Cầu MB - ĐỊNH LÝ STL & TAM GIÁC LÔ 98%....! | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB ĐỊNH LÝ STL & TAM GIÁC LÔ 98%....!

• Thread starter phamtuyen1
  • Ngày gửi
Hi AE!
Lâu rồi cũng ko lên đc Cầu cho AE, 1 phần vì cv (nhà bao việc) 1 phần vì DD giờ loãng quá nên ko tha thiết lắm.
Nay rảnh háng nên CS lại cho AE cái Cầu Độc rất độc của mình đang ăn đều,cầu này mình suy nghĩ rất nhiều trc khi cs.AE vui lòng check lại thời gian gần đây nhé, Cầu này tỉ lệ Nổ Cao và Rất rất rất cao....!????
AE nhìn vào hình sẽ hiểu ngay, còn ae nào có thắc mắc gì cứ comment phía dưới. Mọi y/c của ae sẽ đc thỏa mãn từ A đến A'.
View attachment 11328

Tết cũng gần đến rồi, hi vọng với cây CẦU TAM GIÁC STL này sẽ giúp đc AE phần nào trong cs.
Chúc AE may mắn và hạnh phíc!
P/S: Đọc kỹ và hỏi nếu cần trước khi áp dụng... Cầu và số là của mình,còn tiền là của các bạn.Chơi hay ko thắng hay thua do thiên ý.
View attachment 11328
Regards,
?P.Tuyên??
Cám ơn cao thủ đã chia sẻ cầu hay
Mình thấy sự hiệu quả của cầu này đạt được tốt khi ngày hôm đó " Cầu tam giác STL" xuất hiện không trùng với con số suất hiện trên bảng KQ và cầu bên phải đạt được hiệu quả hơn chút so với cầu bên trái

11332

Thanks & regards
Thienha***

Sửa lần cuối:
Cám ơn cao thủ đã chia sẻ cầu hay
Mình thấy sự hiệu quả của cầu này đạt được tốt khi ngày hôm đó " Cầu tam giác STL" xuất hiện không trùng với con số suất hiện trên bảng KQ và cầu bên trái đạt được hiệu quả hơn chút so với cầu bên trái

View attachment 11332
Thanks & regards
Thienha***
Bên Phải Cao hơn chứ bạn, mình dồn toàn lực cho bên Phải nếu cầu xuất hiện cả 2, còn ko thì có bên nào phang bên đấy. Cầu này cũng khá hiếm và cũng có Gãy . Nhưng khi xuất hiện là fang tới bến đc ,)

Hi AE!
Lâu rồi cũng ko lên đc Cầu cho AE, 1 phần vì cv (nhà bao việc) 1 phần vì DD giờ loãng quá nên ko tha thiết lắm.
Nay rảnh háng nên CS lại cho AE cái Cầu Độc rất độc của mình đang ăn đều,cầu này mình suy nghĩ rất nhiều trc khi cs.AE vui lòng check lại thời gian gần đây nhé, Cầu này tỉ lệ Nổ Cao và Rất rất rất cao....!????
AE nhìn vào hình sẽ hiểu ngay, còn ae nào có thắc mắc gì cứ comment phía dưới. Mọi y/c của ae sẽ đc thỏa mãn từ A đến A'.
View attachment 11328

Tết cũng gần đến rồi, hi vọng với cây CẦU TAM GIÁC STL này sẽ giúp đc AE phần nào trong cs.
P/S: Đọc kỹ và hỏi nếu cần trước khi áp dụng... Cầu và số là của mình,còn tiền là của các bạn.Chơi hay ko thắng hay thua do thiên ý.
View attachment 11328
Regards,
?P.Tuyên??
2 đầu phải trùng số à bạn

Bên Phải Cao hơn chứ bạn, mình dồn toàn lực cho bên Phải nếu cầu xuất hiện cả 2, còn ko thì có bên nào phang bên đấy. Cầu này cũng khá hiếm và cũng có Gãy . Nhưng khi xuất hiện là fang tới bến đc ,)
Hi mình viết nhầm, thanks cao thủ nhiều ,

Cầu này cũng gãy nhiều mình tết 60 ngày mà gây đau 2.3 nhịp

Mình mới xem lại trong vong 30 ngày suất hiện 10 lần thì có 2 lần gay

1 cầu vẫn nổ. 68** rồi. Nay vào nhẹ cả cặp xem còn nổ không

Nay theo nhẹ 30d/s ko ăn, chờ cơ hội lần sau, cảm ơn ct

Mai theo định dạng này lại có cặp 090 đấy ace. Tuy nhiên mình test 200 ngày thì gãy cũng tương đối, nên tỉ lệ ko đc 98% đâu. Ace cân nhắc khi xuống tiền nhé.

Hi AE!
View attachment 11328

View attachment 11328
Regards,
?P.Tuyên??
???