Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 146 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi Bet đa số thua do tâm lý của mình kk, e chơi chắc cungz 3 năm.nhưng nhiều khi vẫn ko nén đc lúc thua,
Sợ nhất tâm lý, muốn gỡ.
Mình thắng chủ yếu là do: 1 để hạn mức mình chơi, thích để bn thì do mình. Xác định từ đầu chơi 1 kiểu, xác định là thua trước, nếu vào 3 -5 tay thăm dò thua nghỉ, hòa vốn hoặc dương tí là phang tầm 5-10 tay cũng nghỉ .

Sợ nhất tâm lý, muốn gỡ.
Mình thắng chủ yếu là do: 1 để hạn mức mình chơi, thích để bn thì do mình. Xác định từ đầu chơi 1 kiểu, xác định là thua trước, nếu vào 3 -5 tay thăm dò thua nghỉ, hòa vốn hoặc dương tí là phang tầm 5-10 tay cũng nghỉ .
Vâng thưa toàn do kỷ luật kém

Mai e kết 31, 36 huynh ạ. Hnay về năm sinh ng Mẹ, mai về tuổi.
Nếu 36,63 thì cầu btc 9 của bạn @MVDDV nãy chia sẻ mình thấy hợp với 936,963
Số này mình cảm nhận đẹp vì trùng số tem hôm trc mình up và 2 cái biển ô tô sáng nay mình gặp nhân theo bảng cửu chương 4936,4963,7936,7963

đúng năm sinh cô bé kia nhỉ, thiêng thật
Huynh nay hạ ăn dàn 20s đề
3D thì cũng full
tiếc mỗi 4D gãy mất mảng 02 ( có càng 0 nhưng lại loại 02 mất ăn, vì nay ko kết càng 2 của 3D)
tiếc thật sự ., đc hôm đề ăn ít số, càng 4D đơn cũng chén tam thủ mà lại ko ăn đc 4D quá tiếc
Ghép 4D càng đơn thì lại ăn
View attachment 361678
Em nhớ giấc mơ chị hôm qua nói đề đánh Tam thủ lô .Tứ thủ đề .em giải mã bộ 34 tiếc quá chi đánh 343 33 44

1 ngày bét nó quay 24h=1*60*24=1440 kỳ
1 năm MB quay 360 kỳ
1 ngày bét =4 năm!
1 phút bét có thể kiếm hoặc thua =1 ngày MB
1 phút bét con người có thể à hay ờ này nọ được không?
1 ngày con người có thể kìm hãm được 1 phần máu chó.
1 phút bét máu chó nổi điên ai kìm được ?
Vậy lên chơi trang nó khống chế lần rút cũng có cái lý do của nó.
Tốt nhất là không từ bỏ bất kể cái gì ! Nhưng lên sắp xếp và lên gân lên clót tạo cho mình 1 cách chơi, cố gắng tính toán sao để rút tiền hợp lý , nghỉ ngơi, và chơi khoa học, to bé không kể mà phải có hạn mức ! Như vậy may chăng mới thắng nó được!
Kaka có anh là hút máu bet đc thôi

Khả năng bệt chạm ghép 3,6,7,8
Kaka bộ của anh nó nằm ở đây rồi, khi con đầu vào đầu ra là 9, nó chạy như thế này

Vâng thưa toàn do kỷ luật kém
Chơi BET mà k xác định rõ mục tiêu từ đầu thì chỉ có mất thôi
VD mục tiêu đặt ra ,mỗi lần chơi chỉ trong giới hạn nạp tiền bn , nếu thắng lãi đc bn thì dừng ko chơi nữa thì lúc đấy mới là thắng ,trường hợp thua đánh ko lên nổi thì cũng phải dừng, chấp nhận mất số tiền đó hôm sau đánh tiếp.
Còn đánh lan man ,ngồi lỳ với nó là khẳng định 100% cúng lại cho nó hết
Có mấy kiểu tâm lý người chơi dẫn đến thua BET
1.Không có mục tiêu lãi rõ ràng, ăn dc 1 thì muốn lên 10, ăn 10 muốn lên 100…ko thắng nổi lòng tham thì chơi mãi cũng thua( thật ra lúc mà ae ăn đc là do nó nhả cho ae ăn thôi, còn khi nó đã soi ae rồi thì đánh đâu chết đấy)
2. Tâm lý làm tròn
Khi ae đang đà thắng , kiểu nửa muốn dừng nửa muốn chơi tiếp, rồi xong VD thấy đang ở mức 9tr7 hoặc 19tr8 lại suy nghĩ thôi cố đánh lên tròn 10tr, 20tr rồi nghỉ, rút cho tròn tiền, xin thưa là chỉ vì cố 200-300k tiền lãi cho tròn tiền đấy mà ae oánh mãi k lên nổi luôn và cuối cùng mất trắng cả vốn lẫn lời ( vì khi ấy là lúc nó soi ae rồi nó k để ae lên thêm tí nào nữa, chỉ có tụt dần dần và mất hẳn)
3.Tâm lý càng thua càng muốn gỡ
Mình chắc chắn ai có tâm lý này cũng kiểu : “ thôi cố nạp nốt lần này gỡ lại bằng gốc ban đầu rồi nghỉ”
Nhưng mà nạp lần nào thua lần đấy, xong cứ cố nạp mãi chả thấy lần cuối đâu, xong còn kiểu càng thua càng đặt to, càng chão,
tâm lý này rất đáng sợ , tiền mà cứ còn trong TK là nạp cho bằng hết, có khi cháy TK trong vòng 1 nốt nhạc
Nói chung ae mà k kiểm soát đc tâm lý, lòng tham, và đặt đc mục tiêu lợi nhuận rõ ràng ( VD lãi 1-2tr nghỉ, hôm sau chơi tiếp)
Thì tốt nhất ko nên đụng vào BET

bộ 04 tuần này huynh cũng đang nuôi , ko cho phép bỏ ( dàn 64s bg cũng phải đủ bộ)
sau hạ dần tùy từng hôm mà lọc con gì nhưng kết nhất mỗi 2s 595 trong bộ này , lúc nào huynh cũng ưu tiên hạ tới cuối dàn ít số
tuần này sẽ nổ đấy
Đầu lẻ đuôi 9

Hợp đấy mình bắt trong tuần tông 3,8
Lâu lâu mới thấy bạn cmt
Tự nhiên lại thích cái đuôi tên bạn 197976
Mai ae vả 191-797-767 đi , biết đâu bất ngờ
Theo như đề 89 về gần đây thì bao quanh nó là : 79-64-56-66
Dễ cũng bệt lại 797 hoặc trên toàn chạm 6 thế kia 64-65-66 dễ tiến 676 lắm, kk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.