Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 149 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em ngủ giờ mới tỉnh dậy được! Lại mo được nắm tay Cs Duong Trieu Vũ đi lên sân khấu chứ 🙊🙊🙊! Oách thật ( nhưng mà là mo thôi) các Huynh, tỷ luận giúp em giấc mơ này với! Chạ bao giờ được mo cùng ca sĩ bao giờ ( mà cũng chả biết ca sĩ này là ai.! Chỉ là lên một san khấu lớn thấy khán giả hô to Duong Triệu Vũ! Va Thấy bang rôn quảng cáo khắp các khán đài thôi! 😇😇😇

Em ngủ giờ mới tỉnh dậy được! Lại mo được nắm tay Cs Duong Trieu Vũ đi lên sân khấu chứ 🙊🙊🙊! Oách thật ( nhưng mà là mo thôi) các Huynh, tỷ luận giúp em giấc mơ này với! Chạ bao giờ được mo cùng ca sĩ bao giờ ( mà cũng chả biết ca sĩ này là ai.! Chỉ là lên một san khấu lớn thấy khán giả hô to Duong Triệu Vũ! Va Thấy bang rôn quảng cáo khắp các khán đài thôi! 😇😇😇
Mê trai đầu thai ko hết 😂😂😂

Đính kèm

• 532.4 KB Lượt xem: 147
Em vừa xin GOOGLE it thông tin của anh Duong Triệu vũ đây ạk
Tên: Duong Triệu Vũ
Sn: 1/1/1984( 40 tuổi)
Hoạt động âm nhạc năm: 2004
Mong là anh đem lại may mắn cho em cùng mọi người ( 🙊🙊🙊)

Giải mã hộ giấc mơ cụ SU ơi. Mơ gặp 3 loài rắn khác nhau 1 lúc. Mà bị 2 con cắn cùng vào ngực trái. Mỗi con 2 vết răng nanh. Mà kiểu gặp là mình có đánh nhau với nó ấy. Cảm ơn cụ.
bác giải mã giúp e giấc mơ với.e nằm mơ gặp rắn độc và bị dính 1 cái răng của nó cắm vào tay

Ae mơ trùng rắn thì đánh 02-89 lót full bộ cho mình ( nghi hôm nay bệt bộ 89 lắm)

Tên giấc mơBộ số tương ứng
Rắn cắn14 - 59 - 95
Rắn cắn người43 - 73
Rắn rết00 - 20 - 28 - 40 - 82
Rắn đuổi69
1Con rắn32 - 42 - 72

2Chảy máu08 - 19 - 29 - 69
3Có máu19 - 69 - 964

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.