Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 265 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mai bt 4d muội phải xin phần
Mai kiếm cầu càng 4D ngon ngon hạ BT phát,
Còn 3D đang thông mấy tay BT rồi,huynh cứ theo tiếp
Hi vọng mỗi đề mai nữa thôi
Huynh cứ chốt BT4D về thì về ko về thì thôi muội nhỉ, ae lót 5-10k thôi là đc, kk

17h55 mới lên đấy , kịp xem k, kk
Nay khổ vc luôn ý, sáng thì sang bme vợ nhậu, trưa về ngủ luôn tới chiều 3 rưỡi dậy, tranh thủ thấy vợ đang xem phim
mới bắt đầu trốn vợ lên số, vào phòng trong lên lén kịp cái càng đơn thì up lên xong, đc lúc lâu lâu vk ko thấy mình đâu lại hỏi thằng con “Bin ơi bố đâu rồi” thế là vào kiểm tra, mình vội dấu mấy cái cáp ghi chú đi,nhưng nó vẫn kịp nhìn thấy “ lại đề đóm”,mình cứ chối thôi, xong phải lừa đưa con đi chơi vào ông bà nội chơi , vào đấy tính tiếp,mà trong đấy wifi chập chờn, lúc được lúc không+ ko tập trung ngồi 1 chỗ tính đc nên cũng lên muộn, mãi gần 6h mới tính xong 2D, up muộn nên chắc ít ae thấy.Xong chả còn time nữa lấy đại dàn mảng auto,(vào tạo mức cắt dàn xuôi lấy 7x ghép 64s đề, ghép tạm 1 dàn 3D vẫn ăn, kk
Khổ quá thấy thương luôn trời. Bảo Vk là a đang học toán học bài nào a cũng giải được. Ko tin 6h 30 thì e biết 😆.. ha ha

Anh nay ấm no rồi! Sáng chơi bét bắt được bệt chạm 8, G1+GĐB ăn thông 8 tay trong đó ăn đúp( 2 giải) 5 tay.
chạm bệt như thế mà vẫn không dám đánh 1 chạm, vẫn ghép thêm 20 con kép.
Ô chú đỉnh quá. Chú mở topic riêng hô cho ae theo đi chú ai rảnh vào ngó gặp thì theo biết đâu bất ngờ

Khổ quá thấy thương luôn trời. Bảo Vk là a đang học toán học bài nào a cũng giải được. Ko tin 6h 30 thì e biết 😆.. ha ha
Ko qua mặt được vợ a đâu, thời xưa chưa bị cấm thì thói quen a tính đề ghi chép như nào vợ a biết hết, cứ mà thấy a ghi ghi chép chép ra mẩu giấy con con là biết làm gì rồi,xưa còn thu dọn chiến trường hộ a cất đi chưa thèm vứt rác kìa, mỗi ngày 5 tờ🤣

e thì ngày nào cũng xem và vợ cũng biết là e có chơi lô đề nhưng k cấm ngặt.nay mà nổ đc quả này xong có vốn để chơi r thỉnh thoảng lại bắn cho ít tiền tiêu chắc vợ e nó còn dễ tính nữa

Đính kèm

Thiếu 400 nghìn là anh tròn một củ - Thiếu em nữa là ta đủ một đôi 🤭
💚 Cơ hội cuối nhận 400K cho tròn vẹn lời hẹn ước 💚
💚 Cuối buổi này đôi ta lãi được
128.800.000 VNĐ 💚
💚 Trái tim xanh chỉ đợi anh cùng vào
AI LÀ TRIỆU PHÚ 💚
https://www.facebook.com/messages/t/huyenanh97dv/

e thì ngày nào cũng xem và vợ cũng biết là e có chơi lô đề nhưng k cấm ngặt.nay mà nổ đc quả này xong có vốn để chơi r thỉnh thoảng lại bắn cho ít tiền tiêu chắc vợ e nó còn dễ tính nữa
Tính ra là 3D có 2 số 199,696 ghép càng 4D 0,3,9, thế có lót 3D ko ko biết
Kết vậy sao ko ghép thêm càng 4D nhiều nhiều vào cho chắc, 8-9-10 càng vào ( cũng có 16-20s 4D cũng nhìu đâu, bỏ tận 200k oánh mỗi 4s xịt , ko bằng oánh dàn 16-20s kia có phải ăn không ( đc 10-12k 4D) thà ăn ít nhưng chắc hơn là ăn to mà dễ xịt

Bắt càng riêng cho ae vậy thôi chứ có đánh BT 3D mấy đâu 😂
A oi theo a ngày mai ct nào có tỉ lệ ra vào ngày mai theo đặc biệt hôm nay ổn nhất ạ. Giúp em với

Lại chuyên mục cầu nuôi tuần đây các bác.
Dàn 1: Chạm 5, tổng 0,5 kết tổng 0
Dàn 2: Chạm 8,9 khủng 3 ngày đến thứ 4.
3D ghép 0,2,3,4,6,7,9
4D ghép 0,1,8,9
Các bác tham khảo ạ....chúc cả nhà lại rực rỡ......
Tuần này cũng chỉ ăn 4d một ngày còn 3 d cũng nổ mấy hôm gọi đủ chỉ tiêu...
Tiếp tục đăng nuôi tuần cho các bác nào yêu mến môn đề nuôi ạ
Cầu 1: Chạm 7, tổng 2,7 = 35s
Cầu 2: Chạm 9, tổng 4,9 =35s
Cầu 3: Chạm 2,5= 36s nuôi đến thứ 4
3D ghép 0,2,3,4,6,7,9
4D ghép 6,3,7,9. Các bác tham khảo ạ
Riêng lô ngày 29/4: Các bác tham khảo ghép lô xiên các số 46,64,47,74,22,77...
Chúc cả nhà rực rỡ ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.