Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 48 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sao mình thấy bạn ấy ghi bộ 03,13,24 chứ không thấy 23, có bị nhầm không nhỉ?
Đúng rồi bạn ! K có b23 ! Hôm chat vs H ấy muội nói lên đi cho muội theo ,nếu có b23 thì càng tốt , ,khi H ấy lên muội chép vào sổ ,trong đầu chỉ nghĩ đến b23 nên ghi b03,13,23 .Tối đó xem lại thì thấy b03,13,24,.mình k sửa nữađê cả 4 bộ luôn 3.Bộ đấy nuôi hết hôm nay ,cònc3,8 nuôi từ 1-4 thì nó nổ rồi ,dàn lẻ chẵn qua cũng nổ ,chỉ có 3 bộ 03,13,24, chưa về ,mình cứ cố thủ vì thế!

Mỗi dàn 3d muội đc 10đ dàn ct38 100đ Huynh ạ ! Chẳng biết từ bao giờ mà muội phang có lên tay kakaka...lô con 55 ra ngoài ghi ( hơi ...to) nên ăn 3d mà muội vẫn thấy buồn ! Muôi cứ thíc lô mới lạ chứ! Cảm ơn Huynh nhiều ,muội cứ để ý tt càng của H,có hôm muội ghép 100s mà vẫn ăn ,chả suy nghĩ bộ này bộ kia đau đầu ...thế mới hay chứ😁😁😁😁😁
Ăn to thế muội,đẫy luôn, chúc mừng muội.
Thề với muội huynh chả bao giờ oánh 3D ( dù ít số) tới 10₫ / dàn , còn chưa tới 5₫ đừng nói 10₫,toàn fang đều 1₫ văn nghệ,kể cả thời điểm đánh nhiều thì căng lắm 1 dàn 4xx duy nhất tới 5₫ (đấy là còn có người gửi hộ theo 1₫) còn các dàn hạ cũng chỉ 1₫ .Tính huynh thích chắc chắn, thích dàn nhiều số hơn ,tỉ lệ ăn cao hơn,còn dàn ít số thì tỉ lệ xịt cao hơn nên k thích mạo hiểm.Dàn thấp nhất huynh tính chỉ 1xx số, nếu nhân 3-4₫ thì cũng chỉ bằng 1 dàn to 1₫,nhưng huynh lại k thích mạo hiểm, vì k phải lúc nào cũng dễ ăn ít số

Ăn to thế muội,đẫy luôn, chúc mừng muội.
Thề với muội huynh chả bao giờ oánh 3D ( dù ít số) tới 10₫ / dàn , còn chưa tới 5₫ đừng nói 10₫,toàn fang đều 1₫ văn nghệ,kể cả thời điểm đánh nhiều thì căng lắm 1 dàn 4xx duy nhất tới 5₫ (đấy là còn có người gửi hộ theo 1₫) còn các dàn hạ cũng chỉ 1₫ .Tính huynh thích chắc chắn, thích dàn nhiều số hơn ,tỉ lệ ăn cao hơn,còn dàn ít số thì tỉ lệ xịt cao hơn nên k thích mạo hiểm.Dàn thấp nhất huynh tính chỉ 1xx số, nếu nhân 3-4₫ thì cũng chỉ bằng 1 dàn to 1₫,nhưng huynh lại k thích mạo hiểm, vì k phải lúc nào cũng dễ ăn ít số
Sáng qua muội thic ct38 ,muội chát vs A trunganh muội nói sẽ hạ xuống tổng 3,8 (20s) sau đó muội nghĩ ngay lấy tt càng của Huynh ghép vào rồi !!! Thực ra muội cực kết mới vã vậy thôi ! Chứ bình thường mà vậy thì chết nhanh lắm ! Sáng qua thấy A trunganh lên ct38 muội mừng rơn ! Đúng bài luôn H ạ!

Trc e cũng như bác , về sau tháng nào ngoài lương cũng đưa thêm tiền nữa nên ko thấy bảo j :D
Trước mình vẫn làm thế,cứ trúng to là cho thêm ,thì vk mình cũng vui vẻ ko cấm, nhưng giờ lại đổi tính, cho cũng k lấy còn bị nói thêm nếu biết đấy là từ tiền lô đề có đc,giờ là cấm tiệt luôn 😂

Trước mình vẫn làm thế,cứ trúng to là cho thêm ,thì vk mình cũng vui vẻ ko cấm, nhưng giờ lại đổi tính, cho cũng k lấy còn bị nói thêm nếu biết đấy là từ tiền lô đề có đc,giờ là cấm tiệt luôn 😂
E biết hnay a bận + ở nhà nhưng vẫn mong A tranh thủ lên càng hnay cho mọi ng. E cám ơn A

Ko lên đưa bác ơi lên giữ lại và còn phải vòi thêm của các mụ ay để các mụ ý biết ck mình đi làm vất vả thế nào...hjjjjjjj

XIN BÁC CHIA SE CÁCH BẮT CÀNG 3D VỚI Ạ....EM MU MUỘI KO BIẾT BẮT CÀNG 3D CHẠY NGÀY CHỈ CÓ NUÔI CÀNG 3D THÔI Ạ
E biết hnay a bận + ở nhà nhưng vẫn mong A tranh thủ lên càng hnay cho mọi ng. E cám ơn A

Mình chia sẻ qua cầu trước nhé,mỗi hôm hạ thủ càng mình phải tìm đc cầu càng ĐB cho cả 3-4D, và đều lưu vào zalo để xem lại, đây là cầu hôm qua

Về cầu 3D hôm qua có 3 cầu , ăn 2/3
91138 ( ăn càng 3)
39100 ( ăn càng 3
19052 ( gãy)
Vậy nên hôm nay sẽ tiếp tục lấy theo 2 cầu ăn hôm qua, 3D nay có
Cầu 1 : 68586 (13/1/24) : 5,6,6,8,8 ( trùng lấy bóng có thể thêm 1,3) là 1,3,5,6,8
Cầu 2: 85852 (8/2/24) : 0,5,2,3,8
Càng trùng chính diện: 5,8 ( bắt buộc phải lấy)
Trùng cả bóng : 3,5,8 ( bắt buộc lấy )
Lấy tổng hợp 2 cầu : 0,1,2,3,5,6,8
Đây là lấy theo cầu và chưa hạ gì, chưa tính theo pp loại càng, còn phải kết hợp loại càng là càng gì để hạ, mình tính sau
Nói về hạ BTC , cầu 1 đang chạy ăn 3 tay gần vị trí con hàng chục
Qua là 91138 ăn 3
Hôm kia 63261 ăn 6 ( vừa hàng chục, vừa vị trí đầu)
Hôm kìa 95539 ăn 3
Tiếp chu kỳ thì nếu nay chạy tiếp 68586 thì rất dễ ăn càng 8( xuất hiện 2 vị trí: hàng chục, hàng nghìn) có thể hạ BTC 8 ae nhé( cầu 2 cũng 2 con 8 quá OK)

Tương tự cầu 4D hôm qua có 3 cầu ăn 1/3 cầu thì nay theo tiếp cầu ăn 05667 ( ăn 0)
Tiếp nay là 39399 , ST là 3,9
Trùng lấy bóng có TT 3,4,8,9

Toàn bộ trên là nhận định theo cầu, chưa có bất kỳ pp loại càng nào, nếu có thời gian chiều mình lên và hạ sau, còn k có ae cứ xem qua cầu trên mà lấy luôn cũng đc

Sang tuần rảnh mình chia sẻ chi tiết từ A tới Z, ae vận dụng đc đến đâu thì chiến đến đấy, còn giờ buổi tối con sư tử nhà mình nó ở nhà mình k dám động gì đến số má, cả mai CN ở nhà cũng vậy 😂
Hjhi ,thế ko biết các ông ck nhà chị gọi vk bằng con gì đây kaka

Sang tuần rảnh mình chia sẻ chi tiết từ A tới Z, ae vận dụng đc đến đâu thì chiến đến đấy, còn giờ buổi tối con sư tử nhà mình nó ở nhà mình k dám động gì đến số má, cả mai CN ở nhà cũng vậy 😂
Sao sư tử nhà em kèm kem ghê thế nhỉ 😂😂 nhà c việc ai ng ý làm ,mỗi ông 1 cái dt chẳng chưa bh cầm đến dt của ai làm gì cả luôn 😉😉

Sao lúc cưới anh hùng thế! Lại còn hùng hồn nào là vào hang bắt cọp? rước hổ vào nhà? Hay cưỡi trên lưng hổ oai phong thế kia mà giừo thì lại …..
Đại Tướng rồi còn sợ Sư Tử nhà là sao .nuôi lâu ít ra thuần phục được rồi chứ em kkjk

Đấy là làm gương cho các con ý bạn

Hjhi ,thế ko biết các ông ck nhà chị gọi vk bằng con gì đây kaka
Tuỳ vào mức độ tính tình các bà vợ, nếu mà chị hiền dịu ( cứ cho là chơi đề giấu ck k biết) thì ck chị vẫn gọi chị là con nai nhé, kk

Sao sư tử nhà em kèm kem ghê thế nhỉ 😂😂 nhà c việc ai ng ý làm ,mỗi ông 1 cái dt chẳng chưa bh cầm đến dt của ai làm gì cả luôn 😉😉
Trước ko thế nhưng bây giờ nó thế chị ạ,nó để ý e xem đt mà nhìn lướt k thôi thì k sao, nhưng nếu tay mà cứ bấm bấm liên tục là nó nghi, ra xem tận nơi xem e có chơi KU ko hay là chát chít diễn đàn , chát với con nào là nó cấm 😅

Trước ko thế nhưng bây giờ nó thế chị ạ,nó để ý e xem đt mà nhìn lướt k thôi thì k sao, nhưng nếu tay mà cứ bấm bấm liên tục là nó nghi, ra xem tận nơi xem e có chơi KU ko hay là chát chít diễn đàn , chát với con nào là nó cấm 😅
Haha c đến nay gần 20 năm cưới chưa từng bh cầm đến dt hay ngồi cạnh nhòm ck làm gì hết ,mỗi ng cần quyền riêng tư mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.