Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 164 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Huynh đâu rồi Huynh ơi3😁😁😁😁
Kaka tuần này chén đủ muội ơi, nghỉ chơi lô muội ơi, lô đen quá😂😂😂, đề ngày Mai giải nhất ct38 ko nuôi nha, còn đề nuôi có 3 chạm k3 ngày ép nổ,chạm 569,hơi nhiều số, còn ko tuần sau tính tiếp nha muội, chúc mừng muội chén ct1

Kaka tuần này chén đủ muội ơi, nghỉ chơi lô muội ơi, lô đen quá😂😂😂, đề ngày Mai giải nhất ct38 ko nuôi nha, còn đề nuôi có 3 chạm k3 ngày ép nổ,chạm 569,hơi nhiều số, còn ko tuần sau tính tiếp nha muội, chúc mừng muội chén ct1
Dạ ,muội cảm ơn Huynh nhiều ,nay lô đc đề bù nên vẫn ngon Huynh ạ!

Mai chơi 3 dạng này em ơi!
1) ngủ (ngủ ở đây) không có nghĩa là ta không chơi ‘ mình chơi theo nó’ nó sống thì ta sống nó chín thì ta chín.
2) tròn
3) dính ệp.
Tổng 35 số chơi nhẹ không lan man bao xịt 10/100.

Bản nháp 2 cầu tối qua mình xem trc thì vẫn ăn 1 cầu có càng 5 ae ạ
Nhưng tiếc hôm nay sau khi hạ càng chính mình tính pp loại càng lại dính 5, phân vân mãi cuối cùng bỏ
Đầu tiên mình lấy 0,2,5,6,7 ( từ 7 càng tổng hợp kia : 0,1,2,3,4,5,6,7)
Xong mình lại tiếc con càng 8 cầu BTC của bạn @MVDDV chia sẻ hôm qua nên lại lưỡng lự lấy càng 8 và bỏ đúng càng 5 đi mới nhọ chứ ( vì pp loại trùng loại càng 5 tới 2 lần nên đành loại để lấy càng 8)
Thành ra nay càng đơn cũng tiếc thật , lẽ ra ăn 5 càng kết lại quay xe loại hỏng luôn
Ăn đc mỗi BTC 4D , gãy 3D đơn cũng ko trọn vẹn lắm
Tiếc quá, e nạp 1m, lại sợ ko đc nên chỉ up 300 số 4d của a thôi. May mắn chới 3d nhóm 2579 cũng đc

Toang mẹ nó rồi , mình đã dặn bản thân là hôm nay nghỉ chơi lô rồi vì hôm qua vừa bú đẫm thế quái nào gần 6 giờ như có người xui lại vào lại bú đẫm ae ạ
Nay dí 131 151 toác luôn hic

Nay dí 131 151 toác luôn hic
Mình chủ yếu chơi đề nuôi thôi còn lô thỉnh thoảng vả vài con 1-2 điểm để tìm cảm giác khi xem kết quả thôi. 2 hôm nay cứ như kiểu được tổ tiên phù hộ ý đã định k chơi rồi thế nào đến phút chót lại vào cược , hôm qua thì 3 cặp nổ 5 nháy rời nên bú to hơn hôm nay 3 cặp cũng nổ 5 nháy nhưng có 1 con 57 ra 2 nháy nên chỉ được 3 nháy xiên 3 thôi. 2 hôm rồi cứ tiếc 200 k dám vào xiên 4 chứ .

nay tôi cũng kết lô đề13 chơi 6 lô bị lộn 3 con con chơi cặp thì ko ra trắng toát
Cứ phải kiên trì thôi ông bạn ạ , tôi chỉ đề nuôi thôi chứ lô thì máu lắm thì vào 1- 2 điểm , 2 ngày nay k hiểu sao vào lô đỏ vãi ông bạn ạ.

Mình chủ yếu chơi đề nuôi thôi còn lô thỉnh thoảng vả vài con 1-2 điểm để tìm cảm giác khi xem kết quả thôi. 2 hôm nay cứ như kiểu được tổ tiên phù hộ ý đã định k chơi rồi thế nào đến phút chót lại vào cược , hôm qua thì 3 cặp nổ 5 nháy rời nên bú to hơn hôm nay 3 cặp cũng nổ 5 nháy nhưng có 1 con 57 ra 2 nháy nên chỉ được 3 nháy xiên 3 thôi. 2 hôm rồi cứ tiếc 200 k dám vào xiên 4 chứ .
Khi trời phù thì chơi j được đó , Mai mà bỏ thêm 200k sẽ ntn???, tôi có hôm cay mũi phang 50 cặp xiên đôi, mỗi cặp 10k nghĩ bụng chả nhẽ không được 2 cặp hòa vốn, kết quả đỏ rực!

Mai chơi 3 dạng này em ơi!
1) ngủ (ngủ ở đây) không có nghĩa là ta không chơi ‘ mình chơi theo nó’ nó sống thì ta sống nó chín thì ta chín.
2) tròn
3) dính ệp.
Tổng 35 số chơi nhẹ không lan man bao xịt 10/100.
Kaka anh, ép thôi 🤩🤩👍👍

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.