Thảo luận - ĐỘI ĐIỀU TRA SỐ 7 - Tháng 01/2024 | Page 109 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐỘI ĐIỀU TRA SỐ 7 - Tháng 01/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Muội cũng đang kết c5 nhưng chắc nuôi khung Huynh ạ , hôm nay muội thíc 4 chạm 0538 mà k biết hạ sâu hơn ,chắc chỉ đi danf 64s vs lại hạ c5 nuôi khung ! Huynh thấy đc k?
Theo anh thì tỉ lệ của 3,8 hôm nay ít khả năng. Nhưng cũng không biết sao vì là cuối năm đồng khó tính lắm. Nếu 4 chạm của em hôm nay là anh thì anh chỉ vào chạm 05 thôi. Chơi hai chạm kia nhỏ thôi em ạ. Anh thì anh chỉ biết nói vậy thôi. Không giám bảo em sâu hơn vì trước 18h30 thì con số nào cũng đẹp cả A bảo em bỏ thì không giám. Nhẹ chân ga thôi em nhé

A ấy cũng hay chia sẻ 3 chạm ,cũng dặn dò cẩn thận như Anh vậy ! Phạm lỗi bay nik rồi ,,nghe A dặn dò lại nhớ Huynh ấy! 😁😁😁
Trên đời này nhiều người giống nhau và cũng nhiều người sống có tâm lắm em ạ. Chỉ buồn nỗi đa phần người sống có tâm thì thường hay gặp chắc chở

Bộ 01 là hàng nuôi của đệ đó a. Nếu đầu 1 thì a thử hạ với 10,15, đi anh
10,15 là ttd a chơi rồi ,cầu tay 3 ,hôm qua a st 86,81 cầu đầu8 t7 nhưng đang theo c,t 1,6 lên mất ăn,nay đ1,t6 nếu còn chạy,vì cầu kia mới gãy lên nay a chơi thế thôi xem nó chạy thế nào đã

Ko biết sao hôm nay muội lại kết 05,50,58,85 lắm Huynh ạk! Ck muội được về thăm nhà ( sn 1985) lần nào về cũng ra cặp này 🙊
Haha. Đang thiếu trai hôm nay lại có troai rồi. Lại thở ra bằng tai rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.