Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 176 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu từ tết âm lịch tới giờ tay 6 nha em,2 hôm bệt bộ lấy 2 con hàng đơn vị 2 ngày cộng lại chơi chạm hôm sau, lấy 3 con tâm càng ngày trên làm tổng, cầu cách đây mấy hôm anh đưa lên chén bộ 00 đấy
Ok anh. Sao a lại nghĩ ra cái cầu khó thế nhỉ

Ok ae, vợ đồng bị chậm Kinh em ah, cặp 797 hôm qua hôm nay nhả 2 phát, khéo ngày Mai mới đi
Thế hôm qua Em toang lặng 787-797 Nay ko dám vào lô nữa chỉ đi giàn de lấy càng don của bác success84 ghép giàn 62 số mà vẫn đen hẹo cả Hai hôm,ăn cua mất càng nghĩ nó cay đắng thật

Lại tiếp tục chuyên mục cầu nuôi tuần
Cầu 1: chạm 1, tổng 1,6=35s
Cầu 2: chạm 3,8 . Cầu 2 nuôi 3 ngày thứ2 tới thứ 4.
3D ghép 0,2,3,4,6,7,9
4D ghép 1,3,6,7,9
Riêng lô ngày mai 15/4 song thủ lô 15,51 có tiền
Các bác tham khảo ạ.....
Nay lại là ngày rực rỡ đúng như tuần trước cũng chén full dàn nuôi chạm 1, tổng 1,6 chén 4d 9379 có bác nào chén ko ạ. Nay tổng kết 2 dàn nuôi cũng đã ăn đủ cả còn ngày cuối ngày mai dàn thô chạm, tổng 2,7,4,9 ghép 3d 3,8,4,9 hạ 3,4,9 các bác tham khảo ạ. Lô ngày mai cặp 04,40 có tiền ạ

Cầu từ tết âm lịch tới giờ tay 6 nha em,2 hôm bệt bộ lấy 2 con hàng đơn vị 2 ngày cộng lại chơi chạm hôm sau, lấy 3 con tâm càng ngày trên làm tổng, cầu cách đây mấy hôm anh đưa lên chén bộ 00 đấy
nay a trắng xoá cả lô lẫn đề

Vậy mai ct16

Theo anh thấy nó có khả năng nữa ngoài chạm đó là ( đuôi bom) em à!
1) Vậy thì nó sẽ ra đúng quy luật 1059 như anh dự đoán!
2) nếu xét về quy luật vuông tròn gì mà anh em vẫn nói anh không hiểu nhưng tính thứ 7,CN tuần trước và tuần này là 1 hình vuông 2 ngày đuôi 9, 1 ngày đầu 9 thì chỉ còn 2 điểm là KÉP và Bom!
Nhưng không phải vì lẽ đó anh chơi con đó to ttiền !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.