Cầu MB - Độc thủ lô cho anh em tham khảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Độc thủ lô cho anh em tham khảo

kimngan001

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
762
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Ta ghép giải con 1.2 và con 4.1 của giải 7 thì ta được con bạch thủ lô 32 nếu anh em ai muốn chắc thì lót 23 vào nhé.

Ta ghép giải con 1.2 và con 4.1 của giải 7 thì ta được con bạch thủ lô 32 nếu anh em ai muốn chắc thì lót 23 vào nhé. View attachment 21117
Cách nói của bạn khó ai hiểu được. Mình nói cho bạn. Bạn sửa lại nha. Ae lấy g7.1 con hàng trục ta ghép với g7.4 con hàng trục ta có bạch thủ lô 32 lót 23 . ( qua ra 55 ) Chúc a c e may mắn hi hi

cầu này lộ quá, nó không điển hình với lại nó là sự ngẫu nhiên, ghép xiên vào thì có thể, đầu tư lô hơi mạo hiểm đó các anh em. xem tần suất và bạc nhớ của nó nữa, an toàn thì vào chiến.

Cách nói của bạn khó ai hiểu được. Mình nói cho bạn. Bạn sửa lại nha. Ae lấy g7.1 con hàng trục ta ghép với g7.4 con hàng trục ta có bạch thủ lô 32 lót 23 . ( qua ra 55 ) Chúc a c e may mắn hi hi
Nay theo cầu con 55 hqua nữa ko bác nhỉ

cầu này lộ quá, nó không điển hình với lại nó là sự ngẫu nhiên, ghép xiên vào thì có thể, đầu tư lô hơi mạo hiểm đó các anh em. xem tần suất và bạc nhớ của nó nữa, an toàn thì vào chiến.
Mình chỉ cầu thôi còn tiền là của ae mà

Hôm qua mình cũng chén đc 32 Cầu này. Thêm x2 32 62 nữa. Nay Cầu báo 76 nhịp tần suất rất đẹp. Nhưng Lên top rbk rồi.. Sợ bị giam nên vào nhỏ nhẹ hoặc vào k3n cặp 676 cho an toàn
Chuẩn b

Hôm qua mình cũng chén đc 32 Cầu này. Thêm x2 32 62 nữa. Nay Cầu báo 76 nhịp tần suất rất đẹp. Nhưng Lên top rbk rồi.. Sợ bị giam nên vào nhỏ nhẹ hoặc vào k3n cặp 676 cho an toàn
Hnay cứ vào cả cặp cho chắc ăn

Cầu vẫn đang bon bon anh em cứ vào tiền con 76 nhỉnh hơn tí lệ 7:3 nhé

Đúng là đang thông. Mình hôm nay cũng theo nhưng mình đánh cả cặp