Cầu MB - Đi tìm lại cầu STL Chơi cho Riêng ngày thứ 2. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình còn nhớ cầu nè mn.lấy con thứ 2 giải 6.5 +với con cuối cùng giải 5.2 rồi +vơi 45 nha mn

Như tiêu đề , Em đang tìm lại 1 cầu cao thủ trên diễn đàn cho ăn thông 9 cái thứ 2 rồi. Tuần trước em có xem con này khá kĩ nên vẫn nhớ cách và test, nhưng lại ko nhớ rõ vị trí từng điểm của cầu. Em mô tả, của cao thủ nào thì vào nhận rồi share em cái hướng dẫn nhé .

Như hình bên dưới em mô phỏng nhưng test thì ko thông đến 9 ngày, nên có lẽ em đã sai ở tiêu điểm nào đó.

Cao thủ nào là chủ nhân quả STL BẤT BẠI NGÀY THỨ 2 này thì vào nhận nhé.

Em ngàn lần đội ơn.

View attachment 71446
cầu sai rồi bạn. lấy con 6 cạnh con 3 thôi. hnay báo 565 nhé

Cảm ơn các cao thủ rất nhiều. Nhưng tóm lại hôm nay là cặp stl nào hả các bác.

Như tiêu đề , Em đang tìm lại 1 cầu cao thủ trên diễn đàn cho ăn thông 9 cái thứ 2 rồi. Tuần trước em có xem con này khá kĩ nên vẫn nhớ cách và test, nhưng lại ko nhớ rõ vị trí từng điểm của cầu. Em mô tả, của cao thủ nào thì vào nhận rồi share em cái hướng dẫn nhé .

Như hình bên dưới em mô phỏng nhưng test thì ko thông đến 9 ngày, nên có lẽ em đã sai ở tiêu điểm nào đó.

Em ngàn lần đội ơn.

View attachment 71446
Cầu này lấy con hàng nghìn giải 3.5 mà ct,

Em ngàn lần đội ơn.

View attachment 71446
Cầu của hiền

Cầu đây các Thánh. Mình vẽ lại. Nay là cặp lô 56,65 nhé.
71504