Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 275 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đỏ thì khóc chứ đỏ lại cười hả em ?? Hài ghê mà sao em cứ hậm hực thế nhể 😂😂
Chẳng gì phải hậm hực ai. Chỉ thấy hài là cả diễn đàn thấy chỗ nào cũng khóc. Ăn thì ko thấy mặt. Mà cứ hẹo là lại nổi hài. Chứ em nói thật là chẳng lên số cho ai cả. Có mấy người chơi với em thì em hay nhắc chứ chẳng rủ. Với chị lúc trước thì còn thấy thương vì khóc liên tục chứ giờ thì chẳng có gì phải góp ý hay nói cả. Quá là hài

Thế tuyệt vời rồi!
Sáng nay anh dậy sớm, đau chân không ngủ được thế là nạp 3m vào cứu rỗi được vốn tối qua thua MB,
Chiều nay ông em trai về thấy anh chơi thì bảo bỏ đây em chơi cho,
Anh nghĩ ông em của anh nó cái j cũng chơi được nhưng nó lại không chơi bao giờ, nghĩ thế là đưa đt cho nó chơi, lúc quay ra thấy Đt để bàn còn mỗi cái nịt, mất toi 17M của anh.
😭😭😭😭

Chẳng gì phải hậm hực ai. Chỉ thấy hài là cả diễn đàn thấy chỗ nào cũng khóc. Ăn thì ko thấy mặt. Mà cứ hẹo là lại nổi hài. Chứ em nói thật là chẳng lên số cho ai cả. Có mấy người chơi với em thì em hay nhắc chứ chẳng rủ. Với chị lúc trước thì còn thấy thương vì khóc liên tục chứ giờ thì chẳng có gì phải góp ý hay nói cả. Quá là hài
Thôi thì m vui là chính ca ơi …. Buồn m cất mà vui m cũng cất chỗ nào ae thì m hê ra sau … 😝

MB: 28/4
TTL: 19,91,69
3d: 2,3,4,6,7,8
Xiên 2: 19,69/91,69/19,91
BT xiên: 91,69
Dàn Đề 36s: 04,40,45,54,09,90,59,95,03,30,08,80,58,85,35,53,13,31,36,63,68,86,18,81,33,88,38,83,16,61,11,66,00,55,05,50
TTĐ: 08,80,09,90
STĐ: 80,90
BTĐ: 90
BT3D: 390
BT4D: 6390
3d: 0,1,2,3,4,6,9
4d: 1,4,6,9
Chúc ae tham khảo may mắn nhé.
Đề khó nhai thật trong dàn đã nghĩ có kép chọn 3 bộ kép mà nó vẫn không cho ăn đồng láo thiệt. Húp tạm 1 nháy lô 91, húp 3d lô 391. Chúc ae trong bang một buổi tối vui vẻ nhé.

C k quen tơn hớt nhé e ơi ,c có nói gì theo số e hay ai đỏ đâu nhỉ ?? C luôn nói do c đen chưa đủ duyên mà e cứ vơ vào ý,c lớn rồi cũng k có nhu cầu ai chỉ tay đánh gì mà ,rất tôn trọng và quý mến em nhưng e cứ nhảy lên nhiều lần thee k hiểu luôn ?? Chưa từng bh trách cứ số do ai lên thua cả ,vì tiền túi c mất chứ e cũng chẳng cho xu nào cả ,với e chắc mấy thánh Trân gì đó bốc phét nhặt số đỏ hên ,tung hô lên trời là thánh thần thì e mới ưng chăng !?

Đã theo thì xác định theo đều tay chứ đừng hôm theo hôm bỏ ạ. E vẫn theo bác đều và vẫn bú 😄😄😄
À thì có lúc ăn thì phải có lúc gãy, thông mãi làm sao được.Mình cũng đâu khẳng định số mình lên chắc ăn 100% ko xịt,kể cả càng đơn, càng mảng hay 2D cũng có lúc xịt mà.Đến lúc rơi vào ngày gãy thì cũng phải chấp nhận thôi.Vấn đề định hướng ở đây là theo về lâu dài, số ngày ăn nhiều hơn số ngày xịt là vẫn có lãi, theo mảng hay ghép đơn 5c x100s cũng vậy,cũng bảo a e phải chuẩn bị tâm lý có ngày gãy chứ phải k,ai dám nói 5 càng là chắc, đến 8-9 càng còn có lúc gãy nữa là 5c,mình chỉ phân tích bài toán trường hợp chơi 5 càng ăn nhiều hơn là gãy , chơi đều đến cuối tháng sẽ k âm,thì mới bảo ae chơi theo pp này , chứ có bảo là ko bg gãy, 5c là chắc ăn đâu, thế mà có ae ko đọc kỹ lại bảo mình khẳng định chắc ăn, ko ai tính hiệu quả 1 pp trong 1 ngày cả, tính về lâu dài có hiệu quả thì chơi, từ lúc đề xuất 5c x100s 2D thì hnay mới xịt ngày 2, vẫn ăn đc 5/7 ngày thì đâu có thiệt, chỉ thiệt những người đúng theo kiểu bạn nói hôm theo hôm bỏ , hôm ăn thì k theo hôm xịt lại theo rồi lại trách,muốn chắc thì tự mình lên số đc chơi thì là tốt nhất, còn không có khả năng lên phải theo ng khác thì cũng phải có lập trường kiên định,cứ đứng núi này trông núi nọ thấy ai ăn là theo, ai xịt bỏ thì chỉ mãi mãi là người ko hợp duyên thôi, lúc nào cũng bài ca” ngắm mãi thì thấy ăn mà vào cái là xịt” nghĩ cũng mệt 🤣

À thì có lúc ăn thì phải có lúc gãy, thông mãi làm sao được.Mình cũng đâu khẳng định số mình lên chắc ăn 100% ko xịt,kể cả càng đơn, càng mảng hay 2D cũng có lúc xịt mà.Đến lúc rơi vào ngày gãy thì cũng phải chấp nhận thôi.Vấn đề định hướng ở đây là theo về lâu dài, số ngày ăn nhiều hơn số ngày xịt là vẫn có lãi, theo mảng hay ghép đơn 5c x100s cũng vậy,cũng bảo a e phải chuẩn bị tâm lý có ngày gãy chứ phải k,ai dám nói 5 càng là chắc, đến 8-9 càng còn có lúc gãy nữa là 5c,mình chỉ phân tích bài toán trường hợp chơi 5 càng ăn nhiều hơn là gãy , chơi đều đến cuối tháng sẽ k âm,thì mới bảo ae chơi theo pp này , chứ có bảo là ko bg gãy, 5c là chắc ăn đâu, thế mà có ae ko đọc kỹ lại bảo mình khẳng định chắc ăn, ko ai tính hiệu quả 1 pp trong 1 ngày cả, tính về lâu dài có hiệu quả thì chơi, từ lúc đề xuất 5c x100s 2D thì hnay mới xịt ngày 2, vẫn ăn đc 5/7 ngày thì đâu có thiệt, chỉ thiệt những người đúng theo kiểu bạn nói hôm theo hôm bỏ , hôm ăn thì k theo hôm xịt lại theo rồi lại trách,muốn chắc thì tự mình lên số đc chơi thì là tốt nhất, còn không có khả năng lên phải theo ng khác thì cũng phải có lập trường kiên định,cứ đứng núi này trông núi nọ thấy ai ăn là theo, ai xịt bỏ thì chỉ mãi mãi là người ko hợp duyên thôi, lúc nào cũng bài ca” ngắm mãi thì thấy ăn mà vào cái là xịt” nghĩ cũng mệt 🤣
Mệt thì bỏ qua thôi em ,đàn ông mà mình trượng phu chứ

Công nhận hay cái là mấy thành phần ảo ma bợ đít ko hiểu đàn ông hay đàn bà ,1 dạo cứ nổ đùng đoàng nhặt số hay lắm ,Ps cược nữa bị bóc phốt lặn ko sủi tăm thì lại đc đặt lên đầu ngồi

Công nhận hay cái là mấy thành phần ảo ma bợ đít ko hiểu đàn ông hay đàn bà ,1 dạo cứ nổ đùng đoàng nhặt số hay lắm ,Ps cược nữa bị bóc phốt lặn ko sủi tăm thì lại đc đặt lên đầu ngồi
Sự thật thì luôn luôn mất lòng ,mình muốn sống thật cũng k đc nữa ,rất may là đàn ông trong nhà mềnh có sự tự do về đủ thứ từ ngôn luận đến tài chính nên ko có lèm bèm đàn bà hay chấp vặt

Thì cứ nghĩ 5c cũng ăn toàn rồi chứ nếu quất 8c còn nói làm gì nữa,nói chung cứ đen thôi đến dây là hốt 😂😂
Đánh 1 bộ 4 số mà c ko ghép cả 8c phí Hoài , họ đánh 64s còn ghép cả 8c đấy chứ .

Đánh 1 bộ 4 số mà c ko ghép cả 8c phí Hoài , họ đánh 64s còn ghép cả 8c đấy chứ .
Thôi e k bàn qua bàn lại nữa ,k lại bị nghe chửi em ạ ?k trách ai cả đó là do mình phải chịu thôi .Chúc em may mắn nhé

Mệt thì bỏ qua thôi em ,đàn ông mà mình trượng phu chứ
E quan trọng gì, lên số cứ lên ai theo thì theo, k theo thì thôi, trúng thì họ được thua họ chịu chứ e chả mất gì, cũng k cần j,có điều ai muốn trách j thì trách thì cũng chỉ nên nói 1 lần thôi,chứ nói nhiều lần nói dai thì đến lúc chả ai buồn tiếp.Mọi chuyện chấm dứt ở đây thôi nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.