầu BTL thì vốn đâu có nặng như cầu STL đâu mà fai sợ, mạnh dạn đy, Bão nhấn mạnh k nổ bỏ lô đề rồi ae còn ngại chi nữa. cho đi niềm tin thì sẽ nhận được tiền ae nhé
giờ sao gio em mai vào tiếp ko hay thua

nói thật luôn là mình cũng đi 60 củ rồi, nhưng là lỡ theo rồi fai theo cho trót, ae nào hết vốn thì ráng đánh nhỏ gỡ lại vốn, ae nào con vốn thì cứ theo bình thường