Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 211 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Rủ là 1 vài số kết trùng thì mới chơi thôi, ko trùng cũng ko chơi đâu
Ko chơi thì nói là cũng phải chơi. Kala. Vậy mới là ae. Rủ ko biết trúng hay trượt kiểu gì cũng oánh. Ví dụ bạn mà tag bảo.lâm ơi. Chiến đi là sống chết cũng chiến. Hehe

Nay em đi 1k theo dàn 500 và 400. Cảm ơn Bác,giờ em cứ túc tắc thế này thôi. Cứ soi thấy càng là auto chén😊
Cứ vậy lại chắc, ko lo xịt đề, càng ăn là chén 3D, tất nhiên sẽ có ngày gãy càng nhưng cuối tháng tổng kết dương là OK

@SUCCESS84 nói quá đúng vì nội dung 2;3;4 đều rất giống Tôi. Tất cả các số liệu chỉ là tham khảo còn vẫn phải chơi theo số của mình (được, thua đều vui vẻ).
À cái này e cũng biết nhiều người có đặc điểm như vậy, chỉ thích chơi ít số (2-3D) và phải là số mình lên.Những người lên số được ít khi đánh theo số người khác lắm( ý là dàn của ng khác lên copy về đánh, có chăng chỉ xem qua con BTĐ của ng khác
kết thì nhặt thêm 1-2s thôi)

Ý là chạm 1470 chứ ko phải thích con 4s đó. Hehe. Bạn hiền giống tui rùi đó. STĐ 474 ĐẤY
MAI CỨ DÍNH 1470 THÌ KHẢ NĂNG CAO ĂN
Là chạm à, tưởng bt 4D 1470
Nếu chạm thì ghép ngay 171,474 luôn và ngay
Múc luôn bộ 17,47 ngày mai luôn

Vâng Bác, mà theo Bác thì nên đánh kiểu dàn 3d 500 400s hay đánh 3d mảng 2 dàn 5xx,4xx. Cái nào an toàn hơn ạ
Cái này thì tuỳ sở thích mỗi người, thích chơi ghép đơn hay ghép mảng thì chơi, mình thấy cũng như nhau, mỗi kiểu có ưu nhược điểm riêng
Xét về thống kê tháng 4 thì càng đơn đang ăn 17/23 ngày ( ăn 5 càng trở xuống)
Còn về 3D mảng ăn 16/23 ngày
Có đâu 2 hôm ăn đề nhưng gãy mảng ( 052,356) vẫn gãy 3D còn lại 64,10,49,80,50 là gãy đề ( càng mảng lại vẫn ăn)
Xét tỉ lệ ăn 3D cả 2 pp đều như nhau

Nhưng có 1 vấn đề như này
1.chơi ghép đơn thì thời gian nhanh, có số nhanh ( vì càng mình lên sớm hơn k mất nhiều thời gian) bù lại mảng hay lên muộn vì tốn nhiều thời gian hơn. Thứ nữa là nếu ngày nghỉ ở nhà ( chủ nhật hoặc các ngày lễ) thì vì bị vợ cấm nên chắc chắn mình k lên mảng đc khi ở nhà,những hôm đó ae k có dàn để theo mảng.mình có thể lên càng đơn đều hàng ngày trong 1 tháng nhưng mảng thì k chắc ( 1 tháng sẽ bị mất mấy ngày ko lên đc )
2.theo ghép đơn ae chỉ tối đa chơi đc 3-4 dàn ăn ( vd như là 5-4-3-2c ghép đc 4 dàn 500-400-300-200s) nhưng với mảng mình có thể sẽ có hôm ăn full 8/8 dàn với ghép đơn k bg đc full như thế
3. So sánh về tỉ lệ ăn dàn 5xx ở 2 pp
Đơn : 5 càng x 100s 2D, tỉ lệ gãy 5c là bình thường
Mảng : 7x mảng ghép 70s 2D, tỉ lệ gãy 70s đề cũng là bt ( đôi khi gãy cả 7x mảng vẫn có)
2 cái này rất khó so sánh tuỳ từng thời điểm( đôi khi bắt ăn càng đơn nhưng đề gãy từ 7x thì oánh 500s 3D đơn có lợi, ngược lại khi 5 càng gãy ( thậm chí 8 càng gãy) nhưng mảng 3D hôm đó mình vẫn ăn thì theo mảng lại có lợi)

Cái này thì tuỳ sở thích mỗi người, thích chơi ghép đơn hay ghép mảng thì chơi, mình thấy cũng như nhau, mỗi kiểu có ưu nhược điểm riêng
Xét về thống kê tháng 4 thì càng đơn đang ăn 17/23 ngày ( ăn 5 càng trở xuống)
Còn về 3D mảng ăn 16/23 ngày
Có đâu 2 hôm ăn đề nhưng gãy mảng ( 052,356) vẫn gãy 3D còn lại 64,10,49,80,50 là gãy đề ( càng mảng lại vẫn ăn)
Xét tỉ lệ ăn 3D cả 2 pp đều như nhau
View attachment 362746

Nhưng có 1 vấn đề như này
1.chơi ghép đơn thì thời gian nhanh, có số nhanh ( vì càng mình lên sớm hơn k mất nhiều thời gian) bù lại mảng hay lên muộn vì tốn nhiều thời gian hơn. Thứ nữa là nếu ngày nghỉ ở nhà ( chủ nhật hoặc các ngày lễ) thì vì bị vợ cấm nên chắc chắn mình k lên mảng đc khi ở nhà,những hôm đó ae k có dàn để theo mảng.mình có thể lên càng đơn đều hàng ngày trong 1 tháng nhưng mảng thì k chắc ( 1 tháng sẽ bị mất mấy ngày ko lên đc )
2.theo ghép đơn ae chỉ tối đa chơi đc 3-4 dàn ăn ( vd như là 5-4-3-2c ghép đc 4 dàn 500-400-300-200s) nhưng với mảng mình có thể sẽ có hôm ăn full 8/8 dàn với ghép đơn k bg đc full như thế
3. So sánh về tỉ lệ ăn dàn 5xx ở 2 pp
Đơn : 5 càng x 100s 2D, tỉ lệ gãy 5c là bình thường
Mảng : 7x mảng ghép 70s 2D, tỉ lệ gãy 70s đề cũng là bt ( đôi khi gãy cả 7x mảng vẫn có)
2 cái này rất khó so sánh tuỳ từng thời điểm( đôi khi bắt ăn càng đơn nhưng đề gãy từ 7x thì oánh 500s 3D đơn có lợi, ngược lại khi 5 càng gãy ( thậm chí 8 càng gãy) nhưng mảng 3D hôm đó mình vẫn ăn thì theo mảng lại có lợi)
Cảm ơn Bác rất nhiều,Bác là người rất nhiệt tình. Chúc Bác cùng gđ luôn luôn mạnh khỏe,hp nhé. Em sẽ cân đối,trước mắt càng đơn đang ổn,em cứ triển đã Bác ạ

SỰ KIỆN MỪNG ĐẠI LỄ TRI ÂN 30/4 - 1/5
💰 SĂN LỘC THẢ PHANH 💰
Tổng lộc nóng lên đến 146.000.000 VNĐ

💌LINK CHI TIẾT SỰ KIỆN: ( ở messenger tin nhắn của facebook tìm từ khóa huyenanh97dv hoặc dvhuyenanh)
image_2024_04_13t15_16_31_015z-png.360853

A từ ngày 1 đến nay mới lấy lại được nửa chai úp mỳ tôm dư được 20M, đang gây vốn sợ vào chưa ra thì tiếc, tuần trước phục kép MT,MN tiếc tiền vào 1 đài mất ăn đề 4D, giờ ghì lại khó rồi , MT,MN cần phục 11 số sau( 5678+10 số tứ quý) ai có duyên thì phục được vì nó báo rồi , anh nghĩ nó rơi ở cuối tuần khoảng thứ 6 đến CN em có kinh nghiệm thì xem thử xem!
cả loa lần đài hay gì vậy bác

Chúc mừng ace !
Giờ mới có tg lướt thấy cả bang nay rr quá! Nhất là @LAMDP !
Lần nữa xin chúc mừng.
Sau 1 tg ăn chơi xa đọa nay BC đã về bản bang mà nội công chả thấy khá hơn chút nào vẫn tằng tằng vậy! Kaka
Nội công suy giảm quá, Chắc phải nạp thêm rượu thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.