Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đề mai dàn chạm tổng 3,8 khung ngày 2
Anh vừa ngó các bài! Nay các cao thủ đều dồn về kép tròn kép méo! -> a nhận định thế này.
1) Như vậy nó sẽ né hoặc nó dập trực diện về 44, phù hợp với dàn chạm của em
2) nó sẽ không chập điện nhưng mà vẫn tắt điện, tắt điện ở đây là tắt theo ngày của tuần này với tuần trước cũng phù hợp với chạm tổng 3/8 như em nhận định!
Vậy thì bụp 44,353 em thấy thế nào?
Nay anh vui vẻ với Cu mấy số:
1) 00,44,424,474,353+ không cho nó có cơ hội lừa mình bộ 04 ! Tổng 16s
2) đợi @SUCCESS84 lên càng lấy tam thủ càng 3,4d ghép cầu may,
3) lô đang nhọ thì nghỉ ( nếu ae rủ phang 1-2 con) thì đi nhẹ cười duyên
Chú xem ý kiến thế lèo?

Anh vừa ngó các bài! Nay các cao thủ đều dồn về kép tròn kép méo! -> a nhận định thế này.
1) Như vậy nó sẽ né hoặc nó dập trực diện về 44, phù hợp với dàn chạm của em
2) nó sẽ không chập điện nhưng mà vẫn tắt điện, tắt điện ở đây là tắt theo ngày của tuần này với tuần trước cũng phù hợp với chạm tổng 3/8 như em nhận định!
Vậy thì bụp 44,353 em thấy thế nào?
Nay anh vui vẻ với Cu mấy số:
1) 00,44,424,474,353+ không cho nó có cơ hội lừa mình bộ 04 ! Tổng 16s
2) đợi @SUCCESS84 lên càng lấy tam thủ càng 3,4d ghép cầu may,
3) lô đang nhọ thì nghỉ ( nếu ae rủ phang 1-2 con) thì đi nhẹ cười duyên
Chú xem ý kiến thế lèo?
Đúng rồi anh, lô thì 2 con khi tối em đưa lên hôm nay có cửa đấy thứ nhất ko nằm trong tốp đầu, thứ 2 cầu đẹp, thứ 3 cô đồng thương nữa kk,còn đề dàn ct38 Em đi k3 ngày, cầu bạc nhớ chưa gãy tay nào, hôm nay chưa ra mai vẫn còn khung cuối, cầu tổng hôm nay em có 1,6,em trùng kết với mèo con,theo nhận định của thì hôm nay có bộ 33,24,01,44

Đúng rồi anh, lô thì 2 con khi tối em đưa lên hôm nay có cửa đấy thứ nhất ko nằm trong tốp đầu, thứ 2 cầu đẹp, thứ 3 cô đồng thương nữa kk,còn đề dàn ct38 Em đi k3 ngày, cầu bạc nhớ chưa gãy tay nào, hôm nay chưa ra mai vẫn còn khung cuối, cầu tổng hôm nay em có 1,6,em trùng kết với mèo con,theo nhận định của thì hôm nay có bộ 33,24,01,44
Chuẩn luôn a.nay ct 1,6 chắc đấy e tees nhanh từ 5 2023 đến nay chưa gẫy tay nào.em đang tính hạ bộ 33,24,01

😘😘 Dạo này ko mơ gì ah muội
Bữa trước muội mơ 990 đỏ lòm ,oánh nó về 909 ,qua tức quá muội oánh 099 ,nạp tiền mai chả có điểm ,sát giờ liều mình đeo khẩu trang ,mặc như ninja ra chợ ghi đc mấy điểm thôi ,cũng an ủu đc tí Huynh ạ! Đêm hôm kia mơ ôm con mèo nhà hàng xóm ,qua bảo đánh con 18 ,ham ghép xiên thôi nên thua 😁😁😁😁

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.