Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 93 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cũng nghĩ đến điều đó rồi mà nghĩ mãi nó vẫn chưa thông, thường người ta không thể tự nhận ra cái sai cái khó của mình, riêng mình đây thì cũng đã dùng mọi cách kể cả đã trao đổi nói chuyện riêng chuyện chung với mọi người bên vk rồi cả mẹ vk nữa mà không ăn thua ae ạ!
Đến lỗi mình đưa tiền cho vk đi biếu bố mẹ vk vào các dịp Tết mà vk mình nó chỉ biếu =1/10 số mình đưa thì không hiểu lý do mình sai ở đâu?
Chỉ vấn đề kinh tế thì Vc mình mới máu thuẫn còn tất cả mọi việc thì không có j chê trách cả!
Nói chuyện này ra mọi người đừng cười nhé, riêng chuyện này thôi làm mình buồn lắm!
Các thư khác ok hết!
Thế mới bảo .Đời ko cho ai tất cả đó bác .em tiền ko keo kiệt ck .thậm chí đi đâu dúi thêm tiền cứ sợ đi đường xe cọ .nhưng mặt khác em ko như người ta VD.chơi lô đề kkkk

Mịa đồng ra quả càng 35x ác vãi, 3D mảng gãy full ae ạ
Đề thì vẫn ổn ( mặc dù 4 hôm nó ra tổng 1 , nhiều ae sẽ ko ngờ tới)
Nay mình vẫn ăn 2D tới dàn 42s,hạ xuống 39s thì hẹo, tất nhiên đề đánh 4D ở 33s đổ xuống cũng tèo
Càng đơn nay ae nào theo thì vẫn chén đẹp , 3D ăn tam thủ càng ( 2,3,8) 4D ăn tứ thủ càng ( 1,6,7,9)
View attachment 360421

Tiếc cho càng mảng 3D nay mình bị gãy full, dàn loại 3D nay dính quá nhiều 35,53 ( thật sự mình ko đỡ được)
Loại tổng 8 gãy : 35,53
Loại hiệu 2 : dính 53 ( thường 53 mình hay kiêng hay loại và theo cả cặp 35,53)
Loại đầu 3: dính 35
Loại đít 3 dính 53
View attachment 360424
Chưa kể dàn loại theo các chạm ghép vòng cũng dính
Loại chạm 1,3,5 : 13,31,15,51,35,53,11,33,55
Loại chạm 0,3,5 : 03,30,05,50,35,53,00,33,55
Loại chạm 3,5,6 : 35,53,56,65,36,63,33,55,66
Thêm 1 cái đề nay hạ kết mình loại hết đầu 5 ( không thích đầu 5) nên mảng đít 5 ko thuộc ưu tiên,có là loại
Nay bó tay về mảng 3D rồi ae ạ
4D mảng nay có 93xx hơi tiếc ko có đề + gãy 3D mảng
Càng đơn vẫn đỉnh như ngày nào, cảm ơn bạn

Ôi thôi 84 ra mẹ nó MN rồi k biết mb sao đây ?
Mn muội đánh lô: 28,82,48,84 nó ra luôn đề! Tiếc vì ko mặc quần CHÍP cho nó 🙊! Theo papa được
Chứng tỏ VK chú nó quan tâm! Anh từ ngày cai sữa vk đến giờ nếu không lô đề thì không cả có tiền ăn sáng, uống chè chát nữa chú ạ!
😩🤓

Cũng nghĩ đến điều đó rồi mà nghĩ mãi nó vẫn chưa thông, thường người ta không thể tự nhận ra cái sai cái khó của mình, riêng mình đây thì cũng đã dùng mọi cách kể cả đã trao đổi nói chuyện riêng chuyện chung với mọi người bên vk rồi cả mẹ vk nữa mà không ăn thua ae ạ!
Đến lỗi mình đưa tiền cho vk đi biếu bố mẹ vk vào các dịp Tết mà vk mình nó chỉ biếu =1/10 số mình đưa thì không hiểu lý do mình sai ở đâu?
Chỉ vấn đề kinh tế thì Vc mình mới máu thuẫn còn tất cả mọi việc thì không có j chê trách cả!
Nói chuyện này ra mọi người đừng cười nhé, riêng chuyện này thôi làm mình buồn lắm!
Các thư khác ok hết!
Mama con tích gửi tiết kiệm cho papa rồi đấy!
Cuộc sống này mỗi ngày một tính cách! =>chung quy lại cách đối xử của mình sẽ phụ thuộc vào thái độ của người khác nữa mà!

Mịa đồng ra quả càng 35x ác vãi, 3D mảng gãy full ae ạ
Đề thì vẫn ổn ( mặc dù 4 hôm nó ra tổng 1 , nhiều ae sẽ ko ngờ tới)
Nay mình vẫn ăn 2D tới dàn 42s,hạ xuống 39s thì hẹo, tất nhiên đề đánh 4D ở 33s đổ xuống cũng tèo
Càng đơn nay ae nào theo thì vẫn chén đẹp , 3D ăn tam thủ càng ( 2,3,8) 4D ăn tứ thủ càng ( 1,6,7,9)
View attachment 360421

Tiếc cho càng mảng 3D nay mình bị gãy full, dàn loại 3D nay dính quá nhiều 35,53 ( thật sự mình ko đỡ được)
Loại tổng 8 gãy : 35,53
Loại hiệu 2 : dính 53 ( thường 53 mình hay kiêng hay loại và theo cả cặp 35,53)
Loại đầu 3: dính 35
Loại đít 3 dính 53
View attachment 360424
Chưa kể dàn loại theo các chạm ghép vòng cũng dính
Loại chạm 1,3,5 : 13,31,15,51,35,53,11,33,55
Loại chạm 0,3,5 : 03,30,05,50,35,53,00,33,55
Loại chạm 3,5,6 : 35,53,56,65,36,63,33,55,66
Thêm 1 cái đề nay hạ kết mình loại hết đầu 5 ( không thích đầu 5) nên mảng đít 5 ko thuộc ưu tiên,có là loại
Nay bó tay về mảng 3D rồi ae ạ
4D mảng nay có 93xx hơi tiếc ko có đề + gãy 3D mảng
E theo càng đơn của bác mà dàn hạ cũng ko ăn đc 56 nên vẫn hỏng cò.

Mama con tích gửi tiết kiệm cho papa rồi đấy!View attachment 360458Cuộc sống này mỗi ngày một tính cách! =>chung quy lại cách đối xử của mình sẽ phụ thuộc vào thái độ của người khác nữa mà!
Găm nhiều lắm con gái ạ! Mấy năm gần đây nhà đất giá cao cứ đòi pa mua thêm! Mua lại khổ pa ừ lưng gánh, mua xong lại pa lau dọn nhà cửa chết non mất thôi! Pa dại 1 lần thôi giờ không nhà cửa chi nữa thêm khổ!

mẹ cha thằng đồng nát.
Cứ tưởng thua nó khắp mặt trận.
Nhưng rồi mình đánh đu kích nó cũng phải ựa ra.
Thế này cũng an ủi lắm rồi, mai lại 2-3 M đi khắp 3 miền không hỏng hình với nó!
Tổng kết ngày cho đồng nát coi nè!

Đính kèm

Bác giỏi thật đấy. Thế này cần gì phải chơi xsvn ạ
Đồng nó thả thôi! Mình cũng căng hết cơ mắt phồng cơ mũi chơi với nó, cứ 20s*5k đi G1+ĐB tầm 9-10 tay lại nghỉ hút thuốc vã rồi lại vô không thấy đổi chiến thuật! Khi nào nó thay đổi mình nghỉ thế thôi! Chứ giỏi Giang j cái môn này!

Đồng nó thả thôi! Mình cũng căng hết cơ mắt phồng cơ mũi chơi với nó, cứ 20s*5k đi G1+ĐB tầm 9-10 tay lại nghỉ hút thuốc vã rồi lại vô không thấy đổi chiến thuật! Khi nào nó thay đổi mình nghỉ thế thôi! Chứ giỏi Giang j cái môn này!
Bác có tính kiên trì và cái đầu lạnh nên chơi được móm đấy. Chứ em máu nóng,cứ chơi được 1 lúc là bốc hỏa lên ko kiềm chế đc nên đi chân lạnh toát Bác ạ

Bác có tính kiên trì và cái đầu lạnh nên chơi được móm đấy. Chứ em máu nóng,cứ chơi được 1 lúc là bốc hỏa lên ko kiềm chế đc nên đi chân lạnh toát Bác ạ
Tôi cũng bốc lắm! Mỗi lần bốc thì răng môi lẫn lộn, dành phải kìm hãm thôi!
Đấy ví dụ như chơi các miền đấy,
Mn mình hay ăn 3D tầm 96-152s tùy hôm lọc 2D ít số ghép 6-7 càng ăn điều không chơi. Có chơi thì chơi 1-2 k văn nghệ
Còn MB cứ tổng lực tấn công ngày nào cũng 5-7m thua te tua có chừa đđược đâu
Bỏ lô MB được 5 ngày hôm nay rúng vào có 2 con mỗi con 30đ cũng trắng toát!
Cũng đã rút được KN đâu
Lẽ ra phải xác định ngày chơi bao nhiêu? Thua MN thì vào MT bao nhiêu? mB bao nhiêu?
Được thì để lại bao nhiêu?… biết thế mà có làm được đâu!

Tôi cũng bốc lắm! Mỗi lần bốc thì răng môi lẫn lộn, dành phải kìm hãm thôi!
Đấy ví dụ như chơi các miền đấy,
Mn mình hay ăn 3D tầm 96-152s tùy hôm lọc 2D ít số ghép 6-7 càng ăn điều không chơi. Có chơi thì chơi 1-2 k văn nghệ
Còn MB cứ tổng lực tấn công ngày nào cũng 5-7m thua te tua có chừa đđược đâu
Bỏ lô MB được 5 ngày hôm nay rúng vào có 2 con mỗi con 30đ cũng trắng toát!
Cũng đã rút được KN đâu
Lẽ ra phải xác định ngày chơi bao nhiêu? Thua MN thì vào MT bao nhiêu? mB bao nhiêu?
Được thì để lại bao nhiêu?… biết thế mà có làm được đâu!
Em cũng vì tính bốc đồng mà bị bét nó vỡ cho xanh sẫm mặt mày Bác ạ. Giờ chơi MB mà vẫn loay hoay chưa có lối thoát. Đánh lô khung thì cứ hết khung nó mới ra, đánh đề nuôi thì cũng thế. Ko biết bao giờ mới vào bờ đc đây😒

Em cũng vì tính bốc đồng mà bị bét nó vỡ cho xanh sẫm mặt mày Bác ạ. Giờ chơi MB mà vẫn loay hoay chưa có lối thoát. Đánh lô khung thì cứ hết khung nó mới ra, đánh đề nuôi thì cũng thế. Ko biết bao giờ mới vào bờ đc đây😒
Cứ từ từ khoai nó nhừ, không lên nóng vội, nếu đen lô bỏ, đen đề nghỉ, tôi có hôm không chơi lô, không chơi đề, xác định thua ít chơi hẳn lô 4D đi 1 đài, hoặc chơi 1 dàn đề 3D đi 1-2 đài, nếu giải khắp hình chữ S nếu chơi ít tầm 5-700k/đài, tổng lại cũng nhiều đó chứ đen thì thôi rồi, nên môn số học bây giờ do nó có quá nhiều cách, quá nhiều kiểu chơi chơi ngày chơi đêm lúc nào cũng có số đẹp cầu đẹp… nếu mình bốc đồng 1-2 ngày thôi thua tầm 10M lúc đó máu nóng lên rồi thì bay thật đấy chứ !
Mà nói nghe dễ nhỉ? Bây giờ làm thế nào để kìm lòng mình mới là cái khó nhất!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.