Thảo luận - ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024 | Page 276 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐẶC NHIỆM CHỐNG KHỦNG BỐ 3,4D ĐẶC BIỆT 04/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
À thì có lúc ăn thì phải có lúc gãy, thông mãi làm sao được.Mình cũng đâu khẳng định số mình lên chắc ăn 100% ko xịt,kể cả càng đơn, càng mảng hay 2D cũng có lúc xịt mà.Đến lúc rơi vào ngày gãy thì cũng phải chấp nhận thôi.Vấn đề định hướng ở đây là theo về lâu dài, số ngày ăn nhiều hơn số ngày xịt là vẫn có lãi, theo mảng hay ghép đơn 5c x100s cũng vậy,cũng bảo a e phải chuẩn bị tâm lý có ngày gãy chứ phải k,ai dám nói 5 càng là chắc, đến 8-9 càng còn có lúc gãy nữa là 5c,mình chỉ phân tích bài toán trường hợp chơi 5 càng ăn nhiều hơn là gãy , chơi đều đến cuối tháng sẽ k âm,thì mới bảo ae chơi theo pp này , chứ có bảo là ko bg gãy, 5c là chắc ăn đâu, thế mà có ae ko đọc kỹ lại bảo mình khẳng định chắc ăn, ko ai tính hiệu quả 1 pp trong 1 ngày cả, tính về lâu dài có hiệu quả thì chơi, từ lúc đề xuất 5c x100s 2D thì hnay mới xịt ngày 2, vẫn ăn đc 5/7 ngày thì đâu có thiệt, chỉ thiệt những người đúng theo kiểu bạn nói hôm theo hôm bỏ , hôm ăn thì k theo hôm xịt lại theo rồi lại trách,muốn chắc thì tự mình lên số đc chơi thì là tốt nhất, còn không có khả năng lên phải theo ng khác thì cũng phải có lập trường kiên định,cứ đứng núi này trông núi nọ thấy ai ăn là theo, ai xịt bỏ thì chỉ mãi mãi là người ko hợp duyên thôi, lúc nào cũng bài ca” ngắm mãi thì thấy ăn mà vào cái là xịt” nghĩ cũng mệt 🤣
SUCCESS84 cho mk hỏi nếu dùng pp loại 3D bắt đầu tính từ ngày nào thì cộng với số cố định ngày đó có đc ko. VD từ 1/5 bắt đầu tính thì cộng với 4 từ ngày đó??

SUCCESS84 cho mk hỏi nếu dùng pp loại 3D bắt đầu tính từ ngày nào thì cộng với số cố định ngày đó có đc ko. VD từ 1/5 bắt đầu tính thì cộng với 4 từ ngày đó??
Ngày đầu tháng thì tuỳ bạn test thôi, nếu chưa có tiếp nối của cuối tháng 4 thì bạn cứ test thoải mái vài ngày đầu tháng 5, nếu ăn thông thì dùng thứ tự dãy số đó
Còn 3D mảng của mình sẽ vẫn dùng tiếp chu kỳ của tháng 4, vì thấy nó cũng k gãy thì cứ dùng tiếp nối thôi, khi nào giai đoạn cuối tháng+ đầu tháng gãy nhiều thì mới nên chỉnh sửa từ 1/5 lấy 1 số khác , bảng này mình có lưu lại trc hôm nghỉ lễ ( file ở cty) để tiện về nhà tính
Theo tiếp cky cuối tháng 4 thì sang 1/5 bên đầu 3D tới số 4, bên hiệu 3D tới số 6
Ngày hnay thì đầu 3D +8, hiệu 3D +8, mình tính ra loại đầu 0,9 loại hiệu 3,8 ra 87 thì cũng đúng, có điều nay mình k lọc mảng tính bằng tay nên lấy mảng auto

Ngày đầu tháng thì tuỳ bạn test thôi, nếu chưa có tiếp nối của cuối tháng 4 thì bạn cứ test thoải mái vài ngày đầu tháng 5, nếu ăn thông thì dùng thứ tự dãy số đó
Còn 3D mảng của mình sẽ vẫn dùng tiếp chu kỳ của tháng 4, vì thấy nó cũng k gãy thì cứ dùng tiếp nối thôi, khi nào giai đoạn cuối tháng+ đầu tháng gãy nhiều thì mới nên chỉnh sửa từ 1/5 lấy 1 số khác , bảng này mình có lưu lại trc hôm nghỉ lễ ( file ở cty) để tiện về nhà tính
Theo tiếp cky cuối tháng 4 thì sang 1/5 bên đầu 3D tới số 4, bên hiệu 3D tới số 6
Ngày hnay thì đầu 3D +8, hiệu 3D +8, mình tính ra loại đầu 0,9 loại hiệu 3,8 ra 87 thì cũng đúng, có điều nay mình k lọc mảng tính bằng tay nên lấy mảng auto
View attachment 363582
Mk cũng đã lưu tháng trước của bạn về làm rồi nhưng nhà có cv nên nghỉ. Vậy mk sẽ tính tiếp theo bảng thống kê này của bạn. Cảm ơn nhé. Có gì vướng mắc lại làm phiền nhé.
View attachment 363582
Ok thế thì tính cho ngày mai là cộng 1. Vậy mk sẽ theo tiếp bạn theo thống kê này. Cảm ơn bạn nhiều nhé. Có gì vướng mắc lại làm phiền bạn hướng dẫn nhé.

View attachment 363582
Mảng này là dàn hơn 500 số của anh ạ

À thì có lúc ăn thì phải có lúc gãy, thông mãi làm sao được.Mình cũng đâu khẳng định số mình lên chắc ăn 100% ko xịt,kể cả càng đơn, càng mảng hay 2D cũng có lúc xịt mà.Đến lúc rơi vào ngày gãy thì cũng phải chấp nhận thôi.Vấn đề định hướng ở đây là theo về lâu dài, số ngày ăn nhiều hơn số ngày xịt là vẫn có lãi, theo mảng hay ghép đơn 5c x100s cũng vậy,cũng bảo a e phải chuẩn bị tâm lý có ngày gãy chứ phải k,ai dám nói 5 càng là chắc, đến 8-9 càng còn có lúc gãy nữa là 5c,mình chỉ phân tích bài toán trường hợp chơi 5 càng ăn nhiều hơn là gãy , chơi đều đến cuối tháng sẽ k âm,thì mới bảo ae chơi theo pp này , chứ có bảo là ko bg gãy, 5c là chắc ăn đâu, thế mà có ae ko đọc kỹ lại bảo mình khẳng định chắc ăn, ko ai tính hiệu quả 1 pp trong 1 ngày cả, tính về lâu dài có hiệu quả thì chơi, từ lúc đề xuất 5c x100s 2D thì hnay mới xịt ngày 2, vẫn ăn đc 5/7 ngày thì đâu có thiệt, chỉ thiệt những người đúng theo kiểu bạn nói hôm theo hôm bỏ , hôm ăn thì k theo hôm xịt lại theo rồi lại trách,muốn chắc thì tự mình lên số đc chơi thì là tốt nhất, còn không có khả năng lên phải theo ng khác thì cũng phải có lập trường kiên định,cứ đứng núi này trông núi nọ thấy ai ăn là theo, ai xịt bỏ thì chỉ mãi mãi là người ko hợp duyên thôi, lúc nào cũng bài ca” ngắm mãi thì thấy ăn mà vào cái là xịt” nghĩ cũng mệt 🤣
Chính xác bác ạ. Tổng kết cuối tháng xanh là đc bác ạ. Ông nào đen ko theo từ đầu và thường xuyên nhảy vào theo đúng hôm tạch thì phải chịu thôi ạ 😄

View attachment 363582
Sếp có file nào (auto) tét thời gian dài k vậy
Chẳng hạn như 5 hay 10 tháng, 3 hay 4 năm gì đó đại loại như thế cho em xin nha. Thank you

Chúc mừng ae
Tưởng k ai lót mà cũng nhiều người lót đấy nhỉ 😆
Chị vẫn ăn dàn 38 và chạm 5,7 chỉ tiếc là ghép có 5 càng với dan 38 x5 mà không ăn thôi . Cũng là 1bai học lần sau ghép ít số thì phải ghép dù cả 8 càng. Cảm ơn em nhiều nhé. Học hỏi ở em rất nhiều kiến thức

Lục thủ ghép càng đơn nên đầy đủ
Dàn full ghép mảng kiểu khác ( nhưng cũng k phải mảng mình tự lên, lên thủ công lọc hạ tay thì chắc chắn có 391, có luôn cả 877 ĐB) nhưng vì k có thời gian nên để máy hạ auto lấy đại dàn mảng 7x cho chắc thì nó tự lọc mất ko có 39)
Hai nữa hơi tiếc là đề nay chỉ ăn ở 68-70-72s, xuống 64s gãy
Nếu mảng bình thường mình lên , 2 dàn to sẽ ghép đề 70s-68s thì chắc sẽ ăn hnay
Nhưng vì lấy mảng có sẵn nên khi ghép bị vượt số, dàn to chỉ ghép đủ với 64s đề nên mất ăn
Đúng là ko đủ thời gian theo pp chính thì bất tiện thật, lẽ ra nay sẽ vẫn đc 2 dàn 5xx-4xx mảng nhưng vì ko lên dc mảng, điều chỉnh số lượng mảng phù hợp để ghép đủ 7x-68s đề thì vẫn ăn, tiếc chỉ ghép max đc 64s nên gãy
Nói đây k phải có ý trách móc gì cả đâu , mình chỉ là suy đoán chắc chắn có sự nhầm lẫn đâu đó nên mới như vậy thôi. Mà kệ chứ hôm qua full tràn cả ra ngoài rồi hôm nay rụng tí vấn đề gì đâu.

Đêm ko ngủ lên dàn ngày mai luôn bác ơi 😄😄😄
Vk mình vẫn chưa ngủ kìa, đang xem đt, lên thì lại phải viết sớ tóm tắt k viết được, chạy vào trong bật điện thì lại lộ 😂
Cái quan trọng vẫn là cái sớ “đề cương tóm tắt” mới triển khai ra dàn đc

Nhân tiện có vụ tai bạn up, ae tk, xe cont 00152

@LOI1975, lô dao này đen quá nên ko dám lên anh
Cầu kèo là có thật và đồng nó lé cũng là có thật khi đỏ đánh bừa cũng húp khi vào dây đen nhiều khi oánh đến 8 con lô vẫn trắng bảng , mình ít chơi lô lắm nhưng dạo này thỉnh thoảng làm phát bú đậm luôn nhưng k dám rủ ae vì lô mình chỉ chơi theo kiểu thích cặp nào thì chơi 1-2 điểm với xiên quay nữa như hôm nay cũng vậy thích thì vào 3 cặp lại làm 4 nháy + 6 xiên 2 + 3 xiên 3. Lại cái tội tiếc 150k xiên 4 ra kết quả xong tiếc ngẩn ngơ.

Nói đây k phải có ý trách móc gì cả đâu , mình chỉ là suy đoán chắc chắn có sự nhầm lẫn đâu đó nên mới như vậy thôi. Mà kệ chứ hôm qua full tràn cả ra ngoài rồi hôm nay rụng tí vấn đề gì đâu.
Giữa ghép 3D đơn và 3D mảng khác nhau hoàn toàn mà, dàn đơn khác và dàn mảng khác, dàn mảng 500s to thật nhưng ko có nghĩa nó chứa toàn bộ dàn đơn chỉ 24s (nó sẽ có vài số khác biệt nằm ngoài mảng)
Dàn đơn ghép 4 càng 0,1,2,3 với Lục thủ đề 14,41,37,73,91,95
Phân tích đầu 2D có 1,3,4,7,9
Như vậy khi ghép càng 0,1,2,3 với 4 đầu này nếu quy ra mảng 2 chữ số có mảng 01,03,04,07,09
11,13,14,17,19
21,23,24,27,29
31,33,34,37,39
Kq ở đây là mảng 39 của g1 391

Còn với dàn ghép mảng 500s, mình thừa nhận là do lấy dàn auto tạo tự động của web tạo dàn nên mình lấy mặc định, ko kiểm tra lại, cũng k tạo, lọc, chỉnh sửa lại,
Vì cũng nói trước với ae rồi, mảng auto thường nó k chính xác ko thể bằng lọc hạ bằng tay được, do điều kiện ở nhà k đc lên dàn thoải mái nên mình mới lấy kiểu này cho nhanh để tiết kiệm time
Vì k tin tưởng tạo auto nên lấy tận mức 7x mảng ( phần khoanh đỏ) để ghép đề
Trong phần mảng đầu 3 , nó chỉ để 30,31,32,35,36,37 bỏ mất 38,39 từ 7x nên G1 hnay về đầu 9 ( càng 3) là gãy mảng luôn hoặc nếu về đầu 8 càng 3 cũng bị gãy 38
Cái này là nhược điểm của pp tự động tạo dàn,nếu là lên bằng tay lọc hạ theo pp loại 3D mình sẽ tỉ mỉ cẩn thận hơn, một khi LTĐ có 41,91,95 ( btđ 41) trong thi TTC 0123 xét về càng 3 thì bắt buộc mảng đầu 3 phải giữ lại 34,39 là ít nhất ( liên quan tới đầu đề kết) nếu như đề nay 341,395 thì đề ăn tới 6s và BtD thì có phải gãy mảng vô lý ko,đó là nhược điểm dàn mảng auto này( tự loại những con ko theo ý mình) nhưng ko có time để lên dàn thì mình đành chấp nhận chứ cũng biết nó ko chính xác

Còn nếu lên đc bằng tay mình khẳng định hnay 2 dàn 3D 5xx-4xx sẽ ăn 877 ( như hôm đề 952 gãy 2D 64s nhưng 68s vẫn ăn mình vẫn ghép ăn 2 dàn 5xx-4xx đó)
Nhưng thời gian và điều kiện ko cho phép thì đành chấp nhận thôi

Đối với dàn mảng 5xx to nhất bg mình cũng cân đối ghép 68-70s mảng 3D với 70-72s đề nên kể cả trong TH dàn 64 ko có đề vẫn có cơ hội ăn 3D 5xx,nhưng nay thì lấy theo mảng auto 7x ( 78s) nên ko ghép đủ với đề 68-70s đc, vượt max 520s nên đành ghép 64s 2D và bị gãy 3D( mảng 87 thì có nhưng thiếu đề) cái này cũng là cái bất tiện khi ko lên đc dàn thủ công bằng tay để ghép

Vk mình vẫn chưa ngủ kìa, đang xem đt, lên thì lại phải viết sớ tóm tắt k viết được, chạy vào trong bật điện thì lại lộ 😂
Cái quan trọng vẫn là cái sớ “đề cương tóm tắt” mới triển khai ra dàn đc

Nhân tiện có vụ tai bạn up, ae tk, xe cont 00152

View attachment 363601
Lại thêm 1 vụ,lễ mà tai nạn nhiều thế
Xe ô tô room lên mà nhìn vẫn ko rõ biển số 52xx4
Đuôi như 14 hoặc 74
Biển 52514 / 52574
or 52314/ 52374
or 52914/52974

Đầu 52 lại trùng đuôi 52 con xe cont vụ trên rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.