Cầu MB - Đề về 57-75 đánh lô gì ? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Đề về 57-75 đánh lô gì ?

caffe986

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
27,727
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Hoc theo Các Chủ Tịch mình cũng chia sẻ cầu lô đề về 57-75 chơi gì trong khung lô 3 ngày, thì mọi người có thể nhìn vào các vị trí dưới hình mình đánh dấu theo mầu để đánh 2 bộ số cho khung 3 ngày nhé. Thường thì ngày đầu đã ăn rồi, ăn cong là nghỉ, căn cứ vào các vị trí mình đánh dấu trên hình vì mỗi lần quay cùng 1 vị trí các con số đều có thay đổi lên con lô xuất hiện nó cũng khác nhau. Con lô thứ nhất ở vị trí G1.3 ghép với con số ở G3.2.3 thì ra được con số 99, con lô thứ 2 là ở vị trí G2.2.5 ghép với con số ở vị trí G3.6.4 mình được con 93 đánh cho khung 3 ngày là 93 và 99 nổ thì nghỉ nhé mọi người. Hôm qua đề về 57 hôm nay chơi gì mọi người soi giúp mình.
11924

Cảm ơn bạn rất nhiều. Rất tôn trọng những bạn bỏ thời gian để nghiên cứu đưa ra những bạc nhớ giúp mọi người

Bắt câu đề ntn vậy ad
Cái này thì không khó đâu, còn cầu bạc nhớ đề về 24-42 chơi lô gì mình vẫn chơi và chưa Vượt khung trong năm nay, câu đề bắt chạm khi đề về 57-75 bắt chạm gì mình làm bài sau.

Cái này thì không khó đâu, còn cầu bạc nhớ đề về 24-42 chơi lô gì mình vẫn chơi và chưa Vượt khung trong năm nay, câu đề bắt chạm khi đề về 57-75 bắt chạm gì mình làm bài sau.
đề 242 đánh 72 bị vượt khung rồi mà a. Đề về 42 ngày 24/11. Đến hqua ngày cuối vẫn chưa ra

đề 242 đánh 72 bị vượt khung rồi mà a. Đề về 42 ngày 24/11. Đến hqua ngày cuối vẫn chưa ra
Mình bắt kiểu khác mình đã ăn đủ stl trong 2 ngày rồi, hiện tại đang có người bán số trên diễn đàn lên mình xin phép không chia sẻ thêm nữa. Mong các Chủ Tịch và mọi người trong Diễn đàn thông cảm.

Mình bắt kiểu khác mình đã ăn đủ stl trong 2 ngày rồi, hiện tại đang có người bán số trên diễn đàn lên mình xin phép không chia sẻ thêm nữa. Mong các Chủ Tịch và mọi người trong Diễn đàn thông cảm.
A ơi.thế a chỉ e đc ko. Giờ e đang âm nợ quá ko biết làm sao gỡ đc

Đợi ad chia sẻ cầu đề

Hóng bác chia sẻ

Hoc theo Các Chủ Tịch mình cũng chia sẻ cầu lô đề về 57-75 chơi gì trong khung lô 3 ngày, thì mọi người có thể nhìn vào các vị trí dưới hình mình đánh dấu theo mầu để đánh 2 bộ số cho khung 3 ngày nhé. Thường thì ngày đầu đã ăn rồi, ăn cong là nghỉ, căn cứ vào các vị trí mình đánh dấu trên hình vì mỗi lần quay cùng 1 vị trí các con số đều có thay đổi lên con lô xuất hiện nó cũng khác nhau. Con lô thứ nhất ở vị trí G1.3 ghép với con số ở G3.2.3 thì ra được con số 99, con lô thứ 2 là ở vị trí G2.2.5 ghép với con số ở vị trí G3.6.4 mình được con 93 đánh cho khung 3 ngày là 93 và 99 nổ thì nghỉ nhé mọi người. Hôm qua đề về 57 hôm nay chơi gì mọi người soi giúp mình.View attachment 11924
Sao em thấy toàn về n1 bác ạ ? bác đặt khung 3 ngày cho chắc ạ

hôm nay có nên vao Tiền 72 k anh?