Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 125 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào bang chủ, chào toàn thể ae bổn bang mới đầu năm mà công việc nhiều quá không có thời gian vào giao lưu với ae bang mình. Nay công việc cũng đỡ bộn chút mình lên giao lưu cùng ae nhé. Theo nhận định của mình thì kiểu quay của Đồng như thế này thì đề chạm 9 sẽ rơi tiếp tục 1,2 ngày nữa mọi người chờ xem nhận định của mình có đúng không nha .

Hội vs Hè Vua vs Hùng, Quên Bố Mất Con BTĐ 69 rồi, Ngớ ngẩn thật, rõ soạn rồi mà chưa gửi,Bực Quá AE ạ. Nay bắt 69 vì Mình Nghĩ Kiểu gì cũng nổ đề 69 hoặc 19 vì ở tỉnh Phú Thọ Thì là Bộ này rồi, Hôm qua nổ 96 mà đang trong giai đoạn Đồng quay láo thế này thì chỉ có tắt điện hoặc lộn lại, mà thần kinh mất lộc rồi ae
Năm nào cũng vậy cứ đến dịp này e lại nhớ đến a. A vẫn khỏe chứ

MB: 16/4/2024
TTL: 91,69,96
3d: 1,2,4,5,6,7
Xiên 2: 91,96/69,91/96,69
BT xiên: 96,91
Đề dàn 36s: 01,10,11,12,21,13,31,14,41,15,51,16,61,17,71,18,81,19,91,09,90,29,92,39,93,49,94,69,95,69,96,79,97,89,98
TTĐ: 91,93,79,97
STĐ: 93,97
BTĐ: 93
Bt3d: 693
Bt4d: 4693
3d: 2,3,5,6,7,8,9
4d: 0,1,5,6
Chúc ae trong bang tham khảo may mắn nhé.

thế vẫn ăn 3D là ổn rồi
cầu càng nay mình định hạ 3D BTC 3 ( nếu lấy đúng vị trí tâm càng) mà mé nó qua ra càng 3 nên cũng hơi chột dạ , lại quay xe đổi sang càng 6 BTC ( càng 3 chỉ giữ lại tam thủ càng)
Cầu của em như chia sẻ 3c 1267 st 67
Nghi ngờ lót thêm 38 với 43s đề

Chào bang chủ, chào toàn thể ae bổn bang mới đầu năm mà công việc nhiều quá không có thời gian vào giao lưu với ae bang mình. Nay công việc cũng đỡ bộn chút mình lên giao lưu cùng ae nhé. Theo nhận định của mình thì kiểu quay của Đồng như thế này thì đề chạm 9 sẽ rơi tiếp tục 1,2 ngày nữa mọi người chờ xem nhận định của mình có đúng không nha .
Cảm ơn người anh em! Có cùng chí hướng. Trong tuần này sẽ chín lục ! Nhưng vẫn phải đợi ý kiến nhà CU!

mình ko chắc ngày nào cũng full 3D, có ngày này ,ngày kia ( xịt 2D ăn càng cũng có, mà ăn 2D xịt càng cũng có _ có những hôm vẫn xịt full 3D mảng ( do đề hoặc do mảng)
Nhưng tỉ lệ ăn full dàn 3D mảng thì mình khẳng định chắc chắn có ( có lúc cũng full thông vài ngày, có lúc gãy đứt quãng) nếu ae để ý sẽ biết
Cho nên cũng tùy duyên lắm, có thể có người tham khảo thôi nhưng không theo thì lại nổ full thông nhìu ngày, nhưng khi vào theo thật sự lại rơi đúng vào hôm gãy full , khi ko theo thì ăn full họ lại tiếc, mà khi theo lại xịt thì họ cũng nản ,là do duyên chưa tới
Ai đang dây đỏ ăn đều mọi người để ý theo một vài tay .1 vài xu cho đỡ tiếc....

Cảm ơn người anh em! Có cùng chí hướng. Trong tuần này sẽ chín lục ! Nhưng vẫn phải đợi ý kiến nhà CU!
Cầu duy nhất của e đang chạy ( thông 2 hôm vừa rồi ) thì mai có chạm 6
Ép với dàn 40s ngày sinh của e lấy chạm 6 thì mai chỉ quất mấy con
06,60,26,62,67,76,68,86,96,69

Lâu lắm mới gặp lại 😁. Chào mừng về nhà ạ.

Ơ hơ!
Giờ mới nhớ chắc là do già lẫn rồi,
-Sáng nay mình gặp quả biển 8496 bị TNGT đã posst cho mn thấy rồi, mà cũng quên béng!
- kỳ này 696 nổ ầm ầm mà không thấy Bc mơ xếp hình hay đuổi hình bắt chữ, mọi khi là ae hay mơ vậy lắm.
- mai có lẽ mọi người lên chơi cặp các cửa của Lamdp mình nghi nó ra g1 mà cũng có khi nó ra ĐB cho coi.
Giờ mình vào luôn không mai lại quên mất !

Cầu kèo đúng là chả biết đc thế nào, có lúc soi thật kỹ, tính toán thật kỹ, cảm thấy cầu đẹp thì nó lại gãy thẳng cẳng cả 2 càng 3-4D, cái lúc chả cần tính kỹ, xem qua nhúp vội thì lại ăn STC. Suy cho cùng ăn hay trượt ( 2D hay là càng) cũng đều do may mắn cả, chả có cầu nào đẹp thông mãi, và cũng ko có pp tính nào ko bị gãy,tới lúc ĐỒNG nó bảo gãy là phải gãy, kk
Nói vui vậy thôi, qua mình soi cầu càng mới,nhúp đại mấy cầu ngắn ngắn tay 3-tay 4 ,ghép lấy càng trùng thì ra STC (3,8) và (1,6) nên hạ luôn,may nó lại húp.Thôi thì hnay lại tiếp tục lấy theo cầu vậy ( thông tiếp thì mừng, mà ko thông thì lại tìm cầu khác)

MB 15/04 càng đơn

3D: 1,3,4,5,6,7,8,9
Hạ: 3,4,6,8,9
3,4,6,8
3,4,6
4,6
6

4D: 1,2,3,4,5,6,8,9
Hạ:3,5,6,8,9
3,6,8,9
6,8,9
6,9
6631
M

Chúc mừng nhé!
Pa nay coi như giữ được bản lĩnh, lấy lãi MN đi Mb, vừa vào cày bét cũng kiếm được ít, đủ vốn chơi ngày mai, cứ thế thôi…
Hôm nay ra lại 96 thì tuần này dự là cứ chín lục lưu ý thêm bộ 17 nữa hết phim 25 số ( nếu là nuôi), chắc chắn không thể bỏ chạm 9 tuần này (bao xịt).
A oi vẫn nuôi tiếp chạm 9 hết tuần à anh?

Em theo dõi diễn đàn cũng lâu. Và hay xem ở topic này, với của bác MR.PHA . các bác cho em hỏi. Em dính lottobet thua tha. Giờ bỏ bet theo bác Succses84 dàn 3 càng mảng và 2d 64 số liệu 1 tháng có dương k. Em xin cảm ơn.

Em theo dõi diễn đàn cũng lâu. Và hay xem ở topic này, với của bác MR.PHA . các bác cho em hỏi. Em dính lottobet thua tha. Giờ bỏ bet theo bác Succses84 dàn 3 càng mảng và 2d 64 số liệu 1 tháng có dương k. Em xin cảm ơn.
Ai dám nói cho b dươnh hay âm thế ?? Bạn tự theo dõi số má vào nó còn là cái duyên nữa b ạ ,CT đang thông bạn vào lại đến dây gãy ai nói hay đc đâu ??

Ai dám nói cho b dươnh hay âm thế ?? Bạn tự theo dõi số má vào nó còn là cái duyên nữa b ạ ,CT đang thông bạn vào lại đến dây gãy ai nói hay đc đâu ??
Quan trọng là tỉ lệ bao nhiêu %. Trong các tháng trước . mình hay theo dõi nhưng toàn theo ít số rồi đánh lan man. Nên k nắm dc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.