Cầu MB - ĐỀBÁOKÉP@MẠNHĐỨC09(K7N) | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Nó quay đểu lại ra 181 hay 636 đấy kaka
Kaka có 2 bộ 13,14 mà nó làm mưa làm gió từ thứ 6 tuần trc cho đến hôm qua.hôm nay ngày cuối e sẻ vả thêm 1 ngày b13,14 xong quay sang kép.vì thứ 6 báo 2 bộ đó mà tới nay xịt đúng 1 lần về b23

Cho e xin hỏi ct là mình chơi mỗi kép băng hay thêm dàn kép và sát kép nữa ạ

TÀO THÁO XIN CS CẦU BÁO KÉP MN ACE TK NHÉ (k7n) NHƯ SAU .
khi ta thấy con đầu tiên của giải 7 giống con cúng cuồi của giải 7 là tín hiệu báo KÉP . Mn xem hình minh hoạ ở dưới nhé
CÔ MÀ THƯƠNG THÌ MUỐN LÀM NGƯỜI THƯỜNG CŨNG KHÓ . View attachment 61599
Mong kép nổ luôn hnay cho ae rr!

TÀO THÁO XIN CS CẦU BÁO KÉP MN ACE TK NHÉ (k7n) NHƯ SAU .
khi ta thấy con đầu tiên của giải 7 giống con cúng cuồi của giải 7 là tín hiệu báo KÉP . Mn xem hình minh hoạ ở dưới nhé
CÔ MÀ THƯƠNG THÌ MUỐN LÀM NGƯỜI THƯỜNG CŨNG KHÓ . View attachment 61599
Chuẩn luôn bác ạ. Lần trước báo kép mà ra sớm quá . ngay ngày 1 làm em k được húp. Tiếc ghê

Theo cầu của ct @MANHDUC09 chia sẽ khi 7,1 con đầu và con cuối 7,4 trùng nhau báo kép nổ. Còn ct @HiHi trc cũng chia sẽ bệt tổng so le tuần trc t2 rồi t4 rồi t2.tuần này t4 rôi t5 rồi t4 báo kép cực nhiều. Riêng cá nhân mình nếu về kép sẽ về bộ 00 (00,55,05,50) vì tuần trc tâm càng bệt nguyên bộ đó 3 ngày. Các bạn có thể tét ngược cứ 3 ngày tâm càng bệt cùng các con số của 1 bộ tuần sau vả thẳng mặt bộ đó! Chúc toàn thể ae chúng ta hiếp đồng.kép = lệch bạch thủ bộ 00
Chúc mừng bác rr rồi